ผู้เขียน หัวข้อ: PA-MANIA Dark Bule มารายงานตัวครับ ชวนพี่ๆสีน้ำเงิน มาโพสด้วยครับ กลัวเหงาน่ะ  (อ่าน 13941 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
มีปา สีน้ำเงินอยู่ในรุ่นบุกเบิกด้วย รู้สึกดีจัง   บ่ายแก่(มากๆ) ทักทายกันที่คุ้มพี่ลีโจนะครับ 

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
รถสวยดีปาน้ำเงิน ถ้าจำไม่ผิดสีนี้เปิดตัวตัวV6ใช่เปล่าครับ สติกเกอร์แบบเท่ห์ดี :L2900:
 ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่เอ-วัชรพล :sd23:
   เสียดายรอบนี้สงสัยอดไปคุ้มพี่ลีโจ ติดงานแต่ง ว่าจะเบี้ยว แต่คุณแฟนอยากจะไป
  บ้านผมกับบ้านพี่ลีโจ อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง อยุธยา-บางขุนเทียน-ชายทะเล แป๊ปเดียวก็ถึง
(ถ้าขับปาปอดซ๊ะอย่าง ไกลแค่ไหน คือ ใกล้ครับ) เว่อร์ซ๊ะ :sd42:

ถ้าแว๊ปได้จะแว๊ปไปช่วงกลางวัน จะได้รู้จักพี่เอ และพี่ๆท่านอื่นๆที่ยังไม่เคยเจอด้วย  :L2736:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
รถสวยดีปาน้ำเงิน ถ้าจำไม่ผิดสีนี้เปิดตัวตัวV6ใช่เปล่าครับ สติกเกอร์แบบเท่ห์ดี :L2900:
 ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่เอ-วัชรพล :sd23:
   เสียดายรอบนี้สงสัยอดไปคุ้มพี่ลีโจ ติดงานแต่ง ว่าจะเบี้ยว แต่คุณแฟนอยากจะไป
  บ้านผมกับบ้านพี่ลีโจ อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง อยุธยา-บางขุนเทียน-ชายทะเล แป๊ปเดียวก็ถึง
(ถ้าขับปาปอดซ๊ะอย่าง ไกลแค่ไหน คือ ใกล้ครับ) เว่อร์ซ๊ะ :sd42:

ถ้าแว๊ปได้จะแว๊ปไปช่วงกลางวัน จะได้รู้จักพี่เอ และพี่ๆท่านอื่นๆที่ยังไม่เคยเจอด้วย  :L2736:
อย่าลืมกระติกนะพี่ป้อม     :sd42:  :L2901:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
อย่าลืมกระติกนะพี่ป้อม     :sd42:  :L2901:
อืมม....มีเหตุผลครับพี่น้องเอก  :L2754:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เจ้าน้ำเงิน ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆทุกท่านครับ

ตกแต่งนิดหน่อย พอให้จำรถตัวเองได้  ฮ่า .

1. max ปี2014
2. บันไดข้างแบบที่ชอบ
3. sticker ที่ออกแบบเอง

ว่าจะถามพี่เอหลายทีแล้วว่า พี่ไปได้แม็กปี2014 ได้แต่ใดมา  :L2761:

บ้านเรายังไม่เปลี่ยนโฉมมิใช่เหรอ เคยรู้จักแต่แหล่งซื้อของเก่า แต่พี่เอมีแหล่งซื้อของในอนาคตเหรอ 
:sd42: :L2900:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
ยินดีต้อนรับและเจอกันครับ

เห็นปาสีน้ำเงินแล้วคิดถึงเรื่องราวนี่จัง http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,453.0.html

ไหนพี่รับปากว่าจะเข้ามาหาพวกเราในเว็บไง  :L4386: :L4386: :L4386:

• Pa Mania
  • *
ได้มาจากร้านนี้ครับ พี่กิต   streetmax สายไหม (ขออนุญาติบอกชื่อร้าน) เซริทในgoogle และ โทรถามได้เลยครับ ว่ามีของอีกรึเปล่า ล้อเป็นลายเดียวกับตัวส่งออก ออสเตเลียน่ะครับ หรือ พี่ๆท่านใดสนใจ รอผม เปลี่ยนเป็นเล็บเหยี่ยว กับBF (ตอนนี้หยอดกระปุกอยู่ครับ  ฮ่าา)

• Pa Mania
  • *
ได้มาจากร้านนี้ครับ พี่กิต   streetmax สายไหม (ขออนุญาติบอกชื่อร้าน) เซริทในgoogle และ โทรถามได้เลยครับ ว่ามีของอีกรึเปล่า ล้อเป็นลายเดียวกับตัวส่งออก ออสเตเลียน่ะครับ หรือ พี่ๆท่านใดสนใจ รอผม เปลี่ยนเป็นเล็บเหยี่ยว กับBF (ตอนนี้หยอดกระปุกอยู่ครับ  ฮ่าา)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เข้าใจหาล้อมาเปลี่ยนนะ  :L2734:

ว่าแต่รักเล็บเหยี่ยวทำไมไม่เปลี่ยนไปเลยครับ อย่างนี้เจอสองเด้งสิ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
เด้งที่สอง นี่ท่าจะนานครับ น่าจะถึงหมดวารันตีเลย  อูยยยยยย

ออฟไลน์ พี่ศักดิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ล้อสวยจังเลยครับ