ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนพฤศจิกายน 2556  (อ่าน 1794 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
 HBD ครับพี่ๆทุกท่าน สุขภาพแข็งแรง รวยๆ เฮงๆ จ้า... :L2897:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
Birth Day ครับ พี่ๆที่เกิดในเดือนนี้ทุกๆท่านครับผม  :sd24: :sd24: :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
Happy Birthday ครับพี่ๆทุกท่าน ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดปีและตลอดไปครับ  :sd24:  :L2897:  :sd24:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
HBD วันคล้ายวันเกิดพี่ ๆ ทุกท่าน เฮง ๆ รวย ๆ มีความสุขทุกวินาทีครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับผม  :L2753:

ออฟไลน์ พี่อ๊อฟ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • เที่ยวต่อไปตราบใดที่ใจยังมีแรง
ขอให้ รวย รวย รวย :L2736:
มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว ไม่มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว 555

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD ครับพี่ๆทุกท่าน เชิญออกมาคุยกันบ่อยๆนะครับ

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L2894: ขอให้พี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนพฤศจิกายนจงประสบแต่ความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมมาตรปรารถนาดังใจทุกประการ อย่าเจ็บ อย่าจนนะคร้าบ  :L2753: :L2753: :L2753:

อ้อ..สำหรับพี่ๆที่เป็น Registered Member แล้ว...ขอให้มีความกล้าหาญชาญชัย ส่งเอกสารกระเถิบตัวเองเป็น Full Member ในเร็ววันนะครับ ความรู้ ความบันเทิง และมิตรภาพที่หาที่ไหนไม่ได้กำลังรอท่านอยู่เบื้องหน้า บัดเดี๋ยวนี้แล้วครับ

:sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
H B D ค้าบพี่ๆ ทุกท่าน ให้แข็ง แรงดีๆ กันทุกท่านค้าบบบบ