ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 287785 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ชื่อ กิตติ Black Angel

1 ครอบครัว สมาชิก 3 คน ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1 (อายุมากกว่า 6 ขวบ)

ทำกิจกรรม 3 คน ครับ

ขออนุญาติแจ้งเปลี่ยนแปลงเพิ่มเติมครับ

1 ครอบครัว สมาชิก 5 คน ผู้ใหญ่ 4 เด็ก 1 (อายุมากกว่า 6 ขวบ)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่ๆ iO ทุกท่านครับ....ผลการตอบรับดีมากเลยครับ พี่ๆจองกันมาเยอะเลย......เตรียมแผนสำรองที่คุยกันเมื่อวานได้เลยนะขอรับ......พี่ๆตัดสินใจได้เลยครับ ไม่ต้องรอกระผมนะครับ

:L2734: :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
พี่ๆ iO ทุกท่านครับ....ผลการตอบรับดีมากเลยครับ พี่ๆจองกันมาเยอะเลย......เตรียมแผนสำรองที่คุยกันเมื่อวานได้เลยนะขอรับ......พี่ๆตัดสินใจได้เลยครับ ไม่ต้องรอกระผมนะครับ

:L2734: :L2734: :L2734:
มีแผน 2 ด้วย  :L2739:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
ขอรบกวนพี่ๆนิดนะครับ กรณีมีการเปลี่ยนแปลงแก้ไขรายละเอียดของการจอง ช่วยอ้างอิงข้อความเดิมของพี่ๆด้วยนะครับ

ห่วงว่ากระทู้ไหลไปหลายหน้า จำนวนคนจองเยอะ แล้วจะไม่ได้สังเกตุเห็นการเปลี่ยนแปลงของรายละเอียดของพี่ๆครับ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
ชื่อ บอล (บอล-แป้นแล้น)

สมาชิก 2 คน ผู้ใหญ่ 2

ทำกิจกรรม 2 คน --> ขอแก้ไข  ทำกิจกรรม 1 คนครับ

:sd23:

ของพี่บอลมีเปลี่ยนแปลงรายละเอียดครับทีมiO

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ชื่อ หยก

1 ครอบครัว สมาชิก 2 คน ผู้ใหญ่ 2 คน

ขออนุญาตไปร่วมงาน BBQ Dinner Party ช่วงเย็นเลยนะครับ แต่ไม่สามารถค้างคืนได้ครับ :sd21:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
รถ 1 คัน
ผู้ใหญ่ 3 คน

:L2754:    :L2736:    :L2734:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ติ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
จริงๆแล้วพี่ๆมาเยือนถิ่นผมเลยนะเนี่ย ผมขอเช็คตารางงานให้แน่ใจก่อนนะครับว่าเรือผมออกราชการในทะเลหรือไม่ ถ้าไม่ติดราชการไม่พลาดครับ :sd10:
ความสุขหาได้จากภายในตัวเรา หาใช่ไปแสวงหาจากภายนอก

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 ป้อม_ปภพ ครับ
ผู้ใหญ่ 2 คน

ทำกิจกรรม 2 คน คร๊าบบบ :sd23:

สอบถามพี่ทีมงานครับ กิจกรรมปลูกปะการัง มีการลงเรือ ลงทะเลเปล่าครับ พอดีผู้ใหญ่คนนึง ว่ายน้ำไม่เป็น :L2904:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ป้อม_ปภพ ครับ
ผู้ใหญ่ 2 คน

ทำกิจกรรม 2 คน คร๊าบบบ :sd23:

สอบถามพี่ทีมงานครับ กิจกรรมปลูกปะการัง มีการลงเรือ ลงทะเลเปล่าครับ พอดีผู้ใหญ่คนนึง ว่ายน้ำไม่เป็น :L2904:
คนไหนหราคนโย่งๆหรือไม่โย่ง  :L2739:

มีการลงเรื่อครับกระผม แต่เป็นลงเรื่อรบอย่างเดียวนะครับ   :L2901:  :L2901:  :L2901:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
คนไหนหราคนโย่งๆหรือไม่โย่ง  :L2739:

มีการลงเรื่อครับกระผม แต่เป็นลงเรื่อรบอย่างเดียวนะครับ   :L2901:  :L2901:  :L2901:
มี เรื่อ กล้วย เปล่า ละ  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
จริงๆแล้วพี่ๆมาเยือนถิ่นผมเลยนะเนี่ย ผมขอเช็คตารางงานให้แน่ใจก่อนนะครับว่าเรือผมออกราชการในทะเลหรือไม่ ถ้าไม่ติดราชการไม่พลาดครับ :sd10:

ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจครับ  :L4399:

เอ็ะ.....ถิ่นพี่ตินี่.....งั้นพี่ต้องมาต้อนรับพวกเราชาวปามาเนียถึงจะถูก 
:L4396: :L4396: :L4396:

• Pa Mania
  • *
ไม่ทราบว่า รู้จัก นาวาเอกสุรกิจ โพธิ์งาม (ผู้บังคับการเรือหลวงเจ้าพระยา) ไหมครับ เป็นเพื่อนผม เรียนมัธยมมาด้วยกัน ครับ

ton_2335

จองก่อนเดี๋ยวห้องเต็ม ผู้ใหญ่4 เด็กดื่อ3คน(อายุต่ำกว่า6)ร่วมทุกกิจกรรม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ตุลาคม 2013, 21:43:11 โดย ต้น_2335 »

ขาวเข้ม

คนโย่งๆนั่นแหละครับพี่ลีโจ เรือรบไม่ใช่ปัญหา ถ้าเรือเล็กนี่ขอบาย ส่งคนไม่โย่งไปคนเดียวเลย...5..5..5... :L2760:

อ้อออออ....,,, มีคนใกล้ตัวเค้าว่า ผมนอนกรน...zzz..Zzz...ZZZ.....แต่ผมไม่เคยได้ยินนะ  :L4391:
ไว้เป็นข้อมูลครับ กลัวพี่ๆห้องข้างๆหลับไม่ลง  :L2901:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ผมตามไป ช่วงเย็น ได้ไหมครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมตามไป ช่วงเย็น ได้ไหมครับ

ผมก็ตามไปช่วงเย็นเหมือนกันครับพี่เต้ย แต่ถ้าพี่ต้องการที่พักค้างคืนด้วยต้องแจ้งพวกพี่ๆเขาก่อนครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ครอบครัว4คน ผู้ใหญ่2คน/เด็ก2คน/เกิน6ขวบและไม่ถึง6ขวบอย่างละคน/ทำกิจกรรม2คน/ :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ผมขอ 2 ครับบบ :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
กระทู้ไหลไป 3 หน้าแล้ววุ้ยยยย!!!   ร้อนแรงจริง ๆ  :L2906:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html