ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับปีแพะ 2558 กับแป้นพักเท้าปามาเนีย " แป้นปีแพะ " แฮะ แฮะ 555  (อ่าน 105183 ครั้ง)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ได้มาตั้งนานแล้วแต่ยังไม่ติดไม่กล้าเหยียบสวยเกินครับ  :sd42:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ได้มาตั้งนานแล้วแต่ยังไม่ติดไม่กล้าเหยียบสวยเกินครับ  :sd42:

ผมเหมือนพี่บังมะครับ ..เก็บเป็นของสะสมดีกว่า.... :) :) :)

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
พี่ๆหลายท่านในนี้ที่ได้ไปก็เอาไปติดตรงที่วางเท้าล่ะครับ
แล้วก็เอาพรมปิดทับไว้อีกที กลัวเหยียบโดน
 :sd42: :sd42: :sd42:
:L4396:  :L4396: หวัดดีคับพี่ Jojo ผมนี่เหมือนพี่ ว่าเลยคับ ติดแล้วเอาพรมกระดุมปิดไว้กลัวหมอง..... 5555  :L2901:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
เป็นสิ่งที่พี่ๆ ในบ้านหลายท่านช่วยกันทำจนได้สิ่งนี้ ได้รับตอนแรกรู้สึกเลยว่ามีคุณค่าอย่างมาก  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมเหมือนพี่บังมะครับ ..เก็บเป็นของสะสมดีกว่า.... :) :) :)

พี่จ้อยจะลองเอามาทำเป็นเคสมือถือก็เข้าท่านะ  ผมก็เล็งๆอยู่ 5555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :sd23: :sd23: ขอบคุณพี่โยมากครับ ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ  :L2734:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
มีติดไว้กับรถเหมือนกันเลยครับ ไม่เคยเหยียบ มีแผ่นยางปิดทับอีกทีครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่จ้อยจะลองเอามาทำเป็นเคสมือถือก็เข้าท่านะ  ผมก็เล็งๆอยู่ 5555

จากที่เท้า มาที่หน้าเลยเหรอครับ คิดได้อยู่คนเดียวจริงๆ  :L2905: