ผู้เขียน หัวข้อ: **บริการจัดจำหน่าย Sticker ปามาเนีย [Pajerosportmania.com]  (อ่าน 1068854 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
Re: **บริการจัดจำหน่าย Sticker ปามาเนีย [Pajerosportmania.com]
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 14:50:26 »
Sticker ปามาเนีย  ชุดแรกออกเดินทางแล้วนะครับ ชุดแรกมีเพื่อนรวมเดินทาง 8 ท่าน

และชุดต่อๆไปจะออกทุกๆวันเสาร์นะครับ
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

tod

• บุคคลทั่วไป
Re: **บริการจัดจำหน่าย Sticker ปามาเนีย [Pajerosportmania.com]
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 14:53:03 »
Sticker ปามาเนีย  ชุดแรกออกเดินทางแล้วนะครับ ชุดแรกมีเพื่อนรวมเดินทาง 8 ท่าน

และชุดต่อๆไปจะออกทุกๆวันเสาร์นะครับ
ขอบคุณครับพี่โย บริการสุดยอดเหมือนเดิม  ;D

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 14:53:55 »

เดินทางปลอดภัยครับ  แต่ว่ามีของผมด้วยเปล่าครับ

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 15:11:19 »
ป๊าน่ะ จัดมาด่วน

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 18:31:54 »
ฝากดูให้ผมด้วยนะครับพี่  ;) ;) ;)  ขอบคุณครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 18:43:13 »

ขอบคุณครับพี่โย  :sd23: ถึงแม้จะไม่ใช่คันแรกของโลก ขอเป็น "คันแรกในภาคอีสาน" ก็สุดยอดแ้ล้วครับ  ;D

และต่อไปพัฒนาเป็นสติ๊กเกอร์ระบบซ่อนตัวอัตโนมัติ ได้ยิ่งดีนะครับ ตอนหนีเที่ยว ผบ.จะได้ตามเจออยาก  :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 19:46:57 »

ขอบคุณครับพี่โย  :sd23: ถึงแม้จะไม่ใช่คันแรกของโลก ขอเป็น "คันแรกในภาคอีสาน" ก็สุดยอดแ้ล้วครับ  ;D

และต่อไปพัฒนาเป็นสติ๊กเกอร์ระบบซ่อนตัวอัตโนมัติ ได้ยิ่งดีนะครับ ตอนหนีเที่ยว ผบ.จะได้ตามเจออยาก  :sd42:

อ้าว ไม่ทันคิด ไม่น่าทักเลย  :sd04: :sd15: :sd30: :sd40:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 20:24:27 »

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
ขอบคุณคับพี่โย
ว้าๆๆๆ อุตส่าห์ล้างรถรอ มั่ยช่ายคิวเราอ่ะ
มั่ยเป็นไรยังงัยก็รอ ทิตย์หน้าเด๋วล้างใหม่ ฮ่าฮ่า  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 20:39:47 »

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
ขอบคุณคับพี่โย
ว้าๆๆๆ อุตส่าห์ล้างรถรอ มั่ยช่ายคิวเราอ่ะ
มั่ยเป็นไรยังงัยก็รอ ทิตย์หน้าเด๋วล้างใหม่ ฮ่าฮ่า  ;D ;D ;D

คุณเป็น1ใน8
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 00:27:35 »
ตั้งหน้าตั้งตารอ สติ๊กเกอร์เลยครับ ผมใช่ 1 ใน 8 ไหมครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 00:40:29 »
เสี่ยโย ครับ ช่วยจัดให้ผมด้วยครับ
แบบ A = 2  B = 2 c = 3 ( 360 + 200 + 180 + 60 = 800 )

ส่วนขอบข้างนี่ขอรอก่อนครับ ใจผมยังอยากติดกาบข้างประตูอยู่ครับ
มี่พี่ๆ น้องท่านไหนจะแกะกาบข้างสีดำบ้างมั๊ยครับ ผมรอรับเซ้งอยู่คร้าบบบบ

:sd11: :sd11: :sd11:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 09:15:26 »
ฝากดูให้ผมด้วยนะครับพี่  ;) ;) ;)  ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับครับ

เดี๋ยวรีบจัดการให้ครับผม ;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 11:53:53 »
ได้รับสติกเกอร์แ้ล้วครับ ด่วนทันใจดีมาก ขอบพระคุณครับพี่โย เดี๋ยวจัดการล้างน้องปาก่อน เตรียมลงยันต์ "ปามาเนีย"  ;D

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 12:18:31 »
ได้รับสติกเกอร์แ้ล้วครับ ด่วนทันใจดีมาก ขอบพระคุณครับพี่โย เดี๋ยวจัดการล้างน้องปาก่อน เตรียมลงยันต์ "ปามาเนีย"  ;D

ยินดีด้วยครับ พี่นาย ติดแล้วอย่าลืม เอารูปแจ่มๆ มาโชว์บ้างนะจ๊ะ ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 12:46:47 »
เสี่ยโย ครับ ช่วยจัดให้ผมด้วยครับ
แบบ A = 2  B = 2 c = 3 ( 360 + 200 + 180 + 60 = 800 )

ส่วนขอบข้างนี่ขอรอก่อนครับ ใจผมยังอยากติดกาบข้างประตูอยู่ครับ
มี่พี่ๆ น้องท่านไหนจะแกะกาบข้างสีดำบ้างมั๊ยครับ ผมรอรับเซ้งอยู่คร้าบบบบ

:sd11: :sd11: :sd11:

หวัดดีคับพี่ดิน ของผมเป็นรุ่นนี้คับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2012, 12:49:41 โดย เจมส์ ศจ. »

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 14:41:10 »

ได้รับแล้วครับ พี่โย ขอบคุณมากที่เป็น ธุระจัดหา ให้อยางรวดเร็วครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 14:57:48 »

ได้รับแล้วครับ พี่โย ขอบคุณมากที่เป็น ธุระจัดหา ให้อยางรวดเร็วครับ

ติดแล้ววิ่งโชว์สัก3รอบ ประกาศให้โลกรู้ว่า ข้าคือ Pa-mania   :sd11:

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 16:26:16 »
สงสัยเราไกลกว่าชาวบ้านเขา ยังไม่ได้เลย  :'( :'( :'(  รออีกวัน 2 วัน น่าจะถึง  :D :D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 16:39:33 »
สงสัยเราไกลกว่าชาวบ้านเขา ยังไม่ได้เลย  :'( :'( :'(  รออีกวัน 2 วัน น่าจะถึง  :D :D

พี่ทศ สงสัยพี่โยเค้าส่งให้พี่ทางเรือ เหมือนผมอ่ะคับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 16:45:31 »
เฮ้...ไชโย้ผมได้รับสติ๊กเกอร์แล้วครับสวยงามและคุณภาพดีมากดูดีมีสกุล พรุ่งนี้จะไปจันทบุรีขับจากเพชรบูรณ์ ระยะทาง 600 กม.จะขับโชว์ให้หนำใจว่าข้าคือ pa-mania ท่านใดยังไม่ได้ดักดูผมกลางก็ได้ครับ ขอบคุณพี่โยมากๆ
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า