ผู้เขียน หัวข้อ: ครบสูตร แฟนใจดี มีปาขับ เขาละครับ ชล ลำลูกกา กำงบ 95000 บาท  (อ่าน 52581 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เปลี่ยนสติกเกอร์ กู้ชาติ

สวยงามครับพี่ชล

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
เสียงต่างจากเดิมมาก ครับพี่โก้ เสียงเครื่องยนต์เงียบกว่าเดิม เสียงเพลงเพราะกว่าเดิมจริงๆครับ ขอบคุนนะครับพี่โก้ :L2753:
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เสียงต่างจากเดิมมาก ครับพี่โก้ เสียงเครื่องยนต์เงียบกว่าเดิม เสียงเพลงเพราะกว่าเดิมจริงๆครับ ขอบคุนนะครับพี่โก้ :L2753:
อย่าลืมผมนะพี่ชล ขอฟังด้วยคนครับ :L2906: :L2906: :L2906:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
จากประสบการณ์นะครับ มีเมียต้องเคารพ แล้วจะเจริญครับ
แต่นอกบ้านอย่าบอกหมด ไม่งั้นจะไม่เจริญ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *
อยากทำเพิ่มบ้าง :L4387: :L4387: :L4387:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ซักวันน่ะคับพี่ชล ผมขอเอาหูผมไปสถิตตรงนั้นบ้าง  :L2897:

• Pa Mania
  • *
ยินดีครับพี่พีท

ออฟไลน์ ติ๊ก ณ ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
ชุดใหญ่ sq เลย สุดยอดเลยคับ :L2900:

ออฟไลน์ เอนก_ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ผมติดตามอ่าน ทุกกระทู้เลยครับ .....รู้สึกเสียดายจิงๆที่ดันไปทำเครื่องเสียงจากร้านอื่นแถวไกล้ๆบ้านมาก่อนแล้ว ....ซึ่งจากฟิลลิ่งที่ได้รับยังไม่ประทับใจกับผลงานที่ได้รับสักเท่าไหร่
สงสัยต้องได้รื้อแน่ๆงานนี้ .......ชัยนาทซาว อยากรู้จิงๆว่าสมคำร่ำรือสักแค่ไหน ? .......ต้องไปจัดสักชุดครับ

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูล ริวิว ดีๆ ที่มีประโยชน์มากมาย จาก พี่โย , พี่โก้ชัยนาทซาว , และพี่ๆสมาชิก ทุกๆท่าน อบอุ่นมากครับ บ้านหลังนี้ :sd10:

ขอพระองค์ ทรงพระเจริญ
Long Live the King