ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ เรื่อง ยางรองกันกระแทก ตรงสปริง รถครับ  (อ่าน 29971 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เปลี่ยนเองเลยครับพี่เจ คู่ละพันกว่าบาทผมก็เปลี่ยนแล้ว ของศูนย์น่าจะแพงกว่านี้เยอะครับ ของเดิมเน่าไปนานแล้วหลุดออกมาเองเลย

ขอบคุณพี่หยกสำหรับคำแนะนำครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ตอนแรกก็ว่าจะไม่ใส่ไม่เปลี่ยน ล่าสุดเปลี่ยนโช็คมาใหม่เพื่อคืนความกระชับและเกาะถนนให้เหมือนเดิมตามสเต็ป Set5+ ก้มๆมุดๆไปดูแล้ว เพื่อความสบายใจจับใส่ไปพร้อมกันเลยแล้วกัน...555

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เพื่อความสบายใจ ต้องจัดครับพี่อาท  :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่อาทนี่ลูกค้า VVIP ร้านท็อปพาวเวอร์เลยนะเนี่ย ;D ;D ;D

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
เพื่อความสบายใจ ต้องจัดครับพี่อาท  :sd42:
สบายใจ สบายตัว สบายเป๋าไปด้วยเลยครัยพี่กิต

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
พี่อาทนี่ลูกค้า VVIP ร้านท็อปพาวเวอร์เลยนะเนี่ย ;D ;D ;D
555...มีสะสมยอดนี่น่าจะได้รางวัลอะไรบ้างเลย แต่ปกติพี่เอก็ให้เรื่อยๆเกือบครบแล้วมั้งพี่หยก