ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะว่าคิดถึง จึงมาตามหา  (อ่าน 12593 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
Re: เพราะว่าคิดถึง จึงมาตามหา
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 21:42:24 »
พี่อ้วน เขาเริ่มแหกกันเป็นออเดิฟแล้ว ไม่ร่วมแหกกะเขาบ้างหรอ ยุหน่อย หรือยุไม่ขึ้น ;D

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 09:51:01 »
หวัดดีด้วยคนครับพี่อ้วน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 13:49:52 »
สวัสดีครับพี่น้องตามหาจนพบจนได้ ขอขอบคุณคณะผู้ก่อตั้งปามาเนีย
ที่ให้ความไว้วางใจ ในการมาเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้
เลยมาฝากเนื้อฝากตัวกับตัวกับพีี่น้องทั้งหลาย

พี่อ้วน หางยังอยู่สบายดีนะ  ;D
สวัสดีครับพี่กิตติบอกตรงๆวันนี้ดีใจมากๆที่วันนี้มีโอกาศได้มาร่วนสนทนากับเหล่าท่านพี่ทั้งหลายอีก
นี่เลยครับหางของท่านพี่ ผมภูมิใจมากถูกใจจริงๆดำ-แดง

พี่อ้วนครับ  ขาดสติกเกอร์เหนือตัว pajero sport ครับจะเข้ากับหางแดงมากๆเลย   ;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 17:12:23 »
สวัสดีครับพี่น้องตามหาจนพบจนได้ ขอขอบคุณคณะผู้ก่อตั้งปามาเนีย
ที่ให้ความไว้วางใจ ในการมาเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้
เลยมาฝากเนื้อฝากตัวกับตัวกับพีี่น้องทั้งหลาย

พี่อ้วน หางยังอยู่สบายดีนะ  ;D
สวัสดีครับพี่กิตติบอกตรงๆวันนี้ดีใจมากๆที่วันนี้มีโอกาศได้มาร่วนสนทนากับเหล่าท่านพี่ทั้งหลายอีก
นี่เลยครับหางของท่านพี่ ผมภูมิใจมากถูกใจจริงๆดำ-แดง

พี่อ้วนครับ  ขาดสติกเกอร์เหนือตัว pajero sport ครับจะเข้ากับหางแดงมากๆเลย   ;D

เอาตัวอย่างมาให้ดู  ;D

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 19:08:16 »

OMG!  ทำไมมันช่างสวยแบบนี้กับรถสีดำอ่ะ   :-X
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 20:08:07 »

OMG!  ทำไมมันช่างสวยแบบนี้กับรถสีดำอ่ะ   :-X
น้านนะซี่พี่นะ สีดำมันช่างงามแท้
ผมเคลียพื้นที่ เอาตำแหน่งเดียวกับพี่กิตติเลย
เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่างงานแล้ว ไปเดินเล่นห้างจะรีบโอนให้อย่างเร็วเลย :sd10:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 21:43:54 »
น้านนะซี่พี่นะ สีดำมันช่างงามแท้
ผมเคลียพื้นที่ เอาตำแหน่งเดียวกับพี่กิตติเลย
เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่างงานแล้ว ไปเดินเล่นห้างจะรีบโอนให้อย่างเร็วเลย :sd10:

จัดมาเลยครับ  ปูเสือกางเปลผ้าใบรอชมครับ