ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกของ แลนนิสเตอร์ (ปาเทาดำ @ นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด)  (อ่าน 17628 ครั้ง)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ยินดีด้วยครับพี่แบงค์
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับอ่านเพลินมากๆเลย
 :L2900:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับอ่านเพลินมากๆเลย

เห็นด้วยครับอ่านเพลินและสนุกดีครับ  :L2900:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีด้วยครับพี่แบงค์ กับเพื่อนใหม่เจ้าแลนนิสเตอร์  :L2900:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ยินดีกับสมาชิกใหม่ของครอบครัว ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ผมน้องใหม่เหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่แบงค์  :L4399:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

อ่านที่พี่แบงค์เขียนบรรยายแล้ว รู้สึกเหมือนอ่านนิยายเลยครับ... น่าสนใจ จนต้องอ่านหมดทุกตัวอักษร...
ยินดีด้วยนะครับ สำหรับสมาชิกปามาเนียเต็มตัว... หวังว่าเราคงมีโอกาสได้เจอกันนะครับ... ผมอยู่ศรีราชาครับผม...

:sd23:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ แม็ค magarapong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
รีวิวอ่านแล้วเพลินดีครับพี่แบงค์

:L2736: :L2736: :L2736:

สักวันคงได้เป็นสาวก OME มั่ง :L4384:
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
บอกตามตรงว่าเป็นปลื้มกับสิ่งที่ได้เห็น ได้อ่าน (กระทู้ของพี่แบงค์นี้ กระทู้แนะนำตัวของพี่โต้ง etc.)  :L2732:

ปรากฏการณ์ใหม่ๆที่ไม่เคยเจอที่ไหน เกิดขึ้นที่บ้านปามาเนียนี้  :L2900:

เหตุการณ์น่าประทับใจหลายๆเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เกินความคาดหมายของทีมงานผู้ก่อตั้ง  :L2888:

พี่ๆทุกคนกำลังช่วยเปลี่ยนโลกเสมือนจริง ให้เป็นโลกแห่งความจริง  :L2734: :L2758:

ขอแจก  :L6428: ให้พี่แบงค์ด้วยความภูมิใจครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2734: :L2734: :L2734:

บรรยายได้เพลินมากเลยครับพี่แบงค์ ยินดีด้วยครับพี่

:L2900: :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ โต้ง เมืองเลย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
เป็นอีกกระทู้ที่น่าติดตามครับอ่านแล้วอมยิ้มแอบภูมิใจแทนเจ้าของรถ

โต้ง เมืองเลย
ทำดีให้คนเกรง...ดีกว่าเป็นนักเลง...ให้คนกลัว

นายวิราช  สมใจ
49 ม.13 ต.ผาน้อย
อ.วังสะพุง จ.เลย
42130
Tel.0872233727
โต้ง เมืองเลยค๊าบ...

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เมื่อไหร่พี่แบงค์จะให้พวกพี่ได้เชยชมเจ้าแลนนิสเตอร์ตัวจริงครับ  :sd42:

ออฟไลน์ แบงค์@Lannister

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • "If you get one shot, make it real."
:L2900:ยินดีด้วยนะครับพี่แบงค์ ชอบมากเลย รีวิวแบบนี้ อ่านเพลินดีครับ  :L2736:
เอาเจ้าแลนนิสเตอร์มาอัพเดทบ่อยๆนะครับ

ขอบคุณครับ พี่ป้อม ดีใจที่พี่ๆชอบครับ  :L2732:

ยินดีกับพี่แบงค์ด้วยครับ
อ่านเพลินดี  ;D ;D

ขอบคุณครับ พี่Pat

ขอบคุณครับ พี่เอก

เห็นด้วยครับอ่านเพลินและสนุกดีครับ  :L2900:

ขอบคุณครับ พี่ลีโจ

ยินดีด้วยครับพี่แบงค์ กับเพื่อนใหม่เจ้าแลนนิสเตอร์  :L2900:

ขอบคุณครับ พี่กอบ

ยินดีกับสมาชิกใหม่ของครอบครัว ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ผมน้องใหม่เหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่แบงค์  :L4399:

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ พี่นุก

อ่านที่พี่แบงค์เขียนบรรยายแล้ว รู้สึกเหมือนอ่านนิยายเลยครับ... น่าสนใจ จนต้องอ่านหมดทุกตัวอักษร...
ยินดีด้วยนะครับ สำหรับสมาชิกปามาเนียเต็มตัว... หวังว่าเราคงมีโอกาสได้เจอกันนะครับ... ผมอยู่ศรีราชาครับผม...

:sd23:

ขอบคุณครับ พี่ปอ อยู่ใกล้กันขนาดนี้ ว่างๆนัดกันกินกาแฟเข้มๆสักแก้วสองแก้วนะครับ อิ อิ 

รีวิวอ่านแล้วเพลินดีครับพี่แบงค์

:L2736: :L2736: :L2736:

สักวันคงได้เป็นสาวก OME มั่ง :L4384:

ขอบคุณครับ พี่แม็ค ยินดีต้อนรับสาวกนกแก่ล่วงหน้าครับผม   

บอกตามตรงว่าเป็นปลื้มกับสิ่งที่ได้เห็น ได้อ่าน (กระทู้ของพี่แบงค์นี้ กระทู้แนะนำตัวของพี่โต้ง etc.)  :L2732:

ปรากฏการณ์ใหม่ๆที่ไม่เคยเจอที่ไหน เกิดขึ้นที่บ้านปามาเนียนี้  :L2900:

เหตุการณ์น่าประทับใจหลายๆเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เกินความคาดหมายของทีมงานผู้ก่อตั้ง  :L2888:

พี่ๆทุกคนกำลังช่วยเปลี่ยนโลกเสมือนจริง ให้เป็นโลกแห่งความจริง  :L2734: :L2758:

ขอแจก  :L6428: ให้พี่แบงค์ด้วยความภูมิใจครับ  :L4399:

ขอบคุณครับ พี่กิต ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านหลังนี่ครับผม 

:L2734: :L2734: :L2734:

บรรยายได้เพลินมากเลยครับพี่แบงค์ ยินดีด้วยครับพี่

:L2900: :L2900: :L2900:

ขอบคุณครับ พี่พงษ์ 

เป็นอีกกระทู้ที่น่าติดตามครับอ่านแล้วอมยิ้มแอบภูมิใจแทนเจ้าของรถ

โต้ง เมืองเลย

ขอบคุณที่ติดตามครับ พี่โต้ง มันเป็นความรู้สึกที่ผ่านมาให้สัมผัสไม่บ่อยนักครับ

เมื่อไหร่พี่แบงค์จะให้พวกพี่ได้เชยชมเจ้าแลนนิสเตอร์ตัวจริงครับ  :sd42:

คงต้องรอมี มีทติ้งกินกาแฟ แถวๆหนองมนหละครับพี่บังมะ ตอนนี้เก็บเงินๆๆๆ ก่อนคร๊าบบบบ  :sd42:

เมื่อวาน เพิ่งติดตั้ง GPS Tracking ให้เจ้าแลนนิสเตอร์ไปครับ พอดีที่บริษัท ใช้บริการของ DTC อยู่ เลยได้โอกาสขอพ่วงสัก 1 คัน (ฟรีค่าเดินทาง อิ อิ)
เดี๋ยวมีเวลาว่าง จะมามินิรีวิว ให้พี่ๆได้ใช้เป็นข้อมูล เป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับการตัดสินใจครับ

# 2.5 GT 4WD 2013 ( LANNISTER)
   EMU SPORT FULL SET, HKS Hi-Power,
   Under Vehicle Protection ARB,
   COOPER 265/70-17 AT3

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
Mini series ดีๆนี่เองครับพี่แบงค์  มนต์ร่าย ผบ. แนะนำมั่งครับ เผื่อมาใช้บ้าง เพราะสเต๊ปเดียวกันเลยที่ต้องการ
สุดท้ายยินดีด้วยครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์