ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 31 ตุลา ที่ถนนข้าวสารมีจัดงานฮาโลวีนน่ะคับ  (อ่าน 3464 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
จะมีกิจกรรมแต่งหน้าผี. ประกวดชุดผีด้วยคับ. พาลูกหลานไปเดินเล่นถ่ายรูปได้คับ  จะมีคนแต่งชุดผีๆเดินเต็มถนนข้าวสารเลยคับ มีกิจกรรมอื่นๆอีกด้วยคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ขอโทษด้วยน่ะคับพี่ๆ.  ถ้าโพสไม่ถูกต้องยังไงหรือผิดวิธียังไง! ขออภัยด้วยน่ะคับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอบคุณพี่อั๋นที่แจ้งข่าวครับ ส่วนลูกสาวผมมีนัดกับเพื่อนๆแกเรียบร้อยแล้ว ไป treat or trick ตามห้องในคอนโดครับ :L2754:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
มันเป็นวันเปานกหวีดด้วยนะ  :L6419:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ไปที่บ้านพี่ท่านนึงแถวกิ่งแก้วก็ได้ครับ ปกติผีเพียบทุกงานครับบ้านนี้

"ผีพนัน"

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
ไปที่บ้านพี่ท่านนึงแถวกิ่งแก้วก็ได้ครับ ปกติผีเพียบทุกงานครับบ้านนี้

"ผีพนัน"

:L2905: :L2905: :L2905: :L2905:

เข้ามาฮาพี่ตาม....
สงสัยเจอหลอกกับตัว...

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

"ผีพนัน"

ผีขี้เล่นตัวนั้นนะหรอ  ได้ข่าวว่าขนเงินไปทิ้งกิ่งแก้วมาหลายพันแล้ว  จิงป่ะ!
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผีขี้เล่นตัวนั้นนะหรอ  ได้ข่าวว่าขนเงินไปทิ้งกิ่งแก้วมาหลายพันแล้ว  จิงป่ะ!
มีผีผ้าห่ม ไหมละ  :L4365: :L2905: :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
หรือว่า ผีนี้ ... ไปล่ะ  :L2901:  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

:L2746:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
มีหลายผีจังคับ.  (ว่างๆสอนผมด้วยสิคับ)