ผู้เขียน หัวข้อ: ตามคำเรียกร้อง พลพรรคปาขาวเอาน้องๆ ขาวๆ อวบๆ มาโชว์กันหน่อย อย่าให้น้อยหน้าปาดำกะปาน้ำตาลน๊าาาา  (อ่าน 316666 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พารถขนแตง ไปเที่ยว สุรินทร์ แล้วต่อ เขมร มาครับ

:L2897: :L2897: :L2897:

เจอแล้วฝาแฝดพี่ตาม  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

เอาแล๊ะ สมาชิกขาวอวบเริ่มมาเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ  :L2900:
รายงานตัวบ้างครับ ขาวเข้ม ขาวอวบ

รูปเดียวพอ เดี๋ยวมันหนัก
 เคยลงแล้วในกระทู้ข้างล่างอ่ะครับ ตามLinkนี้เลย

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1658.0.html

:L2901:

• Pa Mania
  • *
เริ่มจากน้องปา 2.4 เบนซินก่อนเลย เอาฤกษ์เอาชัย  :L6419:

:L2736:

งามหยดย้อยเลยครับพี่แม็ค :sd10:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เดี๋ยวเอามาลงบ้าง ผมไปถ่ายน้องขาวมาก่อนครับ   :L2734:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พารถขนแตง ไปเที่ยว สุรินทร์ แล้วต่อ เขมร มาครับ

:L2897: :L2897: :L2897:

เจอแล้วฝาแฝดพี่ตาม  :L2739:

เหมือนกันจริงๆด้วยครับ ว่าแต่....อิจฉาพี่วีจัง ได้เอาน้องปาไปเที่ยวต่างประเทศด้วยอ่า ผมอยากไปแต่ไปไม่ได้เพราะติดไฟ  :L4386:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
รายงานตัวอีก 1 คันครับผม  :sd27: :sd27:

:sd24: :sd24: :sd24:

น้องปาพี่ธีขาวจังเลยครับ งามหลายๆ  :L2732:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เนื้อๆแหล่มๆทั้งน้านเลย ถ้าจะฉุดไม่อยู่  :L2906:

• Pa Mania
  • *
:L4365: จะทันพวก เค้ามั้ยเนี้ย

ทันแน่นอนพี่อ้วน คือตอนนี้พี่ๆที่ครอบครองปาขาวกำลังหาโอกาสเหมาะๆ(ล้างรถ) แล้วก็ถ่ายรูปงามๆกันอยู่ครับ  :L4386: :L4386: :L4386:  แอบปลอบใจตัวเองนิดๆ  :sd42:

ไม่ต้องห่วงครับพี่แม็ค ปาขาวเรามีคันนี้คันเดียวก็งามสู้ได้กับทุกสีแล้วครับ ..... งามสูสีกะ Black Angle ในตำนานเลยนะจะบอกให้  :L2754: :L2754: :L2754:

:L2755: :L2755: :L2755:  แมวป่าก็มีริมแดงเหมือนกันนี่  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *

เอาแล๊ะ สมาชิกขาวอวบเริ่มมาเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ  :L2900:
รายงานตัวบ้างครับ ขาวเข้ม ขาวอวบ

รูปเดียวพอ เดี๋ยวมันหนัก
 เคยลงแล้วในกระทู้ข้างล่างอ่ะครับ ตามLinkนี้เลย

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1658.0.html

:L2901:

:L2900:  ครับพี่ป้อม เริ่มทะยอยกันมาละ เย้ๆๆ

• Pa Mania
  • *
เข้ามาแจมกระทู้ครับ......ภายในเดิมๆ ภายนอกก็แค่ที่เห็นครับ....ไว้ดูแนวทางจากพี่ๆครับ

เดิมๆก็สวยแล้วครับ แต่ถ้าจะให้หล่อนะ ต้องจัดสติ๊กเกอร์ D3 เสริมหล่อหน่อย รับรองยืดได้ทุกที่  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ดัช Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

• Pa Mania
  • *
ปาขาวรายงานตัวพ้อม ผบ. ครับ :sd23:

ไม่ทราบว่าพี่รุฒน์เตรียมสติ๊กเกอร์เสริมหล่อให้น้องขาวอวบแล้วหรือยังครับ ขอบอกว่ามันเข้ากันมากเลยนะครับ D3 กับน้องปาขาว  :L2900:

• Pa Mania
  • *
ขอฝากสีขาวด้วยคันนะครับ  ;D

งามครับพี่ดัช เพิ่งเคยเห็นใส่กันสาดสีเดียวกับตัวรถ สวยมากครับ  :L2900:

ปูลาย...... ล้อพี่ง้ามงามครับ อยากได้บ้างจัง  :L4384: :L4384:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
รายงานตัวอีก 1 คันครับผม  :sd27: :sd27:

:sd24: :sd24: :sd24:

ตอนเห็นรถพี่ธีในมือถือ นึกว่าพี่ธีติดฟิลม์ที่ไฟหน้า....มาเห็นชัดๆ ไม่ใช่นี่หน่า.....พ่นโคมดำมาแล้ว....แจ่มเลยครับ  :L2900: :L2900: เอามาจอดคู่กันนี่เป็นฝาแฝนแร็คคูนเลยนะนี่  :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขอฝากสีขาวด้วยคันนะครับ  ;D

งามครับพี่ดัช เพิ่งเคยเห็นใส่กันสาดสีเดียวกับตัวรถ สวยมากครับ  :L2900:

ปูลาย...... ล้อพี่ง้ามงามครับ อยากได้บ้างจัง  :L4384: :L4384:

พี่แมค....ล้อแมวป่าไง.....ขาวด้าน......แจ่มๆ

พี่ดัช น้องปาพี่ดัชนี่ดูผ่านๆนึกว่าแมวป่านะนี่.....มีเขี้ยวแมวอยู่ข้างหน้าด้วย  :L2900: :L2900:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
เข้ามาแจมกระทู้ครับ......ภายในเดิมๆ ภายนอกก็แค่ที่เห็นครับ....ไว้ดูแนวทางจากพี่ๆครับ

พี่ตุ้ย.....ภายในเดิมๆนี่พี่คงหมายถึงภายในห้องโดยสารแน่ๆเลยเนอะ.........เพราะผมมั่นใจว่าภายในห้องเครื่องพี่นี่ไม่เดิมๆแน่นอน  :L2900: :L2900: :L2900:

• Pa Mania
  • *
ปาขาวรายงานตัวพ้อม ผบ. ครับ :sd23:

ไม่ทราบว่าพี่รุฒน์เตรียมสติ๊กเกอร์เสริมหล่อให้น้องขาวอวบแล้วหรือยังครับ ขอบอกว่ามันเข้ากันมากเลยนะครับ D3 กับน้องปาขาว  :L2900:

สวัสดีครับพี่รุฒน์.....แหมปาขาวเดิมๆอย่างงี้มันน่าจริงๆนะพี่.......มันน่าพามา meeting หนองมนซะที  :sd42: :sd42: :sd42: :L6415: :L6415: :L6415:

• Pa Mania
  • *

แพลนใว้แล้วครับพี่แม็ค  วันสองวันนี้คงให้แม่บ้านไปโอนตังค์ครับผม :L4399: