ผู้เขียน หัวข้อ: PA-MANIA Dark Bule มารายงานตัวครับ ชวนพี่ๆสีน้ำเงิน มาโพสด้วยครับ กลัวเหงาน่ะ  (อ่าน 13943 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เจ้าน้ำเงิน ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆทุกท่านครับ

ตกแต่งนิดหน่อย พอให้จำรถตัวเองได้  ฮ่า .

1. max ปี2014
2. บันไดข้างแบบที่ชอบ
3. sticker ที่ออกแบบเอง

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
 :sd23: ครับบพี่เอ สติกเกอร์ออกแบบได้สวยครับ   :L2900:

• Pa Mania
  • *
ชอบคุณครับ  ผม ดัดแปลงต่อยอดมาจาก ตอนใช้Jeep น่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
สวัสดีครับพี่เอ
แม็กดูแปลกตาเลยครับ :L2900:
ส่วนอันนี้สวยมากครับพี่เอ
พอจะมีเหลือบ้างไหมครับ จะได้ขอลอกการบ้านด้วยคน  :L2900: :L2900:

• Pa Mania
  • *
ทำมาติดอันเดียวน่ะครับ  ถ้าชอบเซฟรูปให้ร้านที่รับทำสติกเกอร์ทั่วไปตัดได้เลยครับ สีสดดี เพื่อนผมยังแซวเลยว่า นึกว่าโล้โก้ ร้านกาแฟสด  ฮ่า  :L2904:

• Pa Mania
  • *
ทำมาติดอันเดียวน่ะครับ  ถ้าชอบเซฟรูปให้ร้านที่รับทำสติกเกอร์ทั่วไปตัดได้เลยครับ สีสดดี เพื่อนผมยังแซวเลยว่า นึกว่าโล้โก้ ร้านกาแฟสด  ฮ่า  :L2904:
ขอบคุณครับพี่เอ พอมีรูปแบบหน้าตรงไหมครับ หรือขอสำเนาเลยก็ดีนะครับ จะได้ออกมาไม่ผิดเพี้ยน :L2754:

• Pa Mania
  • *
ผมสเกตมือ เป็นแบบไปให้ร้านสติกเกอร์น่ะครับ บอกเค้าว่าขนาด 10"x10" เค้าคงใช้คอมฯทำออกมา เลยไม่มีไฟล์น่ะครับ

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
สีน้ำเงิน สู้ๆ    ;D

• Pa Mania
  • *
ผมสเกตมือ เป็นแบบไปให้ร้านสติกเกอร์น่ะครับ บอกเค้าว่าขนาด 10"x10" เค้าคงใช้คอมฯทำออกมา เลยไม่มีไฟล์น่ะครับ

:L2758: :L2758: :L2758: :sd23:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สีน้ำเงิน สู้ๆ    ;D

เชียร์กีฬาสีเหรอครับ คุณพี่กอบ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ล้อล้ำหน้ามากๆ สวยงามครับ  :L2894:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
สวยงามครับ สติกเกอร์ก็งาม  :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
 :L2894: พี่เอ ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ พี่ เอ อาชีพ เดียวกับผมเลยครับ civil
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

• Pa Mania
  • *
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ และ รู้สึกไม่เดียวดายในการใช้Pajero เพราะ มีบ้านแห่งนี้ คอยแชร์ความรู้ และ มีมิตรภาพ  วันที่10 พย.นี้ ถ้าไม่ติดขัดจะ ช่วงบ่ายจะขอไปทำความรู้จักพี่ๆทุกท่าน ที่คุ้มพี่ลีโจ ครับ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
จะรอชมปานำ้เงินในวันนั้นนะครับพี่เอ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มาทักทายพี่เอ-วัชรพล อีกครั้ง  :sd23:

แล้วเจอกันวันที่ 10 นี้ครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
พาปาดำมาอยู่เป็นเพื่อน เดี๋ยวพี่เอเหงา (เหมือนบางสีมีแค่ประธานกับทั่นรอง)   :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พาปาดำมาอยู่เป็นเพื่อน เดี๋ยวพี่เอเหงา (เหมือนบางสีมีแค่ประธานกับทั่นรอง)   :L2905:

อุ๊ย ๆ  เหมือนถูกพาดพิง เดี๋ยวผมไปตามพวกก่อน ..... พี่กอบไปไหนเนี่ย มาช่วยหน่อยค๊าบบบบ   :L2901: :L2901:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ และ รู้สึกไม่เดียวดายในการใช้Pajero เพราะ มีบ้านแห่งนี้ คอยแชร์ความรู้ และ มีมิตรภาพ  วันที่10 พย.นี้ ถ้าไม่ติดขัดจะ ช่วงบ่ายจะขอไปทำความรู้จักพี่ๆทุกท่าน ที่คุ้มพี่ลีโจ ครับ
ยินดีต้อนรับและเจอกันครับ

เห็นปาสีน้ำเงินแล้วคิดถึงเรื่องราวนี่จัง http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,453.0.html
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

เห็นปาสีน้ำเงินแล้วคิดถึงเรื่องราวนี่จัง http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,453.0.html

1 ปี แล้ว คันนี้ ยังหาไม่เจอ แสดงว่า ปามาเนีย ยังไม่โด่งดังพอ

ดังนั้น เราต้องมาสร้างให้มีชื่อเสียงมากกว่านี้ คิดใหญ่ไปเปล่า
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
มีปา สีน้ำเงินอยู่ในรุ่นบุกเบิกด้วย รู้สึกดีจัง   บ่ายแก่(มากๆ) ทักทายกันที่คุ้มพี่ลีโจนะครับ 

ขาวเข้ม

รถสวยดีปาน้ำเงิน ถ้าจำไม่ผิดสีนี้เปิดตัวตัวV6ใช่เปล่าครับ สติกเกอร์แบบเท่ห์ดี :L2900:
 ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่เอ-วัชรพล :sd23:
   เสียดายรอบนี้สงสัยอดไปคุ้มพี่ลีโจ ติดงานแต่ง ว่าจะเบี้ยว แต่คุณแฟนอยากจะไป
  บ้านผมกับบ้านพี่ลีโจ อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง อยุธยา-บางขุนเทียน-ชายทะเล แป๊ปเดียวก็ถึง
(ถ้าขับปาปอดซ๊ะอย่าง ไกลแค่ไหน คือ ใกล้ครับ) เว่อร์ซ๊ะ :sd42:

ถ้าแว๊ปได้จะแว๊ปไปช่วงกลางวัน จะได้รู้จักพี่เอ และพี่ๆท่านอื่นๆที่ยังไม่เคยเจอด้วย  :L2736:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
รถสวยดีปาน้ำเงิน ถ้าจำไม่ผิดสีนี้เปิดตัวตัวV6ใช่เปล่าครับ สติกเกอร์แบบเท่ห์ดี :L2900:
 ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่เอ-วัชรพล :sd23:
   เสียดายรอบนี้สงสัยอดไปคุ้มพี่ลีโจ ติดงานแต่ง ว่าจะเบี้ยว แต่คุณแฟนอยากจะไป
  บ้านผมกับบ้านพี่ลีโจ อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง อยุธยา-บางขุนเทียน-ชายทะเล แป๊ปเดียวก็ถึง
(ถ้าขับปาปอดซ๊ะอย่าง ไกลแค่ไหน คือ ใกล้ครับ) เว่อร์ซ๊ะ :sd42:

ถ้าแว๊ปได้จะแว๊ปไปช่วงกลางวัน จะได้รู้จักพี่เอ และพี่ๆท่านอื่นๆที่ยังไม่เคยเจอด้วย  :L2736:
อย่าลืมกระติกนะพี่ป้อม     :sd42:  :L2901:

surut jantorn

อย่าลืมกระติกนะพี่ป้อม     :sd42:  :L2901:
อืมม....มีเหตุผลครับพี่น้องเอก  :L2754:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เจ้าน้ำเงิน ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆทุกท่านครับ

ตกแต่งนิดหน่อย พอให้จำรถตัวเองได้  ฮ่า .

1. max ปี2014
2. บันไดข้างแบบที่ชอบ
3. sticker ที่ออกแบบเอง

ว่าจะถามพี่เอหลายทีแล้วว่า พี่ไปได้แม็กปี2014 ได้แต่ใดมา  :L2761:

บ้านเรายังไม่เปลี่ยนโฉมมิใช่เหรอ เคยรู้จักแต่แหล่งซื้อของเก่า แต่พี่เอมีแหล่งซื้อของในอนาคตเหรอ 
:sd42: :L2900:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!

ไหนพี่รับปากว่าจะเข้ามาหาพวกเราในเว็บไง  :L4386: :L4386: :L4386:

• Pa Mania
  • *
ได้มาจากร้านนี้ครับ พี่กิต   streetmax สายไหม (ขออนุญาติบอกชื่อร้าน) เซริทในgoogle และ โทรถามได้เลยครับ ว่ามีของอีกรึเปล่า ล้อเป็นลายเดียวกับตัวส่งออก ออสเตเลียน่ะครับ หรือ พี่ๆท่านใดสนใจ รอผม เปลี่ยนเป็นเล็บเหยี่ยว กับBF (ตอนนี้หยอดกระปุกอยู่ครับ  ฮ่าา)

• Pa Mania
  • *
ได้มาจากร้านนี้ครับ พี่กิต   streetmax สายไหม (ขออนุญาติบอกชื่อร้าน) เซริทในgoogle และ โทรถามได้เลยครับ ว่ามีของอีกรึเปล่า ล้อเป็นลายเดียวกับตัวส่งออก ออสเตเลียน่ะครับ หรือ พี่ๆท่านใดสนใจ รอผม เปลี่ยนเป็นเล็บเหยี่ยว กับBF (ตอนนี้หยอดกระปุกอยู่ครับ  ฮ่าา)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เข้าใจหาล้อมาเปลี่ยนนะ  :L2734:

ว่าแต่รักเล็บเหยี่ยวทำไมไม่เปลี่ยนไปเลยครับ อย่างนี้เจอสองเด้งสิ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
เด้งที่สอง นี่ท่าจะนานครับ น่าจะถึงหมดวารันตีเลย  อูยยยยยย

ออฟไลน์ พี่ศักดิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ล้อสวยจังเลยครับ