ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ  (อ่าน 12415 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ
« เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 07:48:17 »
สวัสดีครับทุกๆท่าน   :sd33:
ชื่อ ตู่ ครับ สมาชิกใหม่ซิงๆเอ๊าะๆ มารายงานตัวแล้วครับ
คงจะได้แจมและเฮฮากันได้อย่างเต็มที่กันอีกครั้งนะครับผม
และก็หวังว่าคงจะได้ทำประโยชน์ในการช่วยเหลือซึ่งกันและกันด้วยต่อไปด้วยครับ
ขอบคุณครับ

:sd05:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม 2012, 08:07:55 โดย ตู่ Black PJM »

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
Re: ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 08:30:06 »
ยินดีต้อนรับครับ เคยเรียกป๋าๆๆ มาตลอด
มาอยู่เว็บนี้ จะเรียกอะไรดี พี่ตู่ ใช่ไหมครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 08:47:41 »
ยินดีต้อนรับครับ พี่ตู่   :)

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 10:00:34 »
ขอบคุณครับ
ผมเกิด 02 ก็เรียกไรได้ตามดวกละกันนะครับผม  ;D

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 10:12:28 »
สวัสดีครับพี่ตู่ยินดีครับที่พี่ตามมาเล่นที่บ้านนี้ ยินดีต้อนรับครับผมก็มาก่อนพี่วันเดียวเอง
ผมอ้วนคนที่เคยคุยเรื่องไฟท้ายที่ลานจอดรถโรงเบียร์ฮอลแลนด์ไง
ชอบกระทู้ไปแชงกีร่าของพี่ ขออนุญาติเสนอให้พี่เอามาเปิดตัวที่นี่เลย  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 10:14:42 »
ขอบคุณครับ
ผมเกิด 02 ก็เรียกไรได้ตามดวกละกันนะครับผม  ;D
:D ในบ้านปามาเนียเรียกพี่ พบเจอกันขอเรียก ป๋า นะครับ
สวัสดีครับ ฝากตัวด้วยนะครับเรียกผมน้อง leejoe ก็แล้วกันนะครับ หรือจะเรียกเป็นลูกเป็นหลานก็ได้นะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 12:26:51 »
สวัสดีครับพี่ตู่ยินดีครับที่พี่ตามมาเล่นที่บ้านนี้ ยินดีต้อนรับครับผมก็มาก่อนพี่วันเดียวเอง
ผมอ้วนคนที่เคยคุยเรื่องไฟท้ายที่ลานจอดรถโรงเบียร์ฮอลแลนด์ไง
ชอบกระทู้ไปแชงกีร่าของพี่ ขออนุญาติเสนอให้พี่เอามาเปิดตัวที่นี่เลย  :sd23:

ยินดีเช่นเดียวกันครับ เรื่อง แชงกีร่า ตอนนี้ได้รูปครบแล้ว ก็คงจะมาบรรเลงร่ายยาวที่บ้านนี้แหละครับผม  ;D

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 12:39:34 »
สวัสดีพี่ตู่ใด้เห็นหน้าพี่ตัวเป็นๆแล้ว ยินดีต้อนรับครับ
ขอให้สนุกเฮฮาเหมือนเดิมนะครับ สร้างสีสรรให้กับบ้านหลังใหม่  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม 2012, 12:42:44 โดย พี่ทศ »

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 12:46:55 »

มาต้อนรับพี่ ตู่ สู่บ้าน Mania ครับ ผ่านนครสวรรค์ จะแวะทักทายครับ

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 12:49:42 »
สวัสดีครับ พี่ตู่ ยินดีต้อนรับ สู่ บ้านหลังนี้นะครับบบ  :sd23:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 12:58:07 »
สวัสดีครับ พี่ตู่ ยินดีต้อนรับ เข้าสู่บ้านปาที่แสนอบอุ่น

ผมเป็นแฟนรายการ ทริบแชงกรีล่า ครับ ชอบมากๆๆๆ อยากไปบ้างครับ
และดีใจมากที่พี่ตู่ 02 ผมรู้สึกหนุ่มขึ้นอีก 4 ขีดเลยครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 13:17:27 »

ยินดีเช่นเดียวกันครับ เรื่อง แชงกีร่า ตอนนี้ได้รูปครบแล้ว ก็คงจะมาบรรเลงร่ายยาวที่บ้านนี้แหละครับผม  ;D

ผมก็รอดูอยู่เช่นกันครับพี่ตู่ งานนี้ไม่ปูเสื่อแต่ขอขนฟูกมานอนรอเลยดีกว่า  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 13:21:52 »

มาต้อนรับพี่ ตู่ สู่บ้าน Mania ครับ ผ่านนครสวรรค์ จะแวะทักทายครับ

ขออนุญาติแนะนำนะครับพี่โอ ไม่ได้มีเจตนาเป็นอื่นนะครับ
คือ ขอเป็น Pa Mania แทนคำว่า Mania เฉยๆนะครับ
ขอบคุณครับ  :D :D :D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 13:37:13 »

ถ้าผ่านคอนหวันก็โหลๆได้เลยนะครับ ถ้าโหลไม่ติดหรือไม่มีคนรับสายแสดงว่าผมไปทำงานในทะเลไม่มีสัญญาณมือถือครับ

สำหรับท่านๆที่รอทริปแชงกรีร่า อย่าลืมเอามุ้ง เอาเต๊น มากางด้วยนะครับ  :sd42:

แต่ก็ไม่น่าจะนานเกินรอครับ เพราะว่า รูปพร้อมแล้ว แถมด้วยระบบวางรูปของพี่แอ๊ดเค๊าก็เยี่ยมจริงๆครับ เหลือแค่รอวิญญาณศิลปินเข้ามาสิงเพื่อช่วยบรรยายอ่ะครับ  ;)

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 13:39:28 »

ลุยๆๆๆ Goๆๆๆๆ

welcome on board

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 18:18:15 »
ยินดีต้อนรับครับ พี่ตู่  ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 08:56:02 »
ขอบคุณ น้องๆ ทุกคนคร๊าบ เหอๆๆ  >:(

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 09:24:56 »
ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่ตู่  นี่พี่ 53 แล้วหรอหน้าตายังวัยรุ่นอยู่เลยอ่ะ

ปามาเนียยินดีต้อนรับครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 10:05:09 »
ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่ตู่  นี่พี่ 53 แล้วหรอหน้าตายังวัยรุ่นอยู่เลยอ่ะ

ปามาเนียยินดีต้อนรับครับ

ส่วนผม 20 ครับพี่ๆ

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 15:53:35 »

ถ้าจำไม่ผิด เราเคยนั่งโต๊ะเสวนา อาหารเช้าร่วมกันกับพี่อ็ิอดงานชะอำ อ่ะครับ...

:)