ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวาน บังเอิญจริงๆ เจอ 2 คัน บนทาง ด่วน  (อ่าน 7945 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
อะไรจะปานนั้น บังเอิญจริงๆ และ เสียดายที่ตามไปด้วยไม่ได้
รถพี่กิต กับ พี่นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2012, 12:49:14 โดย Tongsom »
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: เมื่อวาน บังเอิญจริงๆ เจอ 2 คัน บนทาง ด่วน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 12:55:36 »
อะไรจะปานนั้น บังเอิญจริงๆ และ เสียดายที่ตามไปด้วยไม่ได้

ถ้าพี่โต้งตามมานะพี่โต้งจะไดรับแบบนี้ไปติดตูดเล่นก่อน  อิ  อิ

เมื่อวานเปิดตัว สติดกเกอร์คลับ มีสมชป้ายแดงรับอาสาวิ่งโชว์ทั่วประเทศไปแล้วครับ  นับเป็นโอกาสดีมากๆสำหรับพวกเราครับ

ขออภัยที่ยังไม่ส่องสว่างเพราะเรายังไม่ถึงกำหนดเปิดบ้านครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
Re: เมื่อวาน บังเอิญจริงๆ เจอ 2 คัน บนทาง ด่วน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 13:01:04 »
อยากได้บ้าง
 :sd19:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 13:05:13 »
อยากได้บ้าง

รอปรับแก้นิดหน่อยครับพี่ทศ  เดี๋ยวพี่โยติดต่อประสานงานให้พี่เองครับวันนี้เพิ่งฝากให้พี่โยไปอีก 2 แบบ   พี่ทศจะได้รับทีเดียวพร้อมกันเลย  ไม่นานครับเพราะพี่โยและพวกผมก็ใจร้อนเหมือนกัน  อิ  อิ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 13:55:11 »
อยากได้บ้าง

รอปรับแก้นิดหน่อยครับพี่ทศ  เดี๋ยวพี่โยติดต่อประสานงานให้พี่เองครับวันนี้เพิ่งฝากให้พี่โยไปอีก 2 แบบ   พี่ทศจะได้รับทีเดียวพร้อมกันเลย  ไม่นานครับเพราะพี่โยและพวกผมก็ใจร้อนเหมือนกัน  อิ  อิ
ขอบคุณพี่นะ+พี่โยล่วงหน้าครับ  มีค่าใช้จ่ายยังไงแจ้งด้วยครับ
 :sd10:

• Pa Mania
  • *
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 13:55:34 »
อยากได้บ้าง

ผมด้วย  พี่นะ ถ้าได้แล้ว เจอกันที่ ซอย อนามัย นะ มี ร้านชื่อ pretty Spa เปิด 10 am ถึง ตี 5 ของอีกวัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2012, 14:03:20 โดย Tongsom »
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 14:04:50 »

ถ้าพี่โต้งตามมานะพี่โต้งจะไดรับแบบนี้ไปติดตูดเล่นก่อน  อิ  อิ

เมื่อวานเปิดตัว สติดกเกอร์คลับ มีสมชป้ายแดงรับอาสาวิ่งโชว์ทั่วประเทศไปแล้วครับ  นับเป็นโอกาสดีมากๆสำหรับพวกเราครับ

ขออภัยที่ยังไม่ส่องสว่างเพราะเรายังไม่ถึงกำหนดเปิดบ้านครับ

จ็ากสสสสสสสสสสส  ทำไม นะ ทำไม

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 14:17:55 »
Presenter

จัดมา หาตำแหน่งเหมาะๆ คันแรกในประเทศที่จะติดโลโก้นี้ รถพี่สุ

แต่สถานะการณ์พลิก พี่สาวน่ารักปาน้ำเงินเข้มป้ายแดง เข้าามาร่วมพูดคุย พี่กิตติเรายกให้ไปเลย 1 ชุด
กลายเป็นคันแรกในประเทศไปโดยปริยาย

พี่สุ มาแบบแนวยาว ท้ายรถ

ไม่น้อยหน้า แมวป่าเอาบ้าง

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 14:30:44 »
ผมขอมารอด้วยคนนะคับพี่ๆๆ  ของดีต้องใจเย็นๆ  อย่าได้รีบร้อนใช่ปะคับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 11:46:28 »
อยากได้บ้าง

ผมด้วย  พี่นะ ถ้าได้แล้ว เจอกันที่ ซอย อนามัย นะ มี ร้านชื่อ pretty Spa เปิด 10 am ถึง ตี 5 ของอีกวัน

พี่โต้งใกล้ office ผมเลย    ตกลงตรงนั้นโอเคใช่ป่ะ  พี่สุก็อยู่แถวนี้ด้วย    รับรองน้ำบานขึ้นสาดกระจกแน่ 555

เรื่อง Sticker อดใจรออีกนิดดีกว่าเดิมแนะนอนครับ  เอาแบบสะท้อนแสงสุดๆเลยครับ  แต่ราคาแบบหาซื้อคลองถมไม่มีขายแน่นอน  อิ  อิ

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 14:30:25 »

ไม่ชวนกันเล้ย...

:'( :'( :'(
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 15:04:08 »

ไม่ชวนกันเล้ย...

:'( :'( :'(

โอกาสในภายภาคหน้ายังมีอีกเยอะครับ ถึงเวลาพี่ปออย่าอ้างติด"ธุระ"แล้วกัน เพราะสำหรับชาว Pa-mania คำว่า"ธุระ"มีความหมาย  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 16:10:00 »

ส่วนมากไม่ค่อยพลา่ดครับ... เดี๋ยวเปลี่ยนรูปชัดๆ แล้วพี่กิตติจะคุ้นหน้าผม...

:)

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2012, 14:44:07 »
 ผมมี หาที่อยู่ :-*