ผู้เขียน หัวข้อ: ***ขอเสนอให้จัดทริปไปทำบุญ บริจาคข้าวของกันสักรอบครับ***  (อ่าน 45665 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เรียนพี่ๆที่ให้ความสนใจในการร่วมทริบแรกของปามาเนียเราทุกท่านครับ......ขณะนี้ทางทีมงานกำลังเก็บรวบรวมข้อมูล ประสานงาน และวางแผนกันอยู่ครับ.....ไม่ได้นิ่งนอนใจ ไม่ได้หายไปไหนนะครับ.......คาดว่าอีกไม่นานนี้ทุกท่านจะได้ทราบรายละเอียดแน่นอนขอรับ......อดใจรอกันซักนิด......เตรียมพบกับทริบแรกของเราชาวปามาเนียได้เร็วๆนี้
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ป๋มคงไปด้วยไม่ได้แล้วหละครับ  :'(  เพราะมีคำสั่งย้ายไปประจำการที่พม่าแล้วครับ แต่ก็ยินดีพร้อมร่วมบริจาคครับป๋ม  :-*

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *
ป๋มคงไปด้วยไม่ได้แล้วหละครับ  :'(  เพราะมีคำสั่งย้ายไปประจำการที่พม่าแล้วครับ แต่ก็ยินดีพร้อมร่วมบริจาคครับป๋ม  :-*

ไม่เป็นไรครับพี่ตู่ ทริบนี้ไม่ได้ เดี๋ยวเรามีอีกหลายทริบรอรับพี่ตู่เลย......นานๆพี่ตู่ไม่ยอมไปทริบกับเรา......เราก็จะจัดทริบไปลุยเมืองปากน้ำโพให้พี่ตู่เลี้ยงข้าวกันทั้งฝูง  :-* :-* :-* .....ไม่ต้องห่วงครับ เราสร้างโอกาสในเราได้ถล่มพี่ตู่แน่นอน  ;D ;D ;D

ขอให้โชคดีกับที่ใหม่ๆนะครับ ขอให้เป็นการย้ายไปเจอแต่สิ่งดีๆนะครับพี่ตู่  :) :)
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

ไม่เป็นไรครับพี่ตู่ ทริบนี้ไม่ได้ เดี๋ยวเรามีอีกหลายทริบรอรับพี่ตู่เลย......นานๆพี่ตู่ไม่ยอมไปทริบกับเรา......เราก็จะจัดทริบไปลุยเมืองปากน้ำโพให้พี่ตู่เลี้ยงข้าวกันทั้งฝูง  :-* :-* :-* .....ไม่ต้องห่วงครับ เราสร้างโอกาสในเราได้ถล่มพี่ตู่แน่นอน  ;D ;D ;D

ขอให้โชคดีกับที่ใหม่ๆนะครับ ขอให้เป็นการย้ายไปเจอแต่สิ่งดีๆนะครับพี่ตู่  :) :)

ขอบคุณครับ มีโอกาสเมื่อไหร่คงได้นัดเจอกันครับ
ช่วงปลายปีนี้เลยอดกระเป๋าแหกหลายรายการเลย (ท่อ HKS, Mag 16, โช๊ค EMU SPORT)  :'(

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ไชโย...เราจะไปทริปพม่าตามพี่ตู่ให้พม่ารู้จัก pa-mania มิใช่มีแต่ช้างศึก อ้อขอฝากพี่ตู่ช่วยไ่ปให้ถึงพม่านะครับและตีเมืองขึ้นให้หน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2012, 05:58:48 โดย พ.ต.ท ประสิทธิ์ วงษา »
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

• Pa Mania
  • *
ไชโย...เราจะไปทริปพม่าตามพี่ตู่ให้พม่ารู้จัก pa-mania มิใช่มีแต่ช้างศึก

เดี๋ยววันนี้ผมขึ้นฝั่งแล้วจะโทรไปหาครับ จะได้แวะไปเยี่ยมเยียนกันก่อนที่ผมจะไปพม่าครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ขอให้โชคดีครับพี่

ส่วนเรื่องกระเป๋าแหก อยู่บ้านนี้ไม่ช้าก็เร็วครับ ได้แหกสมใจนึกแน่นอนครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้างสรร สิ่งดีๆ เผื่อสังคม ในกลุ่ม " ปามาเนีย " พวกพี่ๆ ไปไหน น้องไปด้วย (เพราะโอกาสดีๆ ไม่ได้มีบ่อยๆ)   :) :) :)
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *
ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้างสรร สิ่งดีๆ เผื่อสังคม ในกลุ่ม " ปามาเนีย " พวกพี่ๆ ไปไหน น้องไปด้วย (เพราะโอกาสดีๆ ไม่ได้มีบ่อยๆ)   :) :) :)

ยินดีครับพี่ชล รอฟังข่าวกันนิดนึงครับ.....จันทร์นี้ผมนัดกับพี่ประสิทธิ์เจ้าของพื้นที่ไปคุยเกี่ยวกับรายละเอียดต่างๆให้เรียบร้อย.....แล้วจะรีบมาแจ้งให้พี่ๆทุกท่านได้ทราบกันครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
รอคำตอบอยู่นะครับพี่ ยินดีเช่นกันครับ ;) ;) ;)
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
รอคำตอบอยู่นะครับพี่ ยินดีเช่นกันครับ ;) ;) ;)

ใกล้แล้วครับพี่ชล
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ^หนึ่ง^Engineering

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • Pluakdaeng Rayong

ใกล้แล้วครับพี่ชล
จัดไป :sd10: :sd10: :sd10: :sd10: :sd10:
Pajero Sport 2.5GT 4wd.
I Love Pajero Sport.

ออฟไลน์ ย้ง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับป๋าๆทุกท่าน ภูทับเบิกเคยไปแต่ไม่เคยค้างเลยครับ ถ้าไปช่วงเดือนกุมภาพันธ์ วันหยุดตรุษจีน วันที่ 10-13 ก.พ.2556 น่าจะดีมากเลย