ผู้เขียน หัวข้อ: มาแนะนำตัวครับ  (อ่าน 12293 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ann บางขุนเทียน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
มาแนะนำตัวครับ
« เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 16:07:29 »
ผมชื่อ Ann ครับ อยู่บางขุนเทียนครับ ขอทักแค่นี้นะครับ ขออนุญาติไปขายของก่อนครับ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
Re: มาแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 16:26:29 »
ยินดีต้อนรับครับ พี่แอน  ;D

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 16:33:00 »
มาต้อนรับด้วยคนครับ พี่แอน  ;D

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 17:09:18 »

สวัสดีครับพี่แอน  ยินดีที่ได้รู้จักครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 19:16:28 »
ยินดีต้อนรับและดีใจที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 19:18:45 »
สวัสดีครับ พี่แอน ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 20:38:37 »
ขอต้อนรับพี่แอน เข้าสู่ดินแดนปามาเนีย ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 20:43:24 »
ยินดีต้อนรับครับ พี่แอน   ;D
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 21:32:48 »
หวัดดีพี่ๆ ทุกคน ขอเข้าบ้านนี้ด้วยคนนะครับ
ผมเปิดร้านอาหารที่บางขุนเทียน ก็มีพวกพี่ ๆ ได้มาทานอาหารที่ร้าน ผมรู้สึกดีมากๆ เลยครับ แต่วันนั้นไม่ค่อยมีเวลาต้อนรับเท่าไหร่
ตั้งแต่วันนั้นผมก็ได้ไปปรับปรุงรถอีกนิดหน่อย ตอนนี้เลยขับดีขึ้นกว่าเก่ามาก ท่อใบเก่าถูกถอดทิ้งไว้อยู่ที่บ้าน ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของพวกพี่ๆ
 :) :) :)

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 21:54:05 »
หวัดดีพี่ๆ ทุกคน ขอเข้าบ้านนี้ด้วยคนนะครับ
ผมเปิดร้านอาหารที่บางขุนเทียน ก็มีพวกพี่ ๆ ได้มาทานอาหารที่ร้าน ผมรู้สึกดีมากๆ เลยครับ แต่วันนั้นไม่ค่อยมีเวลาต้อนรับเท่าไหร่
ตั้งแต่วันนั้นผมก็ได้ไปปรับปรุงรถอีกนิดหน่อย ตอนนี้เลยขับดีขึ้นกว่าเก่ามาก ท่อใบเก่าถูกถอดทิ้งไว้อยู่ที่บ้าน ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของพวกพี่ๆ
 :) :) :)

งั้นเดี๋ยวนัดไป test รถเจ้าของร้านปองพลอีก 1 โต๊ะ  ดีม่ะ  อิ  อิ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 21:58:29 »
ยินดีต้อนรับครับ พี่แอน test รถเจ้าของร้านปองพลจ่ายเป็นอาหาร 1 โต๊ะไปด้วนนะครับ  ;D
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 21:59:25 »
สวัสดีครับพี่แอน คงมีโอกาสได้แวะไปทานกันอีกแน่นอน อร่อยครับ ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 22:57:23 »
เชิญเลยครับ ยินดีต้อนรับพี่ๆ ทุกคนครับ "กำไรมาทีหลัง มิตรภาพมาก่อน"

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 02:22:20 »
ยินดีต้อนรับครับพี่แอน  :sd23:

บ้านปองพลซีฟู้ด บางขุนเทียน สถานที่ที่ครั้งนึงเคยต้อนรับเราผู้ก่อตั้งทั้ง 8 คัน เมื่อ 8 กันยายนที่ผ่านมา
ถึงตอนนี้ช่างบังเอิญจริงๆครับ ครบ 1 เดือนพอดี

ครั้งนั้นเป็นมิตติ้งที่พวกเราไปในฐานะที่ไม่มีบ้านเป็นสังกัด

เรายังคงสนุกกับสิ่งที่พวกเราชอบ ทั้งเทสรถ รื้อรถ  ;D

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 09:19:20 »
ยินดีต้อนรับครับพี่แอน  :sd23:

บ้านปองพลซีฟู้ด บางขุนเทียน สถานที่ที่ครั้งนึงเคยต้อนรับเราผู้ก่อตั้งทั้ง 8 คัน เมื่อ 8 กันยายนที่ผ่านมา
ถึงตอนนี้ช่างบังเอิญจริงๆครับ ครบ 1 เดือนพอดี

ครั้งนั้นเป็นมิตติ้งที่พวกเราไปในฐานะที่ไม่มีบ้านเป็นสังกัด

เรายังคงสนุกกับสิ่งที่พวกเราชอบ ทั้งเทสรถ รื้อรถ  ;D

เมื่อไหร่ บอกด้วย พลาดไปหลายครั้งแล้ว
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 11:18:29 »
สวัสดีคับ  ยินดีต้อนรับพี่แอนคับ ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 11:34:34 »

เดือนนึงแล้วเหรอนี่  :o
มีความเปลี่ยนแปลงมากมายจริงๆ  :D

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 11:52:27 »
สวัสดีครับพี่แอน ได้ยินชื่อนี้จากพี่ตามหลายรอบแล้วครับรู้ว่าเปิดร้านอาหารอยู่เทียนทะเลแต่ไม่รู้ร้านไหน แล้วจะไปอุดหนุนนะครับ

ผมน้องลีโจ(โจ-เที่ยนทะเล) อยู่ใกล้ๆกันครับ :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 13:33:54 »

อู๊ววววว  พี่แอนกำลังลองรถสปอตอยู่หรือครับ  ภายในเท่มากๆเลย  เห็นแล้วอยากกดมิดไมลืเลยอ่ะ  อิ  อิ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 13:56:19 »

อู๊ววววว  พี่แอนกำลังลองรถสปอตอยู่หรือครับ  ภายในเท่มากๆเลย  เห็นแล้วอยากกดมิดไมลืเลยอ่ะ  อิ  อิ
รถคันนี้ช่วงล่างเป็นแบบ sport (แข็งชิบ.....) ไม่เหมือนรถน้องปาสีน้ำตาลอีกคันที่ผมเคยขับช่วงล่างยังกับรถเก๋งดีๆคันหนึ่งเลยครับพี่ ;) ;) ;)