ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ^^ขอร่วมแสดงความยินดีกับพี่สายชล ที่ตัดสินใจสละโสดแล้วครับ^^  (อ่าน 24796 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78

กราบคารวะ พี่ๆ ทุกท่าน ผม "โจ ลำลูกกา" มาแล้วครับ
ขอฝากเนื้อ ฝากตัว อีกรอบครับ....
 :L6419:

:sd23: หวัดดีคับพี่โจ แหม...ฝากทั้งเนื้อ ฝากทั้งตัว เด๋วน้องก็มาวแย่อ่ะดี๊  :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!