ผู้เขียน หัวข้อ: ของได้แล้ว.....หางปามาเนีย รุ่น "หางปินส์ฟีเวอร์" 27 ชิ้น  (อ่าน 233947 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ประกาศ

หางปินส์เที่ยวนี้รับจองที่หน้าบอร์ด เฉพาะสมาชิก Full Member เท่านั้นนะคับ
สมาชิกที่ยังไม่ได้ Full Member ใช้วิธีโทร.สายตรง หรือ Email ในการจอง ไม่รับจองนะคับ

โปรดอ่านอีกครั้ง...

แล้วถ้าไปหาพี่เจมส์ที่ร้านนี่ จะรับจองมั๊ยครับ.....ถามเผื่อ  :L2901:

ป๊าดดดดด !!! ที่ร้านขายเสื้อสตรีคับ ไม่ได้ขายหางปินส์ ไปล่ะ... :L2901:  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ทีนี้จะทำยังไงกับหางเดิมกันดีละ  :L6419:
จะไปรอที่ห้องแบ่งปัน

มันจะเยอะน่ะพี่จ่า  คงเลือกสีไม่ถูกเลย 55555
อย่างไรก็มีสีขาวมุกเข้ามาละ
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แมวมอง ทำตาปริบๆๆ

อะไรกันเฟ้ย มันร้อนแรงจริงๆ หาง ปามาเนีย
:L2888: :L2888: :L2888:

แมวที่มองไม่อยู่แล้วครับ หายไปทั้งกรงแมว

มาต่อครับ  เหลืออีก 7 ที่นะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
กระทู้นี้ ฮ๊อตมาก ๆ   :L2734:

แต่สงสัย ว่าชื่อพี่เล็กหายไปไหนเนี่ย  ตกข่าวหรือเปล่าหนอ  :sd06:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2013, 21:11:24 โดย พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ »
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

----กระทู้นี้เสียตังค์นะครับ  ไม่ได้แจกฟรี  โปรดอ่านตรวจทานดีๆนะครับ  จองกันอย่างกับได้ฟรี ----
 :sd02: :sd02: :L2748: :L2748:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

----กระทู้นี้เสียตังค์นะครับ  ไม่ได้แจกฟรี  โปรดอ่านตรวจทานดีๆนะครับ  จองกันอย่างกับได้ฟรี ----
 :sd02: :sd02: :L2748: :L2748:

มันยิ่งกว่าของฟรีนี่สิครับพี่นะ... แบบว่ามีตังค์ก็หาซื้อไม่ได้ ... อย่างอื่นรอไปก่อน... หางนี้หายากต้องรีบคว้า ประเดี๋ยวจะไม่ครบ collection ปามาเนีย  :sd42:
1. สติ๊กเกอร์ ผมสั่ง ทุกแบบที่มี (คลั่ง เอาให้สมกับคำว่า mania)
2. สวิซท์ central lock for she
3. เสื้อ vest
4. พวงกุญแจ
5. ร่ม
6. trend pa'mania ปิ่นโต
7. trend pa'mania หางปินส์ฯ
8. trend pa'mania จานโหล
9. trend pa'mania EMU FULL SET (รายการนี้เอาไว้หลังสุด เนื่องจาก  :L6415: เบี้ยบ้ายรายทางจนกระปุ๊กไม่เต็มเสียที  :sd42:)

แบบนี้ pa'mania หรือยังครับ :L2760:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
1 ที่ครับ  พร้อมโอน กลัวตกเครื่องครับ  :L2901:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
1 ที่ครับ  พร้อมโอน กลัวตกเครื่องครับ  :L2901:

งานนี้พี่เล็กดังข้ามคืน ได้ความดีความชอบไปเต็มๆ กระทู้hotมากจนผมห่วงแทนว่าพี่เล็กจะตกเครื่อง แต่ในที่สุด..... :L2900:.....พี่เล็ก หางปิน :L2734:

• Pa Mania
  • *

ยินดีกับพี่เล็กด้วยคร๊าบ... อ่านชื่อ .. อ้าวพี่เล็ก ผู้จุดประเด็นหายไปไหน ...และแล้ว เค้าผู้นี้ก็มา :L2734:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา

งานนี้พี่เล็กดังข้ามคืน ได้ความดีความชอบไปเต็มๆ กระทู้hotมากจนผมห่วงแทนว่าพี่เล็กจะตกเครื่อง แต่ในที่สุด..... :L2900:.....พี่เล็ก หางปิน :L2734:
ของดีๆ ไม่รีบคว้าจะเสียใจซิครับพี่กิตติ  :sd42: :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
พี่ทูตแอบดูหรา ไม่สนใจเก็บไว้เป็นคอลเล็คชั่นปามาเนียเหรอ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
พี่อ้วนทัก ไม่บวกไม่ใช่ผมแน่.....บวกผมอีกหนึ่งเน้อ.... :L2901:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พี่อ้วนทัก ไม่บวกไม่ใช่ผมแน่.....บวกผมอีกหนึ่งเน้อ.... :L2901:

พี่ทูต มาเนียของแท้ :L2900:

7 ชม. 15 อันแจกฟรีหรือครับเนี้ย  :L2900:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ย้อนรอย...มีทติ้งหางปินส์....ต้องเกิดขึ้นที่.....หนองมน.....อีกครั้งใช่มั้ยครับ...พี่ๆทั้งหลาย.....(ผมมาไม่ทันจริงๆ).... :L4398:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
7 ชม. 15 อันแจกฟรีหรือครับเนี้ย  :L2900:
   แล้วพี่อ้วน...ไม่ลงชื่อด้วยหราาา ... :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

แล้วพี่อ้วน...ไม่ลงชื่อด้วยหราาา ... :L2754:
ผมยังรักหางของพี่กิตอยู่ครับ แต่ก็อยากอยู่๊น๊าาขอนอนคิดซักคืนสองคืน(ไม่รู้จะทันรึป่าว555)

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ผมยังรักหางของพี่กิตอยู่ครับ แต่ก็อยากอยู่๊น๊าาขอนอนคิดซักคืนสองคืน(ไม่รู้จะทันรึป่าว555)

อย่างนี้แก๊ง. อ.  ก็ไม่ครบซิครับ :L2739: :L2760:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754: