ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูปมาให้ดูตำแหน่งติดจอเพดาน มึนเลยจะติดตรงไหนได้ครับ?  (อ่าน 5252 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่วัต

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
พี่ท่านใดเป็นตัว 2013 แล้วติดจอเพดานมั่งครับ ผมขอดูรูปหน่อยว่าติดตั้งกันไว้ตรงไหนเหรอครับ?

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่ท่านใดเป็นตัว 2013 แล้วติดจอเพดานมั่งครับ ผมขอดูรูปหน่อยว่าติดตั้งกันไว้ตรงไหนเหรอครับ?

ติดตรงตำแหน่งไฟกลางเลยครับพี่วัต พอดีดูจากรถพี่ชายมาครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
ของผมติดรถมาให้ติดตรงตำแหน่งไฟกลาง ครับ
life is unfair

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12

เป็นแนวทางครับ

ออฟไลน์ พี่วัต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
อ่อ เป็นอย่างงี้นิเอง ที่ฝาพับก็มีไฟมาแทนให้ใช่มั้ยครับ  :L2734:

เดี๋ยวต้องรีบหาร้านติดหน่อยละ คนนั่งเบาะหลังเค้าบ่นมาละ  :sd23:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
อ่อ เป็นอย่างงี้นิเอง ที่ฝาพับก็มีไฟมาแทนให้ใช่มั้ยครับ  :L2734:

เดี๋ยวต้องรีบหาร้านติดหน่อยละ คนนั่งเบาะหลังเค้าบ่นมาละ  :sd23:

จอกลาง บางรุ่น มีไฟมาให้ครับ บางรุ่นก็ไม่มีครับพี่วัต ต้องระวังบางรุ่นด้วยครับ  :L2901: