ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: --ขอแสดงความเสียใจกับเหตุอัคคีภัยที่เกิดขึ้นกับพี่บิล และขอร่วมเป็นกำลังใจให้พี่บิล--  (อ่าน 17932 ครั้ง)

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
กลับมารายงานตัวแล้วคับ ขอขอบคุณทุกกำลังใจและความห่วงใย ตอนนี้เริ่มเข้าที่บ้างแล้วโชคดีส่วนที่เป็นโรงงานไม่เสียหายตอนนี้ทำงานได้ตามปกติแล้ว ที่หายไปไม่ได้มารายงานเพราะต้องวิ่งเต้นเรื่องเอกสารต่างๆเยอะมาก ตอนนี้ยังไม่ครบเลย คาดว่าอีกสัปดาห์หน้าคงเรียบร้อย ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

มีเรื่องรบกวนมีพี่ๆท่านไหนรับซ่อมแซมบ้านบ้างครับ โครงสร้างให้โยธามาตรวจสอบแล้วไม่เสียหายสามารถซ่อมแซมส่วนที่เสียหายเป็นพวกพื้น ผนัง หน้าต่าง หลังคา ใครรับงานหรือรู้จักผู้รับเหมาราคาไม่แรงรบกวนด้วยครับ ติดต่อผมได้ที่เบอร์ 081-2690450
ผ่านพ้นไปด้วยดีครับ แค่เราปลอดภัยก็คือว่าดีแล้วครับ อย่างไง ต้องมีกำลังใจ อย่าท้อ นะครับ

ออฟไลน์ ดัช Lumlukka

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอเป็นกำลังใจให้พี่บิลลี่ด้วยครับ

ออฟไลน์ ย้ง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอเป็นกำลังใจให้พี่บิล อีกคน สู้คับพี่

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ขอเป็นกำลังใจ อีกแรงครับ
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ น้องนัท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
เป็นกำลังใจให้คับพี่บิล    :sd23: