ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: --ขอแสดงความเสียใจกับเหตุอัคคีภัยที่เกิดขึ้นกับพี่บิล และขอร่วมเป็นกำลังใจให้พี่บิล--  (อ่าน 17925 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอแสดงความเสียใจ และเป็นกำลังใจให้พี่บิลครับ

ออฟไลน์ ดัช Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอส่งกำลังใจให้พี่บิลลี่ กับภรรยาด้วยครับ ได้ข่าวจาก line ปา สป. เมื่อช่วงบ่าย ตกใจมากครับ

ตอนนี้ทั้งคู่อยู่ รพ. ครับ พี่บิลไม่เป็นอะไร ส่วนภรรยา มีอาการสำลักควันครับ ขอให้หายไวๆครับ

ขออณุญาตลงภาพจาก line ครับ

ภาพจากทางพี่ๆ ปา สป. ไปเยี่ยมครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
คนดีพระคุ้มครองครับ ขอให้อาซ้อหายป่วยในเร็ววันครับคุณพระรักษา  :sd23:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่วิทย์[musicshop]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
สู้ต่อไปนะครับ

ออฟไลน์ พี่วัต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอให้หายไวๆนะครับ นับจากนี้ไปประสบแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตครับผม  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เคราะห์ร้ายผ่านไปแล้ว เคราะห์ดีจะเข้ามา ขอเป็นอีก1กำลังใจครับและ ขอให้ ผบ. พี่บิลแข็งแรงไวๆนะครับ สู้ๆครับพี่บิล :L2756:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เต้ @ จรัญฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ น้องแม็กโคร Pa UD

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
สู้ๆนะครับ  เป็นกำลังใจให้   :L4399:
" หมูน้อย   น่ารัก .."

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่บิล  :L4399:

ดูจากในรูปถึงแม้พี่จะดูอิดโรย แต่กำลังใจยังเต็มเปี่ยม ผมขอร่วมเป็นกำลังใจ และขอให้อาซ้อหายไวๆด้วยครับ  :sd27:

ออฟไลน์ แบงค์ Chanathorn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ฟ้าหลังฝนต้องสดใสและดีกว่าเดิมแน่นอนครับพี่บิล สู้คำเดียวครับ

:L4399:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ขอให้ผ่านไปกับสิ่งร้ายๆเป็นกำลังใจสู้ๆๆครับพี่บิล :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
สู้ๆครับ แรงใจไม่มีหมดอยู่แล้ว  :L2734:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 :sd23:..เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งกำลังใจค่ะ...
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอร่วมเป็นกำลังใจให้พี่บิลครับ

ออฟไลน์ พี่ต้น สมุทรสาคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
สู้ๆ ครับ พี่บิล  ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนในครอบครัวพี่บิล ครับ

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ผมขอแสดงความเสียใจกับพี่ บิล ด้วยนะครับ ถึงผมจะไม่เคยเจอพี่แต่ผมขอเป็นกำลังใจนะครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอร่วมแสดงความเสียใจ และขอเป็นกำลังใจ กับพี่บิล

รูปบางส่วนได้จาก LINE

ขอแสดงความเสียใจสำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยนะครับ  และขอเป็นกำลังใจให้พี่บิลครับ

หากมีอะไรที่พี่บิล เห็นว่าทางทีมงานและสมาชิกปามาเนียสามารถพอจะช่วยเหลือได้ขออย่าได้เกรงใจ  ช่วยบอกมาเลยครับไม่ว่าจะเป็นงานทาสี  งานไฟฟ้า  และงานซ่อมแซมต่างๆที่คิดว่าพวกเราพอจะช่วยเหลือได้พวกเรายินดีครับ   ดึกดื่นมืดค่ำพวกเราจะช่วยชวนกันไปช่วยเหลืออย่างเต็มที่ครับ   อย่างไรแล้วพี่บิลก็คือครอบครัวปามาเนียของพวกเราครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html