ผู้เขียน หัวข้อ: 13.12.13 พาน้องปาเข้าศูนย์ เจอทั้งของแปลก เจอทั้งปัญหา  (อ่าน 11311 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd23: ขอบคุณครับพี่ตาม ข้อมูลน่าสนใจเอาไปตรวจสอบรถตัวเองมั่งดีกว่า  :L2736:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ถ้าสปริงหลังหัก คันนี้เป็นคันที่ 2ที่ผมเจอ
คันแรกเป็นของรุ่นพี่ที่ทำงาน ใช้ตัว 3.2 คับ
ยังงัยพี่ๆที่ใช้ของเดิมอยู่ มีเวลาก็ตรวจสอบด้วยนะคับ

ขอบคุณข้อมูลจากพี่ตามคับ :L4399:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เข้าศูนย์เมื่อวาน ยังปกติสุขอยู่ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่สม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ขอบคุณครับ แต่วิธีไล่หนูแบบนี้ ผมไม่กล้าใช้ เปิดมากลัวเอง  :sd21:
ผมเข้า 0 เปลี่ยนแต่น้ำมันเครื่องอย่างเดียว
 :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณคับพี่ตาม. 
       เรื่องของงูรถผมก้อมีคับส่วนใหญ่จะโดนว่าคับว่าอยู่บนหัวผมคับ555
ผมพาแฟนไปดูรถที่ impact เมืองทองที่ผ่านมาคับ.  บอกแฟนแยกกันเดินคับผมชอบโซนรถแต่งคับพอพ้นสายตาแฟนผมก็แว้ปไปดูพริ้ตตี้น่ะคับ พริ้ตตี้ปีนี้เหมือนสั่งตรงมาจากญี่ปุ่นเลยคับ เจอพวกหัวงูยืนดูตาไม่กระพริบเลยคับรวมผมด้วยคับ555
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ