ผู้เขียน หัวข้อ: พาน้องปาน้ำเงิน..มาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกน้องใหม่ครับ  (อ่าน 11761 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L2893: :L2753:พี่ซวง ยินดีต้อนรับสู่ปามาเนีย โลกกลมจริงๆครับ ดีใจที่เจอพี่ในwebนี้ ลองเดินรอบๆและในบ้านครับ มีสาระ ไร้สาระเพื่อผ่อนคลาย หรือปรับแต่งรถให้มีประสิทธิภาพตามต้นแบบของพี่ๆ  :L4399:
(ส่วนกุญแจพับที่ว่าเสียบยากนิดนึง แนะนำพี่ซวงกลับไปร้านกุญแจอีกครั้ง เพื่อให้ปรับแต่งร่องให้ใหม่ รับรองไขได้สะดวกโยธิน สาเหตุอาจจะใบมีดกัดดอกไม่คม หรือช่างอาจจะไม่ตะไปตกแต่งร่องให้ครับ แต่เอ่ ไม่ต้องกลัวดอกเสีย ถ้าจำไม่ผิดผมแถมดอกสำรองให้ฟรีไปดออออกหนึ่งใช่ไหม มีปัญหาโทรหาผมได้ครับยินดีรับใช้)

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
 :L2894:หล่อตั้งแต่ป้ายแดงเลย :L2900: :L2888:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ยินดีต้อนรับพี่ซวง สู่บ้าน "ปามาเนีย" คับ  :sd23: บ้านแห่งมิตรภาพ และการพักผ่อน

ออฟไลน์ นายซวง_Pongsan

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
:L2893: :L2753:พี่ซวง ยินดีต้อนรับสู่ปามาเนีย โลกกลมจริงๆครับ ดีใจที่เจอพี่ในwebนี้ ลองเดินรอบๆและในบ้านครับ มีสาระ ไร้สาระเพื่อผ่อนคลาย หรือปรับแต่งรถให้มีประสิทธิภาพตามต้นแบบของพี่ๆ  :L4399:
(ส่วนกุญแจพับที่ว่าเสียบยากนิดนึง แนะนำพี่ซวงกลับไปร้านกุญแจอีกครั้ง เพื่อให้ปรับแต่งร่องให้ใหม่ รับรองไขได้สะดวกโยธิน สาเหตุอาจจะใบมีดกัดดอกไม่คม หรือช่างอาจจะไม่ตะไปตกแต่งร่องให้ครับ แต่เอ่ ไม่ต้องกลัวดอกเสีย ถ้าจำไม่ผิดผมแถมดอกสำรองให้ฟรีไปดออออกหนึ่งใช่ไหม มีปัญหาโทรหาผมได้ครับยินดีรับใช้)

:L2894:  ขอบคุณมากครับ พี่ Fuddy ที่แนะนำ..ผมได้เอาไปให้ช่างกุญแจแก้ไขแล้วครับ
 :sd23:    ตอนนี้จะไข จะเสียบ ทำได้ราบลื่นปรื๊ดๆ สะดวกโยธิน แร้วคร๊าบบบบ         
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2013, 12:51:58 โดย นายซวง_Pongsan »

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
ยินดีต้อนรับด้วยคร๊าบผม เข้ามาอ่านกระทู้บ่อยๆ น๊ะครับ ความรู้ทั้งนั้นเลย
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ <พี่บิ๊ก>Thebigza

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • thebigzapamania
 :sd23:ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ
Thebigza_pamania

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
:L2894:....ยินดีต้อนรับครับ พี่ซวง....

....ถ้าพี่ซวงมีเวลา รบกวนรีวิวภาพรวมและสมรรถนะ Mivec V6 + LPG ให้ สมช ด้วยนะครับ ว่ามันเริ่ดยังไง....อยากรู้มากกกกๆๆ......
:L2758: