ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการสั่งของจาก Web Amazon.com  (อ่าน 1850 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สอบถามการสั่งของจาก Web Amazon.com
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2014, 22:32:17 »
ช่วงนี้กำลังคันอยากได้ของแต่ที่ไทยไม่มีขาย ต้องสั่งจาก USA เท่านั้น ซึ่งนั้นคือ web amazon.com ซึ่งจะมันไม่ส่งมาไทย ไม่ทราบว่าพี่ๆ ท่านใดมีช่องทางไหมครับ เช่นมีเพื่อนอยู่ US แล้วให้เพื่อนส่งต่อมาที่นี้อะไรประมาณนี้ หรือมีใครจะไปทำกิจธุระช่วงนี้จะได้ฝากหิ้วมาหน่อยนะครับ

ของก็ชิ้นไม่ใหญ่ แต่อาจจะหนักนิดหนึ่ง นะครับ

:sd23:  :sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน