ผู้เขียน หัวข้อ: //เปิดรอบ 3 โครงการCentral lockสำหรับผู้โดยสารด้านหน้า(ส่งของครบแล้ว)//  (อ่าน 77110 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
อัพข้อมูลให้ล่าสุดตามนี้ครับ  ของใครไม่ถูกต้องแจ้งมาได้ครับ
1.พี่หยก  โอนแล้ว
2.นุก (ปทุมธานี)
3.พี่ม่อน โอนแล้ว
4.พี่อ้วน 2702 โอนแล้ว
5.บังมะ-Bangma โอนแล้ว
6.Noom Cowboy โอนแล้ว
7.พี่เอก-Yensira
8.นฤพนธ์
9.กฤษณะ
10.หมี
11.เป้า-พระโขนง โอนแล้ว
12.ตี๋ ปาจีน
13.เอก-SARAWUT
14.โบ๊ท[Sathu49]
15.พี่ปริญ
 :sd23:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
โอนแล้วครับพี่ทศ รายละเอียดแจ้งทาง PM นะครับ  :L2897:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
โอนแล้วครับ 1145.08  :sd23:

tod

โอนแล้วครับพี่ทศ รายละเอียดแจ้งทาง PM นะครับ  :L2897:
โอนแล้วครับ 1145.08  :sd23:
รับทราบครับ อัพข้อมูลไว้หน้าแรกของกระทู้แล้วครับ

ออฟไลน์ กฤษณะ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
โอนแล้วครับพี่ทศ  รายละเอียดตาม PM
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
พี่ทศครับ มีตัว switch ไหมครับถ้าสั่งมาเกินจัดมาให้ 1 อัน :sd23:

tod

พี่ทศครับ มีตัว switch ไหมครับถ้าสั่งมาเกินจัดมาให้ 1 อัน :sd23:
มีครับพี่ปู้ สั่งเผื่อให้แล้วครับ

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอราคาโอนด้วยครับ  :sd23:

tod

ขอราคาโอนด้วยครับ  :sd23:
สวิทซ์รวมเบ้าด้วย 495 + ค่าส่งด่วน 40 บาท เอารวมๆ 530 บาทครับ เดี่ยวทำสายให้ฟรีครับเอายาวกี่เมตรก็แจ้งมาครับ
ถ้าให้ง่ายก็ไปเเถ๊บจากสายสวิทซตัวเดิมต่อขนานกันได้เลยครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ หลี่ถัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
    • samart kopsinkha
ถ้าทันขอด้วย 1 ชุดครับพี่ทศ

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
    จองด้วย 1 ชุดค่ะ...เดี๋ยวโอนตังค์ให้วันนี้ค่ะ.....แล้วต้องซื้ออะไรใส่เพิ่มอีกรึเปล่าคะ....ติดเองไม่เป็นทำไงดี  :L2761:  :L2761: เอาไปให้ช่างที่ทำไฟติดน่าจะได้นะคะ ;) ;)

[color=red]ขอโทษค่ะลืมอ่านทั้งหมดตรงสมาร์คสีแดงๆอ่านเฉพาะตรงวันที่ 28 ปิดรับ...เอาไว้ครั้งหน้าก็ได้ค่ะ[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน 2013, 17:25:17 โดย พีรา-peera »
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ตี๋@ปราจีน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
โอนเงินให้วันนี้แล้วครับ 26/09/56  13:09:09  จำนวนเงิน 1145.50 บาท

:sd23: ขอบคุณครับพี่ทศ
อยากชนะ ก้อ"ต้องสู้"...อยากรู้ ก้อ"ต้องอ่าน"...อยากมีเงิน ก็ต้อง"ทำงาน"...

tod

ข้อมูลล่าสุดตามนี้ 26/9/56 14:39
------------------------------------------
1.พี่หยก  โอนแล้ว
2.นุก (ปทุมธานี)
3.พี่ม่อน โอนแล้ว
4.พี่อ้วน 2702 โอนแล้ว
5.บังมะ-Bangma โอนแล้ว
6.Noom Cowboy โอนแล้ว
7.พี่เอก-Yensira
8.นฤพนธ์ โอนแล้ว
9.กฤษณะ โอนแล้ว
10.หมี
11.เป้า-พระโขนง โอนแล้ว
12.ตี๋ ปาจีน โอนแล้ว
13.เอก-SARAWUT
14.โบ๊ท[Sathu49] โอนแล้ว
15.พี่ปริญ
-------------------------------------
ประกาสหาคนพร้อมที่จะติดตั้งก่อน 2 ท่าน (หมายถึงพอติดตั้งเองได้) จะได้ช่วยผมทดสอบการติดตั้งและปรับปรุงคู่มือให้สำหรับพี่ๆท่านอื่น
คือถ้าผมติดเองมันไม่ยากอยู่แล้วแต่จะหาคนที่มาช่วยในการติดตั้งจะได้รู้ว่ามันยากง่ายขนาดใหน // คือผมจะออกแบบให้ติดตั้งให้งายที่สุดครับ

(รอบนี้จะเป็นรุ่น V 2 การติดตั้งจะต่างจากเดิมเล็กน้อยครับ)

• Pa Mania
  • *
Refer : ประกาสหาคนพร้อมที่จะติดตั้งก่อน 2 ท่าน (หมายถึงพอติดตั้งเองได้) จะได้ช่วยผมทดสอบการติดตั้งและปรับปรุงคู่มือให้สำหรับพี่ๆท่านอื่น
คือถ้าผมติดเองมันไม่ยากอยู่แล้วแต่จะหาคนที่มาช่วยในการติดตั้งจะได้รู้ว่ามันยากง่ายขนาดใหน // คือผมจะออกแบบให้ติดตั้งให้งายที่สุดครับ
(รอบนี้จะเป็นรุ่น V 2 การติดตั้งจะต่างจากเดิมเล็กน้อยครับ)

:L2736:  เข้ามาติดตาม แลมองซ้าย-ขวายังไม่มีใคร ก็เลยรับอาสาครับ พอมีความรู้ด้านนี้บ้าง เด่วลืม คืนอาจารย์ไปหมด (จบ อิเล็กฯ มา 22 ปีแล้ว 55  )
สอบถามนีดนึง มี Dead line ส่งการบ้านป่ะครับ (จะได้รู้ว่าส่งทันไม่ทัน ) แอบกังวลเพราะรื้อสนามไปนาน เด่วพี่ทศจะรอนานไป
อยากชนะ ก้อ"ต้องสู้"...อยากรู้ ก้อ"ต้องอ่าน"...อยากมีเงิน ก็ต้อง"ทำงาน"...

tod

Refer : ประกาสหาคนพร้อมที่จะติดตั้งก่อน 2 ท่าน (หมายถึงพอติดตั้งเองได้) จะได้ช่วยผมทดสอบการติดตั้งและปรับปรุงคู่มือให้สำหรับพี่ๆท่านอื่น

:L2736:  เข้ามาติดตาม แลมองซ้าย-ขวายังไม่มีใคร ก็เลยรับอาสาครับ พอมีความรู้ด้านนี้บ้าง เด่วลืม คืนอาจารย์ไปหมด (จบ อิเล็กฯ มา 22 ปีแล้ว 55  )
สอบถามนีดนึง มี Dead line ส่งการบ้านป่ะครับ (จะได้รู้ว่าส่งทันไม่ทัน ) แอบกังวลเพราะรื้อสนามไปนาน เด่วพี่ทศจะรอนานไป
ไม่รีบครับ ผมจะทำสัก 2-3 ชุดก่อน (มีสวิทซ์อยู่ในมือแล้วบางส่วน) เพราะต้องรอของเข้ามาเพิ่มอีก 15 วัน คงมีเวลาให้พี่ทดสอบครับ
เดี๋ยวผมทำที่รถผมก่อน ขอเวลา 2-3 วันแล้วจะส่งให้พี่ครับน่าจะต้นสัปดาห์ครับพี่  ขอบคุณมากครับพี่ทีช่วยในการทดสอบติดตั้ง
คือมันง่ายสำหรับผมแต่กลัวพี่ๆจะยากครับเลยขอส่งตัวอย่างให้พี่ลองติดตั้งดู(ใจอยากให้พี่ๆทุกคนได้ทำเองจะได้ภูมิใจในฝีมือกันครับ)

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
โอนแล้วครับพี่ทศ รายละเอียดตาม PM ครับ

tod

ถ้าทันขอด้วย 1 ชุดครับพี่ทศ

จองด้วย 1 ชุดค่ะ...เดี๋ยวโอนตังค์ให้วันนี้ค่ะ.....แล้วต้องซื้ออะไรใส่เพิ่มอีกรึเปล่าคะ....ติดเองไม่เป็นทำไงดี  :L2761:  :L2761: เอาไปให้ช่างที่ทำไฟติดน่าจะได้นะคะ ;) ;)

[color=red]ขอโทษค่ะลืมอ่านทั้งหมดตรงสมาร์คสีแดงๆอ่านเฉพาะตรงวันที่ 28 ปิดรับ...เอาไว้ครั้งหน้าก็ได้ค่ะ[/color]

ยังได้ครับผมสั่งเผื่อมา 4 ชิ้น   ขอโทษด้วยตอบช้าไปหน่อยถ้ายังต้องการอยู่รบกวนยืนยันมาอีกครั้งครับ

• Pa Mania
  • *
ไม่รีบครับ ผมจะทำสัก 2-3 ชุดก่อน (มีสวิทซ์อยู่ในมือแล้วบางส่วน) เพราะต้องรอของเข้ามาเพิ่มอีก 15 วัน คงมีเวลาให้พี่ทดสอบครับ
เดี๋ยวผมทำที่รถผมก่อน ขอเวลา 2-3 วันแล้วจะส่งให้พี่ครับน่าจะต้นสัปดาห์ครับพี่  ขอบคุณมากครับพี่ทีช่วยในการทดสอบติดตั้ง
คือมันง่ายสำหรับผมแต่กลัวพี่ๆจะยากครับเลยขอส่งตัวอย่างให้พี่ลองติดตั้งดู(ใจอยากให้พี่ๆทุกคนได้ทำเองจะได้ภูมิใจในฝีมือกันครับ)

:L2736: ok ครับ เด่วต้องไปงัดหัวแร้ง ตะกั่ว มิเตอร์ SANWA (รุ่นเข็ม) คีมตัด คีมจิ้งจก ออกมาปัดฝุ่นเตรียม DIY. ซะหน่อย 55

( ว่าแต่รบกวนพี่ทศ เคยสั่งไขควงเช็คไฟ DC12 Volt. หรือแหล่งจำหน่ายไหมครับ  แถวนี้ไม่มีเลย ผมมีแต่ test lamp 220 VAC. อ่ะครับ) เคยเห็นพี่ๆในบ้านมีกัน เช็คสายไฟง่ายดี

อ้อ...ว่าแต่ช่วงนี้น้ำท่วมแถวไปรษณีย์อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี ตั้งแต่ 22 กย - ตอนนี้ระดับน้ำประมาณ 1.5 m. แล้ว ถ้าพี่ทศส่งของมาเนี่ย ผมไม่แน่ใจว่าเปิดทำการหรือเปล่า

เด่วค่อยว่ากันอีกทีช่วงส่งของมา เผื่อน้ำลดแล้ว (แต่ตอนนี้ฝนก็ยังตกอยู่เรื่อยๆ 55)

ยังไง...พี่ทศหาผู้อาสาเพิ่มกันเหนียวอีกไว้สักคน...ก็ดีนะครับ เผื่อของมาถึงผมช้า (ถ้ารอผมได้ ก็ ม่ะมีปัญหาครับ )

เด่วยังไง...ผมเช็คว่าพี่ส่งของมาแล้ว จะแจ้งว่าได้รับของเมื่อไหร่ นะครับ... :sd23:

tod

:L2736: ok ครับ เด่วต้องไปงัดหัวแร้ง ตะกั่ว มิเตอร์ SANWA (รุ่นเข็ม) คีมตัด คีมจิ้งจก ออกมาปัดฝุ่นเตรียม DIY. ซะหน่อย 55

( ว่าแต่รบกวนพี่ทศ เคยสั่งไขควงเช็คไฟ DC12 Volt. หรือแหล่งจำหน่ายไหมครับ  แถวนี้ไม่มีเลย ผมมีแต่ test lamp 220 VAC. อ่ะครับ) เคยเห็นพี่ๆในบ้านมีกัน เช็คสายไฟง่ายดี

อ้อ...ว่าแต่ช่วงนี้น้ำท่วมแถวไปรษณีย์อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี ตั้งแต่ 22 กย - ตอนนี้ระดับน้ำประมาณ 1.5 m. แล้ว ถ้าพี่ทศส่งของมาเนี่ย ผมไม่แน่ใจว่าเปิดทำการหรือเปล่า

เด่วค่อยว่ากันอีกทีช่วงส่งของมา เผื่อน้ำลดแล้ว (แต่ตอนนี้ฝนก็ยังตกอยู่เรื่อยๆ 55)

ยังไง...พี่ทศหาผู้อาสาเพิ่มกันเหนียวอีกไว้สักคน...ก็ดีนะครับ เผื่อของมาถึงผมช้า (ถ้ารอผมได้ ก็ ม่ะมีปัญหาครับ )

เด่วยังไง...ผมเช็คว่าพี่ส่งของมาแล้ว จะแจ้งว่าได้รับของเมื่อไหร่ นะครับ... :sd23:
ไขควงเช็คไฟ DC12 Volt. ผมเก็บสำรองไว้ 1 ชุดครับ (วันก่อนที่รวมกันสั่งซื้อ)เดี๋ยวตอนส่งผมติดไปให้พี่ด้วยนะครับ
ก่อนจะส่งของเดี๋ยวสอบถามไปทางพี่อีกทีว่า ปณ.เปิดทำการหรือเปล่าครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

จัด  :L6428: ให้พี่ตี๋ที่อาสาช่วยส่วนรวมครับ นํ้าใจสมชปามาเนีย  :L2900: