ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกรกฎาคม 2556  (อ่าน 7502 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สุขสันต์วันเกิด  พี่นาย-nine,  พี่แอมป์,  พี่เอ/น้าปิง TPS,  พี่เอิท Earth[Maskjoker],  และพี่บิ๊กปุกครับ :sd24: :sd24: :sd24:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
แฮป'เดย์ ครับ พี่ๆที่ เกิด เดือนนี้

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
มาอวยพรวันเกิดพี่ๆที่เกิดเดือนนี้เช่นกัน ขอให้ร่ำรวย การค้ารุ่งเรือง  สุภาพดี และมาผักผ่อนกับบ้านมาเนียครับ :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
HBD...พี่ๆ ทุกท่านที่เกิดเดือนนี้คับ
                             ขอให้แข็ง แรงดีๆ กันทุกๆ ท่านจ้า...

ภาพ : Google

ออฟไลน์ ยีสต์(BD)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ ของขวัญแกะเบาๆนะครับ เดี๋ยวชำรุด

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
HBD ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ ของขวัญแกะเบาๆนะครับ เดี๋ยวชำรุด

เข้ากระทู้มา...เจอรูปของพี่ยิสต์....ตกใจ...เกือบกระโดดเข้าไปในคอม  :sd42: :sd42: :L4384: :L4384: :L4384:

HBD ทุกๆท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ครับ  :sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

สวัสดี มีความสุข ร่ำรวย หวังสิ่งใดให้สมหวัีง ในวันคล้ายวันเกิด ของทุกท่านที่จะมาถึงในเดือนนี้ ครับ

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
สุขสันต์วันเกิด  พี่นาย-nine,  พี่แอมป์,  พี่เอ/น้าปิง TPS,  พี่เอิท Earth[Maskjoker],  และพี่บิ๊กปุกครับ :sd24: :sd24: :sd24:

:sd23: ขอบพระคุณครับพี่ๆ ทุกท่านครับ สำหรับคำอวยพร และสุขสันต์วันเกิดพี่ๆ ที่เกิดเดือนกรกฏาคมทุกท่านครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยทั้งเพื่อนแท้ และเงินทองครับ  :L2897:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
HBD พี่ๆทุกท่าน ร่างกายแข็งแรงครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :sd23:สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่าน ขอให้รวยๆสุขภาพแข็งดีแรงดีครับ  :sd24:

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ ขอให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
มีทรัพย์พร้อม :L6415:กันถ้วนหน้าและมากมายไม่มีหมด :L2734:

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
HBD.พี่ๆทุกท่านครับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่วิทย์[musicshop]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
 :L2754:
  HBD พี่ๆทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้คร๊าบบบ..............

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2753: :L2753: :L2753: :L2753:

HBD ครับ มีความสุขมาก ๆ นะครับ  :sd01: :sd01: :sd01:

ออฟไลน์ ผม ต้อล ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
แจ่มฝุดๆๆ :L2900:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกคนครับ  ;D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

พี่ยีสต์ค้าบ วันเกิดผมอยากได้ของขวัญแบบนี้บ้างอ่ะค้าบ  :L4384: :L4384: :L4384: Happy Birthday พี่ๆที่เกิดในเดือนกรกฏาคมทุกท่านด้วยนะค้าบ  :L4373:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พรุ่งนี้เป็นวันคล้ายวันเกิด พี่ต้น nitirat ถัดไปก็พี่ JAY ถัดไปอีกก็พี่อู๊ด ไล่เรียงกันติดๆเลยครับ ถัดไปอีก2วันก็พี่ต้อล

ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง คิดอะไรให้สมหวัง มั่งมีเงินทองนะครับ :sd23: