ผู้เขียน หัวข้อ: พาน้องปาน้ำเงิน..มาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกน้องใหม่ครับ  (อ่าน 11757 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายซวง_Pongsan

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd10:
น้อง ปาน้ำเงิน V.6 ของนายซวงคร้าบ
ถอยมาเมื่อวันศุกร์ที่ 19 กรกฎาคม 2556
ติดแก๊ส LPG ของ LEAF Synergy OBD II จากศูนย์มิตซูฯ
Max Lenso (BLACK-ANGEL-V.1) 20"
ยาง Aurora 265/50/20  :sd11:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2013, 15:46:39 โดย Soung_Pongsan »

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
:sd10:

:L2739: :L2739: V6 ซะด้วย
สวัสดีครับพี่ Soung ยินดีที่ได้รู้จักครับ สีนี้ก็ดูสวยดีครับพี่  :L2734: :L2734:

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
ยินดีต้อนรับคุณSoung_Pongsan ครับผม

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พักกินน้ำกินท่า  เดินชมให้ทั่วก่อนก็ได้นะครับ    แล้วแวะกระทู้นี้สักนิดครับ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ขอให้มีความสุขกับบ้านปามาเนียนะครับ  แวะห้องรับแขกแนะนำตัวก่อนก็ได้ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โจ้ พัฒนาการ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L4398: ดีใจจัง มีเพื่อนปาน้ำเงินกับเค้าแระ ยินดีต้อนรับครับ..วี 6 เหมือนกันเลย  :L4396: :L4396:

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีต้อนรับครับ พี่ Soung  ไม่รู้จะออกเสียงอย่างไรดี   :'(

• Pa Mania
  • *
Soung = ซวง ครับ :sd01:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

พี่ซวงก็จัดการแก้ไขไปให้เลยดีมั๊ยครับ ตามกฏระเบียบ  :L2759: :L2758:

• Pa Mania
  • *
ครับ...แก้ไขชื่อแล้วคร้าบผม.. :sd23:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ครับ...แก้ไขชื่อแล้วคร้าบผม.. :sd23:

ขอบคุณครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :L2894: ขอต้อนรับ พี่ซวง สู้แหล่งพักผ่อนและความรู้ ของผู้ที่ใช้รถปาเจโร่สปอร์ต :L2753:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีต้อนรับครับ พี่ Soung  ไม่รู้จะออกเสียงอย่างไรดี   :'(

อ้อ..อ่านว่าพี่ซวง  :L2904:

ออฟไลน์ ตุ้ย - นนทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับ...รถหล่อมาก  :L2888:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สวัสดีครับพี่ซวง ยินดีที่ได้รู้จักครับ ปาน้ำเงินกับรองเท้าหล่อมากๆครับ  :L2900:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L2894: พี่ซวงยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
 :sd23:   :L2894:  ยินดีต้อนรับครับ 
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

สวัสดีครับ พี่ซวง ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนีย รถสีน้ำเงินสวยมาก แต่นานๆจะได้เห็นสักที

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :L2893: ยินดีต้อนรับครับพี่ซวง V6 ขับมันส์ แถมติดแก๊สแล้วด้วย เหยียบมันสุดๆ  :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สวัสดีครับพี่ซวง ยินดีที่ได้รู้จกครับ  :L2894:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!