ผู้เขียน หัวข้อ: //เปิดรอบ 3 โครงการCentral lockสำหรับผู้โดยสารด้านหน้า(ส่งของครบแล้ว)//  (อ่าน 78151 ครั้ง)

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
หลังจากนี้รอผลงานจากพี่ปอฟังชั่นล๊อกแบบออโต้ ตอนนี้ทดสอบการใช้งานอยู่ครับจะได้เป็นทางเลือกทั้ง 2 แบบ (จะเลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่ง/หรือจะรวมทั้ง2อย่างก็ได้)
 :L2904:

:L2900: :L2900:

ออฟไลน์ พี่แป๊ะ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ปาเเมนยู
พี่ทศ รบกวนสอบถามนิดนะครับ ตัวนี้เป็น ล็อคออโต้ตอนเหยียบเบรกด้วยหรือเปล่าครับ

อยากได้มาติดน้องปา ขอเลขบัญชีโอนเงินด้วยนะครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
พี่ทศ รบกวนสอบถามนิดนะครับ ตัวนี้เป็น ล็อคออโต้ตอนเหยียบเบรกด้วยหรือเปล่าครับ

อยากได้มาติดน้องปา ขอเลขบัญชีโอนเงินด้วยนะครับ
ตัวนี้ไม่ได้ล็อคออโต้ครับ ใช้สวิทซ์กดสั่งงานอย่างเดียวครับ (ไม่อยากทำเบรกแล้วล็อกดูแล้วมันน่ารำคาญมากกว่าจะสะดวกการใช้งาน)
ตอนนี้ไม่ได้ทำครับยังไม่มีเวลาว่างครับ รอมีเวลาแล้วจะทำมาเปิดมาเปิดกระทู้ขายครับ(ไม่อยากให้รอครับ)
 :L4387:

• Pa Mania
  • *
  • ปาเเมนยู
 :L2758:
ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ตอนนี้ยังสั่งของได้ไหมครับ

ถ้าสั่งได้จะรีบโอนเงินไปเลยครับ

tod

:L2758:
ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ตอนนี้ยังสั่งของได้ไหมครับ

ถ้าสั่งได้จะรีบโอนเงินไปเลยครับ
เอาเป็นว่าผมทำของให้เสร็จก่อน พร้อมส่งเมื่อไหร่จะมาโพสที่ห้อง Pa Mania EXPO  นะครับ ขอเป็นสัปดาห์หน้านะครับ (มีสวิทซ์เหลืออยู่ 2 อัน)
ขอทำรอบปิดท้ายแล้วกันนะครับ  เพราะหลังจากนี้ไม่แน่ใจว่าจะทำโครงการนี้อีกหรือเปล่าเพราะถ้าจะทำต่อก็จะต้องสั่งสวิทซ์เข้ามาขั้นต่ำ 10 ตัว
ซื่งตอนนั้นไม่แน่ใจว่าจะมีสมาชิกยังสนใจกันอยู่หรือเปล่า
 :L2761:

• Pa Mania
  • *
  • ปาเเมนยู
รบกวนพี่ทส​ เมมเบอร์​ผมละกันนะครับ​ 0813638680​ กันพลาด​ เผื่อไม่ว่างเข้าเว็บ

tod

รบกวนพี่ทส​ เมมเบอร์​ผมละกันนะครับ​ 0813638680​ กันพลาด​ เผื่อไม่ว่างเข้าเว็บ
สรุปว่าต้องการ 1 ชุดนะครับ ทำเรียบร้อยแล้วผมจะกันของไว้ให้ครับ // รอราวๆวันที่ 9-10 นะครับ (ไม่อยากให้โอนเงินก่อน รอของพร้อมส่งแล้วกันนะครับ)
 :sd23:

• Pa Mania
  • *
  • ปาเเมนยู
 :L4373:ขอบคุณ​ครับ​

ออฟไลน์ น้องนัท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
พอจะมีเหลืออีกสักชุดมั้ยคับพี่ทศ   :sd23:

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
 :sd23: พี่ทศคร้าบ ถ้ายังไงอย่าลืมเผื่อผมบ้างนะครับพี่ ซักชุดนึง :sd23:
The Black Pearl

ออฟไลน์ เอก เชียงราย

• Pa Mania
  • *
ผมสมาชิกใหม่อยากจะได้ด้วย 1 ชุด พอจะทันไหมครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เอาเป็นว่าผมทำของให้เสร็จก่อน พร้อมส่งเมื่อไหร่จะมาโพสที่ห้อง Pa Mania EXPO  นะครับ ขอเป็นสัปดาห์หน้านะครับ (มีสวิทซ์เหลืออยู่ 2 อัน)
ขอทำรอบปิดท้ายแล้วกันนะครับ  เพราะหลังจากนี้ไม่แน่ใจว่าจะทำโครงการนี้อีกหรือเปล่าเพราะถ้าจะทำต่อก็จะต้องสั่งสวิทซ์เข้ามาขั้นต่ำ 10 ตัว
ซื่งตอนนั้นไม่แน่ใจว่าจะมีสมาชิกยังสนใจกันอยู่หรือเปล่า

ผมนับได้4ชุดแล้วครับพี่ทศ  ;)

อ้าว พี่ๆสมชท่านไหนยังไม่มี แนะนำหามาติดไว้นะครับ สะดวกใช้ทั้งผบ ทั้งลูกบังเกิดเกล้าครับ  :L2900:

tod

ผมนับได้4ชุดแล้วครับพี่ทศ  ;)

อ้าว พี่ๆสมชท่านไหนยังไม่มี แนะนำหามาติดไว้นะครับ สะดวกใช้ทั้งผบ ทั้งลูกบังเกิดเกล้าครับ  :L2900:
สงสัยต้องเปิดอีกรอบ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
สงสัยต้องเปิดอีกรอบ
ผมสมาชิกใหม่สนใจด้วย 1ชุดครับพี่ทศ
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผมสมาชิกใหม่สนใจด้วย 1ชุดครับพี่ทศ
:L2894: แวะห้องนี้แป๊ปหนึ่งครับ พี่เบียร์
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
 :sd23: ถ้ามีอีกผมเอาด้วย :L4387:

• Pa Mania
  • *
:L2894: แวะห้องนี้แป๊ปหนึ่งครับ พี่เบียร์
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html
น่าจะชัดขึ้นนะครับ
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
น่าจะชัดขึ้นนะครับ

ขอขอบคุณสำหรับความร่วมมือ จัด  :L6428: แรกให้เลยครับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่กิต  :L2758: