ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีใช้งาน TAPATALK เบื้องต้น  (อ่าน 39931 ครั้ง)

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Re: วิธีใช้งาน TAPATALK เบื้องต้น
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2015, 18:42:43 »

ผมนี่เซฟเก็บไว้เลย
ใช้ได้จริงๆ
 :sd42: :sd42: :sd42:
วู้ซ่าๆๆๆ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
Re: วิธีใช้งาน TAPATALK เบื้องต้น
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2015, 07:40:00 »
สอบถามนิดนึงค่ะ ทำไม tapatalk ถึงหาหัวข้อประเภทขายสินค้าไม่เจอ..

Sent from my iPhone using Tapatalk
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2015, 08:00:15 »
สอบถามนิดนึงค่ะ ทำไม tapatalk ถึงหาหัวข้อประเภทขายสินค้าไม่เจอ..

น่าจะประมาณว่า กระทู้ล่าสุดที่มีการโพสมาก่อนรึป่าวครับ เลยหาไม่เจอ ผมเดาเอาล้วนๆนะครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2015, 08:10:47 »
คือเมื่อวานจะโพสน์หัวข้อพี่ต๋องมันหาไม่เจอต้องล็อคอินเข้าเวป

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 9 มิถุนายน 2015, 11:46:02 »
ไม่ได้ดึงขึ้นมาครับ ดึงขึ้นมาเฉพาะห้องพูดคุยกันเป็นหลักครับพี่พีรา

เดี๋ยวขอปรึกษาพี่อ๊อดอีกทีนะครับ

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 9 มิถุนายน 2015, 12:00:24 »
ไม่ได้ดึงขึ้นมาครับ ดึงขึ้นมาเฉพาะห้องพูดคุยกันเป็นหลักครับพี่พีรา

เดี๋ยวขอปรึกษาพี่อ๊อดอีกทีนะครับ

อ๋อ....เป็นอย่างนี้นี่เอง ผมพยายามหาหลายๆกระทู้ก็ไม่เจอ นี่ถ้ามีครบทุกอย่างนี่จะสะดวกมากเลยครับพีเต้ย  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2015, 05:29:03 »
ผมลองเเล้วสะดวกดี  :L4399:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2015, 07:43:54 »

อ่อพี่พีราถามดูค่ะไม่มีปัณหา  ใช้ทั้งสองแบบก็ได้ทั้งเข้าเวปแล้วก็ใช้ผ่านtapatalk หลากหลายดี ขอบคุณค่ะพี่เต้ย.....

Sent from my iPad using Tapatalk

manhorse

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2015, 15:10:53 »
ลองใช้ดูบ้างครับ

Sent from my iPad using Tapatalk

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2015, 14:53:22 »
....สวัสดีครับ tapatalk
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2015, 15:36:00 »
โอ้..ว์..... ของเขาดีจริงๆครับ โพสรูปได้ง่ายเลย ครับ
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2015, 21:28:17 »
สรุป ก็ไม่ค่อยได้ใช้แฮะ
ยังถนัดแบบเดิมๆอยู่
แต่ถ้าจะโพสรูป จะใช้ตัวนี้โพสเพราะง่ายกว่าเยอะ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 3 กรกฎาคม 2015, 15:55:23 »
ทำไมผมโพสต์รูปไม่ได้ครับ

กดเครื่องหมาย+

กดรูปภาพ ขึ้นข้อความว่า

Photo Sharing
Your forum has disbled image
     sharing from this app.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 กรกฎาคม 2015, 15:59:56 โดย ดุ่ย »

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 10 กันยายน 2015, 15:44:48 »
พี่ดุ่ยไม่ได้ตั้งค่า อนุญาต ให้ app นี้เข้าถึงข้อมูล หรือเปล่าครับ

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 10 กันยายน 2015, 21:41:32 »

พี่ดุ่ยไม่ได้ตั้งค่า อนุญาต ให้ app นี้เข้าถึงข้อมูล หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับพี่เต้ย วันนี้มาตอบให้ ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับหลังเปิดการเข้าถึงแหละครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 11 กันยายน 2015, 09:22:50 »
ลองของใหม่ กดไปกดมาพอได้เหมือนกันมั่วๆเองระหว่างรอเวลา

Sent from my Star using Tapatalk

แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2015, 14:28:29 »
มีใครเป็นมั่งหรือเปล่าครับ
เหมือนว่าช่วงนี้ Tapatalk มันแจ้งเตือนช้ามาก
บางกระทู้ตั้งใหม่นานละ เพิ่งเด้งแจ้งว่ามีกระทู้ใหม่
 :L2761: :L2761:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html