ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ : วิธีเก็บรักษากล่องหรรษาทั้ง 3 กล่อง ปิ่นโต SMGและผีบอก ไว้กับรถ  (อ่าน 38149 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง_มาบตาพุด

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ตังค์น้อย ค่อยๆ แหก
 :L4365:กระทู้ ...กระตุ้นต่อม :L2734: :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ถ้ายังไม่ติดแบบพี่นะ ส่วนมากเราจะใส่หรือซ่อนไว้ตรงไหนกันครับ
ตรงที่คนนั่งข้างมองไม่เห็นและไม่ถามว่านี่อะไรนั่นแหละ  รัศมีจากสายที่เข้ามาในรถมีให้เคลื่อนย้ายได้ไม่เกิน 0.5-1.5 เมตรจากคอนโซลเกียร์

อยากจัดเหมือนกันครับ พี่เจต และพี่ใหญ่ ถ้าติดตั้งแล้วยังไงแนะนำกันมาบ้างนะครับ  :L4399:
ถ้าจัดแบบท้องตลาดทั่วไปเมื่อไหร่ก็ได้ที่เงินพร้อม

แต่ถ้าจะจัดแบบปามาเนีย  ต้องพร้อมตั้งแต่ทีมงาน/สมาชิก/ทีมติดตั้ง/ทีมปรับจูน/ทีมเชียร์/คนที่จะติดตั้งพร้อมกันประมาณ10คันขึ้นไป...ถึงจะจัดให้ได้

ลองพิจารณาดูครับว่าจะรีบสร้างเงื่อนไขแล้วตามเข้าขบวน   หรือจะศึกษาจากคันอื่นๆที่ไปติดตั้งกันมาก่อน  ??

:L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
กล่องดันราง ราคาเท่าไร ครับ