ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ ผม_ ต๋อง Fuddy  (อ่าน 8573 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
แนะนำตัวครับ ผม_ ต๋อง Fuddy
« เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 15:39:11 »
สวัสดีพี่ๆทุกท่านในปามาเนีย ผม ชื่อ ฟัดดี้ หรือ ต๋อง ก็ได้แว้วแต่จะเรียก เข้ามาบ้านเพราะตื้อพี่ปุ่นโดยปีนเข้าหาทางหน้าต่าง รออยู่นานกว่าพี่แกจะหย่อนผ้าม่านให้ อิอิอิ เพิ่งเล่นรถ ยังไงพี่ๆช่วยแนะนำน้องฟัดดี้ด้วยนะครับ ยิ่งของแบ่งปันยิ่งดี ช๊อบ ชอบ อีกอย่าง คือ ใครเห็นน้องฝาแฝด คนละฝา ผมบ้าง  :'( พลัดพรากจากกันตอนมาส่งทีกันแมลง ออสซี่ มีรูปพรรณสันฐาน ให้สืบด้วยครับ
มีนามว่า น้องอานนท์ ส่วนพี่อเนก แฝดคนละฝา อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2012, 09:23:22 โดย ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

หวัดดีครับพี่ต๋๊อง... ยินดีด้วยครับที่ปีนสำเร็จ...
ผมก็ปีนเข้าเหมือนกัน... เห็นหนังสดหลายห้องเลย... 555

ยินดีต้อนรับครับ...
ผมเองก็ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ด้วยครับ...

;D
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *

หวัดดีครับพี่ต๋๊อง... ยินดีด้วยครับที่ปีนสำเร็จ...
ผมก็ปีนเข้าเหมือนกัน... เห็นหนังสดหลายห้องเลย... 555

ยินดีต้อนรับครับ...
ผมเองก็ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ด้วยครับ...

;D
หวัดดีพี่ปอ เกือบตกหน้าต่างเหมือนกัน ส่งซิกให้พี่ท่านหนึ่ง พี่แกบอกว่า ตามไม่ทัน 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2012, 09:23:57 โดย ต๋อง Fuddy »

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีพี่ต๋องครับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนีย
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

• Pa Mania
  • *
สวัสดีพี่ต๋องครับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนีย
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
พี่ต๋องสวัสดีก้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  :-* :-* :-*
หวัดดีครับพี่ต๋อง................. >:(
เซย์เฮลโหล พี่ต๋อง ... ระวังพี่ปุ่นปล่อยม่านกลางอากาศเด้อ  ;D ;D ;D
;Dหวัดดีพี่น้องทุกท่าน มามะ กินน้ำ กินท่าเรือ กันก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2012, 09:22:41 โดย ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
มาร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ ผม โต้งครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

ผู้รอดชีวิต เริ่มมารายงานตัวกันแล้ว...
แคล้วคลาดปลอดภัยจากการการปีน...

555

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

poon phuket

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีพี่ๆทุกท่านในปามาเนีย ผม ชื่อ ฟัดดี้ หรือ ต๋อง ก็ได้แว้วแต่จะเรียก เข้ามาบ้านเพราะตื้อพี่ปุ่น โดยปีนเข้าหาทางหน้าต่าง รออยู่นานกว่าพี่แกจะหย่อนผ้าม่านให้ อิอิอิ เพิ่งเล่นรถ ยังไงพี่ๆช่วยแนะนำน้องฟัดดี้ด้วยนะครับ ยิ่งของแบ่งปันยิ่งดี ช๊อบ ชอบ อีกอย่าง คือ ใครเห็นน้องฝาแฝด คนละฝา ผมบ้าง  :'( พลัดพรากจากกันตอนมาส่งทีกันแมลง ออสซี่ มีรูปพรรณสันฐาน ให้สืบด้วยครับ

มารอพี่ ต๋อง  อั๊ยย่ะ  @ ปามาเนีย  ตั้งนาน  ยินดีต้อนรับ นะครับ  ตามๆๆกันมา เฮฮา ประสาอั๊ยย่ะ นะครับ  :-* :-*

เดี๋ยว รบกวนพี่ต๋อง ใช้ ชื่อจริง หรือ ชื่อเล่น แทน fuddy  ด้วยน้าาา มันเป็น กฏ  หมาย อ่ะ  พี่ ครับ

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

สวัสดี พี่ต๋อง มาต้อนรับพี่ต้องเข้าบ้านปามาเนีย ครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอต้อนรับพี่ต๋อง  อั๊ยย่ะ  @ ปามาเนีย  ผู้ใหญ่ใจดีของผมอีกท่านครับ

ปล.ฝากทดสอบระบบของบ้านปามาเนียด้วยนะครับ มีอะไรแจ้งได้ที่ห้องนี้จร้า

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=168.0
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
สวัสดีคับพี่ต๋อง  บ้านปาเนียยินดีต้อนรับคับ  ว่าแต่พี่น้องฝาแฝดของพี่ชื่ออะไร เดี๋ยวผมช่วยตามหาอีกแรงนึงคับ ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
มาทำความรู้จักกับพี่ต๋อง สวัสดีครับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ยินดีต้อนรับครับ  ;D

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: ฝากเนื้อแต่ไม่ฝากตังค์ ผมต๋อง หรือฟัดดี้
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2012, 16:26:48 »
สวัสดีพี่ๆทุกท่านในปามาเนีย ผม ชื่อ ฟัดดี้ หรือ ต๋อง ก็ได้แว้วแต่จะเรียก เข้ามาบ้านเพราะตื้อพี่ปุ่น โดยปีนเข้าหาทางหน้าต่าง รออยู่นานกว่าพี่แกจะหย่อนผ้าม่านให้ อิอิอิ เพิ่งเล่นรถ ยังไงพี่ๆช่วยแนะนำน้องฟัดดี้ด้วยนะครับ ยิ่งของแบ่งปันยิ่งดี ช๊อบ ชอบ อีกอย่าง คือ ใครเห็นน้องฝาแฝด คนละฝา ผมบ้าง  :'( พลัดพรากจากกันตอนมาส่งทีกันแมลง ออสซี่ มีรูปพรรณสันฐาน ให้สืบด้วยครับ
มีนามว่า น้องอานนท์ ส่วนพี่อเนก แฝดคนละฝา อิอิ
สวัสดีครับ บังฟัดดี้

พอดีไม่สบายไป 2 วัน  เลยไม่ได้มารับแขก   ขอต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ
ช่วงนี้กำลังจัดเฟอร์นิเจอร์อยู่  อาจหาตัวไม่ค่อยเจอแต่เรียกได้ตลอกครับ

ขอขอบคุณที่มาร่วมสร้างความสนุนและสร้างบ้านปามาเนียครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
Re: ฝากเนื้อแต่ไม่ฝากตังค์ ผมต๋อง หรือฟัดดี้
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2012, 18:53:33 »
นี่ผมตกต้อนรับพี่ต๋องไปหรือนี่  :D

ยินดีต้อนรับครับผม  :sd23:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2012, 22:19:01 »

สวัสดีคร้าาาาาาาาาาาบ พี่เอนก  :sd23: น้องมาต้อนรับช้าไปหน่อย พี่คงไม่ถือโทษโกรธน้องนะคร้าาาาาาาาาบ.....ช่วงนี้งานยุ่งหน่อยครับ......มีเวลาว่างก็หนักไปทางช่วยกันจัดเฟอร์นิเจอร์บ้านนี้กันอยู่ครับ.........เพิ่งจะได้พักหายใจหายคอวันนี้ รีบมามอบตัวและต้อนรับพี่อเนกทันทีเลยจ้าาาาาาาาาา  :sd44:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 6 ตุลาคม 2012, 09:08:46 »
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ พี่ต๋อง  ;D

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2012, 17:01:59 »

มาสวัสดีพี่ต๋องคับ ผมน้องใหม่คับ

• Pa Mania
  • *
Re: แนะนำตัวครับ ผม_ ต๋อง Fuddy
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 10:02:40 »
:L2736: :L2736: :L2736: :L2736: :L2736: :L2736:
วันที่สมัครสมาชิก: 11 พฤศจิกายน 2012, 06:30:23พี่หนึ่งยิงอีโมกระจาย :sd42: