ผู้เขียน หัวข้อ: เต็ม-กล่องคันเร่งไฟฟ้าจำนวน 10 ชุดสำหรับ 10 คัน ในงานปีปามาเนียนี้เท่านั้น  (อ่าน 30252 ครั้ง)

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
Meeting รอบต่อๆไปอาจมีอีกครับพี่แดง ... ต้องคอยติดตามข่าวอยู่เรื่อยๆครับ ส่วนใหญ่จะออกมาตาม meeting ครับ  :L2736:
ไม่ค่อยมามิตติ้ง ทางไกลบ่อยนะสิครับ กิกิ นี่เป็นครั้งแรกเลยก็ว่าได้ที่มาไกล 555
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ไม่ค่อยมามิตติ้ง ทางไกลบ่อยนะสิครับ กิกิ นี่เป็นครั้งแรกเลยก็ว่าได้ที่มาไกล 555
พี่แดงมาไกลจากขอนแก่นและเป็นมิตติ้งแรก เดี๋ยวมอดลีโจเจ้าของป้อมถอดกล่องเร่งที่น้องปานีโม่ให้  :L2905:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

พี่แดงลงชื่อไว้ก่อนครับ เพราะว่าของที่มาแต่ละครั้งมีจำนวนจำกัดนะครับ พี่นะเองก็คงต้องการให้ สมช.ได้ทุกคนนะครับ แต่ก็ต้องเป็นตามกติกาที่กำหนดไว้ของแต่ละงานนะครับ

เช่นงานปีที่ผ่านมา ผมเองติดภารกิจก็ไม่ได้ไปร่วมงาน แต่ลงชื่อไว้ แต่ถ้ามี สมช.ในงานต้องการก็ต้องให้สิทธิ์ตรงนั้น เพราะกติการะบุว่าให้สิทธิ์ผู้ที่ไปงานได้ก่อน ประมาณนี้ครับ และก็เป็นไปตามลำดับที่ลงชื่อด้วยนะครับ รอบที่ผ่านมาของหมดก่อน พี่สุนทร จึงพลาดไปเช่นกันครับ

ถ้ากล่องคันเร่งมาอีก ผมว่ามีนะก็คงจะแจ้งให้ทราบนะครับ  :L2736:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

ถ้ากล่องคันเร่งมีจำนวนเพียงพอกับผู้ร่วมงาน meeting อาจมีเหลือมาส่งให้ได้อีกครับ แต่ก็ต้องเป็นไปตามลำดับการลงชื่อนะครับ อย่างที่พี่มัติบอก

ดังนั้นต้องคอยติดตามเป็นระยะครับพี่แดง ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเจ้ากล่องคันเร่งนี้จะได้มาอีกเมื่อไหร่ เพราะเราเอามาขายต่ำกว่าราคาตลาดเยอะ แถมมีสูตรจูนเฉพาะสำหรับปาเจโร่สปอร์ตอีกต่างหาก (กล่องมาตรฐาน สูตรจูนจะเป็นของไทรทัน) ดังนั้นผู้ผลิตเขาไม่ปล่อยมาที่พวกเราเยอะหรอกครับ เดี๋ยวเสียตลาดหมด ต้องรอในงาน meeting เราถึงจะขอไปได้ครับ

ยังงัยติดตามเรื่อยๆครับพี่แดง เดี๋ยวได้เองแหละครับ

:L2736: :L2736:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
พี่แดงมาไกลจากขอนแก่นและเป็นมิตติ้งแรก เดี๋ยวมอดลีโจเจ้าของป้อมถอดกล่องเร่งที่น้องปานีโม่ให้  :L2905:  :L2901:

เอาอีกแล้วเหรอครับพี่ ====> พี่ลีโจ คงลำพึงในใจแล้วกระมัง...    รอบห่างเต่า ก็ถอดพวงสละให้คนไกลมาแล้ว... 
ตกลงผมว่าพี่ลีโจ ต้องสำรองไว้อย่างละชุด เสียแล้วกระมัง สำหรับ  คนไกล  ตจว. เท่าั้ั้นั้น...  :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

เอาอีกแล้วเหรอครับพี่ ====> พี่ลีโจ คงลำพึงในใจแล้วกระมัง...    รอบห่างเต่า ก็ถอดพวงสละให้คนไกลมาแล้ว... 
ตกลงผมว่าพี่ลีโจ ต้องสำรองไว้อย่างละชุด เสียแล้วกระมัง สำหรับ  คนไกล  ตจว. เท่าั้ั้นั้น...  :sd42:
สมฉายา ลีโจ ลีลา.......เยอะหนุ่มหล่อ ใจดี มีปาขับ โทรศัพท์ถ่ายรูปได้  :L2897:

.... :sd10: ไม่เป็นไรครับอาจารย์.....ผมจะรอคิวต่อไปครับ.... :L4399: :L4399: :L4399:
พี่นะครับพอจะมีเหลือจะแบ่งให้คนบ้านไกลมั้ยน้อครับ อยากได้แต่มาไม่ทัน ฮือๆ :L4386: :L4386: :L4386:
พี่สุนทร พี่แดง ขอนแก่น ไปลงชื่อที่กระทู้นี้เลย เดี๋ยวพี่นะจัดให้
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2258.msg68881/topicseen.html#msg68881

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่สุนทร พี่แดง ขอนแก่น ไปลงชื่อที่กระทู้นี้เลย เดี๋ยวพี่นะจัดให้
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2258.msg68881/topicseen.html#msg68881

พี่แดง พี่สุนทร รับ ปิ่นโต เพิ่มด้วยไหมครับ :L6415:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

เห็นด้วยครับ

พี่นะจะได้เตรียมหาและสำรองไว้ให้นะครับ กันลืมนะครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน