ผู้เขียน หัวข้อ: //เปิดรอบ 3 โครงการCentral lockสำหรับผู้โดยสารด้านหน้า(ส่งของครบแล้ว)//  (อ่าน 77100 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
จัด  :L6428: ให้พี่ตี๋ที่อาสาช่วยส่วนรวมครับ นํ้าใจสมชปามาเนีย  :L2900:

มา :L6428: ให้พี่ตี๋อีกดอกครับ :L2900: :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
โอนแล้วครับพี่ทศ ขอบคุณครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ปริญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
โอนแล้วครับ28/09/13. 19.05 น. ยอด 1,150. ขอบคุณครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
ข้อมูลล่าสุด 28/9/56 20:00  ตามนี้ครับ ของใครไม่ถูกต้องแจ้งมาได้ครับ
-----------------------------------
1.พี่หยก  โอนแล้ว
2.นุก (ปทุมธานี) โอนแล้ว
3.พี่ม่อน โอนแล้ว
4.พี่อ้วน 2702 โอนแล้ว
5.บังมะ-Bangma โอนแล้ว
6.Noom Cowboy โอนแล้ว
7.พี่เอก-Yensira
8.นฤพนธ์ โอนแล้ว
9.กฤษณะ โอนแล้ว
10.หมี โอนแล้ว
11.เป้า-พระโขนง โอนแล้ว
12.ตี๋ ปาจีน โอนแล้ว
13.เอก-SARAWUT
14.โบ๊ท[Sathu49] โอนแล้ว
15.พี่ปริญ โอนแล้ว
-----------------------------------
 :sd23:

ออฟไลน์ ตี๋@ปราจีน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
จัด  :L6428: ให้พี่ตี๋ที่อาสาช่วยส่วนรวมครับ นํ้าใจสมชปามาเนีย  :L2900:

:sd23:ขอบคุณสำหรับ Like ทั้งพี่กิตติและพี่หยกครับ

ผมก็ได้รับการให้...จากพี่ทศ ปามาเนีย ดังนั้น...ผมก็ส่งต่อ...การให้ (ที่เล็กน้อยมาก...จากผม) ไม่มีที่สิ้นสุด...ครับ

:sd23: และขอบคุณพี่ทศที่ช่วยจัดหาไขควงวัดไฟให้ ขอติดค่าของไว้ก่อน แล้วถ้ามี DIY. ครั้งหน้า จะรวมค่าไขควงให้ทีเดียวนะครับพี่ทศ[img][img]
อยากชนะ ก้อ"ต้องสู้"...อยากรู้ ก้อ"ต้องอ่าน"...อยากมีเงิน ก็ต้อง"ทำงาน"...

• Pa Mania
  • *
ไขควงเช็คไฟ DC12 Volt. ผมเก็บสำรองไว้ 1 ชุดครับ (วันก่อนที่รวมกันสั่งซื้อ)เดี๋ยวตอนส่งผมติดไปให้พี่ด้วยนะครับ
ก่อนจะส่งของเดี๋ยวสอบถามไปทางพี่อีกทีว่า ปณ.เปิดทำการหรือเปล่าครับ
 :L2904:

พี่ทศผมเช็ค ไปรษณีย์ศรีมหาโพธิแล้ว จนท.เขาย้ายไปอีกที่ทำการหนึ่ง (น้ำไม่ท่วม) ใกล้บ้านผมอีกต่างหาก  :L2904:  ส่งมาได้เลยครับ
อยากชนะ ก้อ"ต้องสู้"...อยากรู้ ก้อ"ต้องอ่าน"...อยากมีเงิน ก็ต้อง"ทำงาน"...

tod

พี่ทศผมเช็ค ไปรษณีย์ศรีมหาโพธิแล้ว จนท.เขาย้ายไปอีกที่ทำการหนึ่ง (น้ำไม่ท่วม) ใกล้บ้านผมอีกต่างหาก  :L2904:  ส่งมาได้เลยครับ
ส่งของให้ได้พรุ่งนี้นะครับ   มีอาสา 2 ท่าน  คือพี่ตี๋ และพี่อ้วนครับ  // V2. เทสแล้ว OK เล็กกระทัดรัดกว่าเดิม (จิ๋วแต่แจ๋ว)

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย

ออฟไลน์ เอฟ Placebo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • I was Born and Die in '90
เพิ่งสมัครสมาชิกเข้ามาอ่ะครับ ยังสั่งซื้อทันไหมครับพี่?

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เพิ่งสมัครสมาชิกเข้ามาอ่ะครับ ยังสั่งซื้อทันไหมครับพี่?

รบกวนไปที่นี่ก่อนนะครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.0.html
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอก-SARAWUT

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขออภัยครับที่โอนเงินมาช้า
โอนแล้วครับ 2-10-13, 4:07 pm. จำนวน 1,145.77 :sd23:

ออฟไลน์ เอฟ Placebo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • I was Born and Die in '90
รบกวนไปที่นี่ก่อนนะครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.0.html

เรียบร้อยแล้วครับ ถูกต้องไหมครับ ขอบคุณครับ

tod

ข้อมูลล่าสุดตามนี้ (02/10/56 17:30)
1.พี่หยก  โอนแล้ว
2.นุก (ปทุมธานี) โอนแล้ว
3.พี่ม่อน โอนแล้ว
4.พี่อ้วน 2702 โอนแล้ว
5.บังมะ-Bangma โอนแล้ว
6.Noom Cowboy โอนแล้ว
7.พี่เอก-Yensira
8.นฤพนธ์ โอนแล้ว
9.กฤษณะ โอนแล้ว
10.หมี โอนแล้ว
11.เป้า-พระโขนง โอนแล้ว
12.ตี๋ ปาจีน โอนแล้ว
13.เอก-SARAWUT โอนแล้ว
14.โบ๊ท[Sathu49] โอนแล้ว
15.พี่ปริญ โอนแล้ว

คิดว่าตัวสวิทซ์จะเข้ามาปลายสัปดาห์หน้านะครับ รอหน่อยนะครับ ช่วงนี้จะทำกล่องรอไปก่อนครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
รับทราบครับพี่ทศ ขอบคุณพี่มากๆครับ :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

tod

ตัวต้นแบบ V2. ออกมาทดสอบแล้วครับ เล็กกว่าเดิมแต่คุณภาพไม่ลดครับ (หลังจากออก V1.0/1.1 ได้พัฒนาให้เล็กลงแต่คุณภาพยังคงเดิม)

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ตัวต้นแบบ V2. ออกมาทดสอบแล้วครับ เล็กกว่าเดิมแต่คุณภาพไม่ลดครับ (หลังจากออก V1.0/1.1 ได้พัฒนาให้เล็กลงแต่คุณภาพยังคงเดิม)

พัฒนาไม่หยุดนิ่งเลยนะครับพี่ทศ... ต่อไปสงสัยจะเท่าถ่านกระดุมเป็นแน่แท้  :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

• Pa Mania
  • *
 :L2900: เล็กดีแต่คุณภาพโตครับ พี่ทศ   :L2888:

:L4373:

ออฟไลน์ พี่ต้น สมุทรสาคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
เล็กดีครับ  กะทัดรัด  :L2900:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

พัฒนา ไม่หยุดนิ่ง ไม่เหมือน การ Copy ก็ได้เพียง ทำให้เหมือน  :L2736:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พัฒนา ไม่หยุดนิ่ง ไม่เหมือน การ Copy ก็ได้เพียง ทำให้เหมือน  :L2736:

พูดถูกใจ จัดไปหนึ่ง  :L6428: ครับพี่ต๋อง