ผู้เขียน หัวข้อ: **ขอเชิญเลี้ยงฉลองในมิตติ้งสุดท้ายของขวบปี ที่ป้อมพี่ลีโจ 10 /11/13 นี้  (อ่าน 66333 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
น่าสนมากครับ อยุ่ไม่ไกลด้วย ถ้าวันนั้นประชุมเตรียมงานเสร็จทันจะแวะไปทักทายพี่ๆนะครับผม  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
น่าสนมากครับ อยุ่ไม่ไกลด้วย ถ้าวันนั้นประชุมเตรียมงานเสร็จทันจะแวะไปทักทายพี่ๆนะครับผม  :sd42: :sd42:

ทันอยู่แล้วครับพีธี ปามาเนียไม่เคยเลิกงานก่อนเที่ยงคืน เพราะเที่ยงคือเพิ่งจะเริ่มงาน  :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70

ทันอยู่แล้วครับพีธี ปามาเนียไม่เคยเลิกงานก่อนเที่ยงคืน เพราะเที่ยงคือเพิ่งจะเริ่มงาน  :sd42:

:L4365: :L4365: ทำไรกัน งงเลยผม  :L2761:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่นะ ครับ มีของเล่นอย่างอื่น ให้เล่นในงานอีกไหมครับ  :L2754: :L2754: :L2754:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6

มาเลยครับพี่ ธี มาชมพวงใหม่หน่อย ครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
พี่นะ ครับ มีของเล่นอย่างอื่น ให้เล่นในงานอีกไหมครับ  :L2754: :L2754: :L2754:

นอกจากโช้คแล้วเรามีไฟมาให้เล่นครับพี่บอย

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2227.msg67230/topicseen.html#msg67230
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd21: :sd21: :sd21: ติดงานแต่งงานง่ะ :L4386: :L4387: :L4399:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มีรอใส่พวงครับ ว่าง 4 ที่
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ติดงานแต่งงานน้องชายรับเจ้าสาว :L2888:ถ้ากลับมาทัน
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่ต้น สมุทรสาคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
โรงงานพี่ลีโจน่าจะจอดได้สบายนะครับ  เพราะขนาดร้านพี่ทวนตอนตัดหางยัง จอดกันได้เลย   :L2734:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่ลีโจ อย่าลืมไฟส่องสว่างนะครับ ... คราวที่แล้วยังกะตลาดมืดเลยอะ  :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เสนอหลังจากทำเสร็จ ก็ไปหาร้านนั้งทานสบายๆดีกว่ามั้ย ไม่ต้องเตรียมอุปกรณ์การกินเก็บล้าง แสงสว่างอีก ปิ้งย่างก็มีทั้งคนไม่กินเนื้อไม่กินหมู ส่วนไปถึงร้านก็หารตามจำนวนคนไป
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
ไปไหนไปกันพี่ ขอที่ว่างให้ผมที่ 1 ด้วยนะครับ :sd01:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

ถ้าพี่ๆยังอยู่กันและผมไปทันหลังจากเลิกประชุมเตรียมงานแล้ว ผมไปแน่ครับพี่บอย เพราะผมวันนั้นผมอยู่ที่ท่าข้าม 13 เนี่ยเองครับ ใกล้ๆบ้านพี่ลีโจเลย บ้านพี่ลีโจผมผ่านไปบ่อยแล้วคร๊าบบบบบบบบ  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L4365: :L4365:

ได้เวลาแอบ ผบ. ไปอีกแล้ว   :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
อยากแอบไปบ้างจัง แต่แอบไม่ได้ ก็เลยต้องไปเป็นแพ็คคู่ตามเคย  :L4386: :L4386: :L4386:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
อยากแอบไปบ้างจัง แต่แอบไม่ได้ ก็เลยต้องไปเป็นแพ็คคู่ตามเคย  :L4386: :L4386: :L4386:
มีแฟนใจดีจะกลัวไรพี่แม็ค......ว่าป่ะ  :L4396:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เสนอหลังจากทำเสร็จ ก็ไปหาร้านนั้งทานสบายๆดีกว่ามั้ย ไม่ต้องเตรียมอุปกรณ์การกินเก็บล้าง แสงสว่างอีก ปิ้งย่างก็มีทั้งคนไม่กินเนื้อไม่กินหมู ส่วนไปถึงร้านก็หารตามจำนวนคนไป
แตงโม อ่ะเปล่าครับพี่โย  :sd24:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
มีแฟนใจดีจะกลัวไรพี่แม็ค......ว่าป่ะ  :L4396:
แฟนใครจะใจดีอย่างแฟนพี่อ้วนล่ะ  :L2739:  :L2739:

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3