ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำตัว  (อ่าน 9677 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทดสอบ Dummy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอแนะนำตัว
« เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 15:16:35 »
สวัสดีเพื่อนปามาเนีย

ผมเป็นสมาชิกทดสอบการใช้งาน ขอความกรุณาโต้ตอบตามสมควรได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2012, 15:18:16 โดย Dummy »

ออฟไลน์ ทดสอบ Dummy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Re: ขอแนะนำตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 15:27:48 »
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=1QK3vqiYjdg" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=1QK3vqiYjdg</a>

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 19:05:01 »
ยินดีต้อนรับ ผมก็เพิ่งจะย้ายมาจากเว็บโน้น
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 22:45:24 »
เนื่องจากจขกทเข้าข่ายทำผิดกฏข้อ 4,5,6,7 จึงขอล็อกกระทู้ไว้ก่อน เพื่อรอให้คณะกรรมการประชุมตัดสินอีกที
อนึ่ง หากจขกทมีคำถามหรือข้อสงสัยประการใดสามารถ PM ถึง mod ผู้ดูแลห้องนี้โดยตรงได้

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 11:39:38 »
เนื่องจากจขกทเข้าข่ายทำผิดกฏข้อ 4,5,6,7 จึงขอล็อกกระทู้ไว้ก่อน เพื่อรอให้คณะกรรมการประชุมตัดสินอีกที
อนึ่ง หากจขกทมีคำถามหรือข้อสงสัยประการใดสามารถ PM ถึง mod ผู้ดูแลห้องนี้โดยตรงได้
เรื่องอะไรมั่่งครับพี่ท่าน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 2 ตุลาคม 2012, 12:16:03 »
หลังจากที่คณะกรรมการได้พิจารณาแล้ว ได้ลบคลิปวีดีโอที่ผิดกฏการโพสข้อ 4,5,6 และ 7 ออกไป และได้เปิดให้ใช้งานตามปกติ
อนึ่ง ถ้ายังมีการทำผิดกฏในการโพสกระทู้ในกระทู้เดิมนี้ ทางผู้ดูแลจะทำการลบกระทู้ทั้งหมดโดยทันที โดยไม่จำเป็นต้องมีการชี้แจงอีก
ขอขอบคุณในความร่วมมือ
คณะกรรมการ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 ตุลาคม 2012, 12:17:56 »
ยินดีต้อนรับ ผมก็เพิ่งจะย้ายมาจากเว็บโน้น

พี่โต้งอย่างงครับ สมชนี้เป็น dummy ไว้ใช้ทดสอบระบบครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 ตุลาคม 2012, 12:20:05 »
ชี้แจงชัดเจนดีครับ  8)
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 ตุลาคม 2012, 17:31:06 »
อ๋อแค่ทดสอบใช่ปะคับ  ผมก็นึกว่ามีใครมาก่อกวนบ้านของเราซะอีก   :)

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 2 ตุลาคม 2012, 18:10:19 »
อ๋อแค่ทดสอบใช่ปะคับ  ผมก็นึกว่ามีใครมาก่อกวนบ้านของเราซะอีก   :)

ครับพี่บอย คงให้พี่ Dummy วิ่งเล่นอยู่ในบ้านสักพักนึง แต่แกก็ลงรูปจริงตามกฏนะ  ;)

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 17:31:09 »
หลังจากที่คณะกรรมการได้พิจารณาแล้ว ได้ลบคลิปวีดีโอที่ผิดกฏการโพสข้อ 4,5,6 และ 7 ออกไป และได้เปิดให้ใช้งานตามปกติ
อนึ่ง ถ้ายังมีการทำผิดกฏในการโพสกระทู้ในกระทู้เดิมนี้ ทางผู้ดูแลจะทำการลบกระทู้ทั้งหมดโดยทันที โดยไม่จำเป็นต้องมีการชี้แจงอีก
คณะกรรมการ

สวัสดีพี่กิตติ ผมว่าชี้แจงหน่อยก็ดีนะครับ ว่าผิดอย่างไร แล้วทำไมถึงต้องลบ เพื่อให้สมาชิกได้ตาสว่าง หากพี่ไม่ชี้แจง ผมจะขอใช้สิทธิในการตัดแว่น
ด้วยเลนท์พิเศษ ในราคาแสนถูก กับพี่กิตติ เพื่อจะได้ไว้ใส่ ตาสว่าง กับเค้าบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม 2012, 20:00:25 โดย O Naklua »

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 18:19:25 »
คณะกรรมการ

สวัสดีพี่กิตติ ผมว่าชี้แจงหน่อยก็ดีนะครับ ว่าผิดอย่างไร แล้วทำไมถึงต้องลบ เพื่อให้สมาชิกได้ตาสว่าง หากพี่ไม่ชี้แจง ผมจะขอใช้สิทธิในการตัดแว่น
ด้วยเลนท์พิเศษ ในราคาแสนถูก กัพี่กิตติ เพื่อจะได้ไว้ใส่ ตาสว่าง กับเค้าบ้าง

ขอขอบคุณพี่โอที่ทักท้วงครับ จริงๆผมจะสื่อว่า "ถ้ามีการทำผิดในกฏเดิมในกระทู้นี้อีก" ก็จะลบกระทู้โดยที่ไม่จำเป็นต้องมีการชี้แจงอีก อย่างนี้พอรับได้มั๊ยครับ

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 20:03:43 »

ขอบคุณพี่กิตติที่ได้ออกมาอธิบายเพิ่มเติม อย่านี้ชัดเจนและรับได้ครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 22:35:34 »

ขอบคุณพี่กิตติที่ได้ออกมาอธิบายเพิ่มเติม อย่านี้ชัดเจนและรับได้ครับ

:sd24: :sd24: :sd24:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 23:16:10 »
สวัสดีครับ ผมกุ้งครับ บ้านกรูดประจวบคีรีขันธ์ครับ

ตั้งกระทู้ใหม่เลยจร้า พี่กุ้ง  อั๊ยย่ะ @ปา มาเนี่ย

ขอบคุณพี่ปุ่น ผู้นำกลุ่ม ที่ช่วยแนะนำสมชใหม่ครับ  :D