ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ พี่ ว่าแตรน้องปาเนี่ยเบาไปป่าวแล้วกดไม่ค่อยติด แก้กันยังงัยครับ  (อ่าน 3576 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ตามหัวขข้อเลยคครับพี่ พี่

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เบาหรือไม่ สิ่งนี้บ่งบอกเลย ตั้งแต่ป้ายแดง

ขอผมใช้ PIAA SPORTS แต่ใช้ 3 ตัว ครับ 400Hz,500Hz,600Hz เสียงเป็นที่น่าพอใจครับ อนาคตว่าจะใส่330Hz อีก คนบางกอกสภาวะการได้ยินไม่ค่อยดี :sd42:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
เบาหรือไม่ สิ่งนี้บ่งบอกเลย ตั้งแต่ป้ายแดง

ขอผมใช้ PIAA SPORTS แต่ใช้ 3 ตัว ครับ 400Hz,500Hz,600Hz เสียงเป็นที่น่าพอใจครับ อนาคตว่าจะใส่330Hz อีก คนบางกอกสภาวะการได้ยินไม่ค่อยดี :sd42:

ผมก็ใช้ชุดเดียวกับพี่ต๋องเหมือนกันครับ แต่ติดแค่คู่เดียว ก็สะดุ้งแล้ว :L2734:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
อืมโอเคเลยลอกการบ้านพี่ๆทั้งสองดีกว่า สงสัยไปหาพี่ทวนTN auto ดีกว่า พอดีผมอยู่แถวนั้น คงได้แหกอีกหลายอย่างแน่เลยใกล้พี่โยพี่ทวน