ผู้เขียน หัวข้อ: ได้มาแล้วสำหรับ ปาดำขับ 4 ของผม  (อ่าน 21362 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
Re: ได้มาแล้วสำหรับ ปาดำขับ 4 ของผม
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 27 กันยายน 2013, 14:08:49 »
เสียงท่อ HKS HiPower ตอนยังใหม่ๆ เสียงยังไม่แน่นดีครับ คงต้องสักพักให้เขม่าเกาะหน่อยน่าจะเพราะกว่านี้ แต่อัตราเร่ง ok ขึ้นนะครับ

พี่มัติอยากได้เสียงนุ่มต่ำไพเราะเร้าใจโดยไม่ต้องรอ.....ถอดเปลี่ยนกับผมได้เลยนะครับพี่มัต  :sd42: :sd42: :L4384: :L4384: :L2901:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
Re: ได้มาแล้วสำหรับ ปาดำขับ 4 ของผม
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 9 ตุลาคม 2013, 11:52:42 »
 :L2888: :L2888:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 9 ตุลาคม 2013, 17:52:59 »
บังมัติ รถสวยครับ
สมัยก่อน 10 กว่าปีที่แล้ว ผมก็เรียนอยู่ เทคนิคยะลา ตั้งแต่ ปวช-ปวส มีเพื่อนๆอยู่แถวตลาดเก่า หลายคน
สมัยโน้นกลางค่ำกลางคืน ขี่มอไซส์ ไปกิน น้ำชากาแฟ แถวตลาดเก่าบ่อยๆ

ปกติแล้วผมจะขับรถกลับบ้าน ปีละครั้ง ช่วง สงกรานต์ครับ ถ้าเจอกันทักทายกันได้นะครับ

" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 9 ตุลาคม 2013, 18:03:49 »
สวัสดีครับพี่บูรณ์ผมก็อยู่แถวยะรังครับ กลับบ้านเจอกันทักทายด้วยครับ

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 9 ตุลาคม 2013, 18:11:35 »
เช่นกันครับ บังมะ
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 9 ตุลาคม 2013, 21:40:24 »
บังมัติ รถสวยครับ
สมัยก่อน 10 กว่าปีที่แล้ว ผมก็เรียนอยู่ เทคนิคยะลา ตั้งแต่ ปวช-ปวส มีเพื่อนๆอยู่แถวตลาดเก่า หลายคน
สมัยโน้นกลางค่ำกลางคืน ขี่มอไซส์ ไปกิน น้ำชากาแฟ แถวตลาดเก่าบ่อยๆ

ปกติแล้วผมจะขับรถกลับบ้าน ปีละครั้ง ช่วง สงกรานต์ครับ ถ้าเจอกันทักทายกันได้นะครับ

สวัสดีครับพี่บูรณ์
เช่นกันครับ ถ้าเจอกันทักทายกันได้ครับ แต่ส่วนมากสงกรานต์จะไม่ค่อยกลับเท่าไหร่ครับ ช่วงปีใหม่ก็จะไปบ้านแฟนที่นครศรีฯ ยะลาก็จะกลับช่วงวันตรุษ (วันรายอ) นะครับ

ผมเด็กคณะราษฎรครับ บ้านเก่าก็อยู่แถวตลาดเก่าแหล่ะครับ แต่ตอนนี้พี่ๆ ย้ายไปอยู่แถวคุรุนะครับ กำลังจะกลับยะลาสัปดาห์นี้ครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน