ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ทศมีโครงการจะทำเบาะไฟฟ้าฝั่งคนนั่งแบบนี้มั๊ยครับ  (อ่าน 4746 ครั้ง)

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2

พี่ทศมีโครงการจะทำเบาะไฟฟ้าฝั่งคนนั่งแบบนี้มั๊ยครับ
พอดีว่าหากมีเด็กหรือคนแก่ที่ปรับเบาะไฟฟ้าไม่ได้เราจะได้ปรับให้ได้นะครับไม่ต้องลงรถไปปรับให้
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ซื้อสำเร็จซิพี่ไซ  มีถุงลมปรับระดับข้างละ 3 ใบพร้อม  ไฟฟ้าคู่   ออกแบบตามสะรีระร่างกายเลย   และเพื่อสุภาพผู้สูงอายุ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
ไม่น่าจะยากครับ ถ้าจะให้สมบูรณ์แบบก็ตามพี่นะ แต่ถ้าจะ DIY. ก็ไปหาชุดสวิทซ์มือ 2 มาพ่วงเอาครับ
**สำคัญต้องเป็นบาะไฟฟ้าอยู่แล้ว(สำหรับของผม 2010 เบาะข้างไม่เป็นไฟฟ้าครับ)***
 :L4387:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ซื้อสำเร็จซิพี่ไซ  มีถุงลมปรับระดับข้างละ 3 ใบพร้อม  ไฟฟ้าคู่   ออกแบบตามสะรีระร่างกายเลย   และเพื่อสุภาพผู้สูงอายุ

สงสัยหน้าพี่โอ๋ จะเหมือนพี่ไซ พี่นะเลยเรียกชื่อผิด  :sd06:  :sd42: :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 สิงหาคม 2013, 09:13:29 โดย พี่อิฐ Donmueang »

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

รุ่นนี้ถ้ามีงบน่าสนใจมากครับ ดูทรงแล้วคงจะนั่งสบายน่าดู

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

รุ่นนี้ถ้ามีงบน่าสนใจมากครับ ดูทรงแล้วคงจะนั่งสบายน่าดู

ใช่ครับ น่าสนใจมากมายรุ่นนี้  :L4384: :L4384:

เพราะว่าผมนั่งได้แน่นอนไม่ติดขา เพราะปีกมันไม่สูงเกินไป  :sd01: :sd01:

แต่ถ้าได้ของพี่สุภัทรผมก็ ok นะครับ  :L4373: :L4373: :L6419: :L6419: :L2901: