ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ^^ขอร่วมแสดงความยินดีกับพี่สายชล ที่ตัดสินใจสละโสดแล้วครับ^^  (อ่าน 24792 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ ว่าแต่ เมื่อไรหรือครับ...

:sd23:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ ว่าแต่ เมื่อไรหรือครับ...

:sd23:

พี่สายชล จัดงานวันที่ 18 สิงหาฯ ครับ....ยังไม่ได้แปลนกันเลยครับ...เดี๋ยวไปคุยปรึกษาพี่ๆที่คลองมะเดื่อก่อนครับพี่ปอ
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวครับ
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
ยินดีด้วยครับพี่ชล เข้าสู่ประตูสละโสด  :L2753:  :L2732:

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ถ้าไม่ติดภารกิจเร่งด่วนจาไปส่งพี่ชลเข้าหอครับ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอร่วมแสดงความยินดีกับ พี่ชลด้วยคร้าบบบ...

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ขอบคุณมากๆ ครับพี่ๆ ทุกคน ที่เลือกตามมาอยู่ที่หลังนี้ เพราะความอบอุ่นครับ ขอบคุณจริงๆจากใจครับ พี่ๆ
ผมแต่ง 18 สิงหา ( วันอาทิตย์ กลางวันกินเลี้ยง โรงเเรม 2000 บุรี พี่ๆท่านใดว่างๆ อยากเที่ยวสุพรรณ กราบเรียนเชิญ ด้วยความยินดีเลยครับ)
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ขอบคุณมากๆ ครับพี่ๆ ทุกคน ที่เลือกตามมาอยู่ที่หลังนี้ เพราะความอบอุ่นครับ ขอบคุณจริงๆจากใจครับ พี่ๆ
ผมแต่ง 18 สิงหา ( วันอาทิตย์ กลางวันกินเลี้ยง โรงเเรม 2000 บุรี พี่ๆท่านใดว่างๆ อยากเที่ยวสุพรรณ กราบเรียนเชิญ ด้วยความยินดีเลยครับ)

ขอบคุณมากครับพี่ชล ที่เชิญร่วมงานครับ

สงสัย จะได้จัดทริบ
ปามาเนีย เยือน 2000 บุรี เสียแล้วกระมัง งานนี้ :L2739:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ตกลงพี่ชลจะเชิญไปกินหรือเชิญไปเที่ยวครับ แล้วพี่ชลจะมีเวลาพาเที่ยวเหรอ :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
ผมจะไปส้งเจ้าบ่าวถึงเตียงเลย... อิอิอิ....
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ผมจะไปส้งเจ้าบ่าวถึงเตียงเลย... อิอิอิ....
เอางั้นเลยหรือพี่ปอ :sd42:

• Pa Mania
  • *
ชวนมาทั้งกิน ทั้งเที่ยวเลยครับ มีสถานที่น่าสนใจเยอะมาเลยครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
มาร่วม แสดงความยินดีด้วยครับ   :L4398: :L4398: :L2897: :L2897:

• Pa Mania
  • *
มาร่วม แสดงความยินดีด้วยครับ   :L4398: :L4398: :L2897: :L2897:

:L2758:  ขอบพระคุนมากครับ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ยินดีด้วยครับ :sd23:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
 :L2758: ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ ผม ต้อล ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ยินดีด้วยครับผม :L2897: