ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมิถุนายน 2556  (อ่าน 10833 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สุขสันต์วันเกิด พี่เก สุพรรณ พี่วร พี่บอย-Pamania พี่Tee (ธี) พี่Nui PJRS245 พี่หรั่ง2523 :sd24: :sd24: :sd24:

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
happy birth day ครับ พี่พี่ทุกท่าน ที่เกิดเดือนนี้นะครับ ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2734: :L2734: :L2734:

Happyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy Birthday พี่ ๆ ทุก ๆ ท่านที่เกิดในเดือนนี้นะครับ   :sd01: :sd01:

:L2754: :L2754: :L2754:

:L2897:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
HBD ทุกๆ ท่านครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
:L2753:สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ครับ :L2753:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
Happy Birthday พี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ครับ  :L4398: :L4398: :L4398:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
็HBD ครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
HBD.ทุกๆท่านครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ว่า ตาม พี่ติ๊ก ครับ แฮปเดย์ :sd24:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ว่าตามพี่อ้วน สวัสดีครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
happy birth day ครับ พี่พี่ทุกท่าน ที่เกิดเดือนนี้นะครับ ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขมากๆครับ

Happyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy Birthday พี่ ๆ ทุก ๆ ท่านที่เกิดในเดือนนี้นะครับ   :sd01: :sd01:

:L2753:สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ครับ :L2753:
Happy Birthday พี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ครับ  :L4398: :L4398: :L4398:
็HBD ครับ

ว่า ตาม พี่ติ๊ก ครับ แฮปเดย์ :sd24:

สุขสันต์วันเกิด พี่เก สุพรรณ พี่วร พี่บอย-Pamania พี่Tee (ธี) พี่Nui PJRS245 พี่หรั่ง2523 :sd24: :sd24: :sd24:

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆท่านมากๆ ครับในคำอวยพร ขอให้ทุกสิ่งและทุกอย่างที่ได้รับนั้นย้อนคืนกลับไปสู่พี่ๆทุกๆท่านครับผม
พระเจ้าอวยพรครับ  :sd23: :sd23:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

เอาแบบพี่ตามแล้วกันคับ ไม่ได้ลอกเลียนแบบนะคับ แต่ ก๊อปปี้ เลย ขอ-บอก
เฮง เฮง รวย รวย แข็ง แข็ง แรง แรง กันทุกท่านคับ

:sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ พี่วิทย์[musicshop]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
 :sd10: Happy  Birth  Day  พี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดืิน มิ.ย. ครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง  และ ร่ำรวยๆ ครีาบบบ

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านที่เกิดเดือนนี้กันครับ 
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
พี่ทูต  พี่จา-Thanawat  พี่เจ เชียงใหม่ ก็เกิดเดือนนี้เช่นกันครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :sd24: :sd24: :sd24:ขอให้มีความสุขครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอให้ ล่ำ รวย แข็ง แรงดีๆ ทุกท่านคับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
สุขสันต์วันเกิดคนเดือนมิ.ย ทุกท่านครับ เฮงๆ รวยๆ...สวยหล่อ..ตลอดไปครับ

ออฟไลน์ หรั่ง-2523

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • หรั่งสวนหลวง ร.9

็HBD ครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆท่านมากๆ ครับในคำอวยพร ขอให้ทุกสิ่งและทุกอย่างที่ได้รับนั้นย้อนคืนกลับไปสู่พี่ๆทุกๆท่านครับผม
พระเจ้าอวยพรครับ  :sd23: :sd23:

อีกสองวันคล้ายวันเกิดผม
ขอบคุณพี่ทุกท่านมากกับคำอวยพร
ขอให้พรนั้นกลับสู่พี่ๆที่น่ารักทุกคนในบ้านหลังนี้ครับ
จงมีความสุขไม่เจ็บไม่ป่วย รวยๆครับ

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Mobile 084-0066778
HBD พี่ๆ ทุกท่านที่เกิดในเดือนมิถุนายนทุกท่าน

ขอให้สมหวัง สมปรารถนาในสิ่งที่คิด ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ  :sd23:
life is unfair

ออฟไลน์ บุญเลิศ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
HBD ทุกท่านในเดือนนี้ครับ

• Pa Mania
  • *
บังเอิญอาทิตย์ที่ผ่านมางานเข้า ทำงานจนเบลอๆ  :sd06: เลยเพิ่งสังเกตุเห็นว่ายังมีพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้อีกหลายท่าน เข้ามาอวยพรล่าช้าต้องขออภัยด้วยครับ  :sd23:

Happy Birthday to พี่เจ เชียงใหม่ (V6 ขับมันส์มั๊ยครับ) พี่จ่า jatot (ผู้ใหญ่น่ารักใจดีอีกท่านนึงของพวกเรา) พี่อ้อม วิภพ กุลรักษ์เดชา (พี่ที่ยังไม่มีโอกาสทักทายกันในหน้าบอร์ด) และพี่เปี่ยม Piem (พี่ชายพี่boy81 จะสั่งstickerแบบDไปเพิ่มความหล่อให้นองปาหรือยังครับ)  :L2753: :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • ครูคือผู้ให้
Happy Birthday to พี่เจ เชียงใหม่  พี่จ่า jatot พี่อ้อม วิภพ กุลรักษ์เดชา  และพี่เปี่ยม Piem      :L2888:  :L2888:  :L2888:
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ขอบคุณคร๊าบบบ  สำหรับอายุ 63 ปี แต่ใจซิคร๊าบแค่ 36 เองเท่านั้น
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบคุณคร๊าบบบ  สำหรับอายุ 63 ปี แต่ใจซิคร๊าบแค่ 36 เองเท่านั้น

Happy Birthday ครับพี่จ่า....ขอให้อายุมั่นขวัญยืน เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้หลานๆบ้านปามาเนียไปนานๆนะคร้าาาาาบ  :sd23: :sd23: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่วิทย์[musicshop]

• Pa Mania
  • *
 :sd10:
 HBD พี่ๆ ทุกท่าน ที่มีวันเกิดในเดือนนี้ครับ......

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD เพื่อนๆทุกท่านด้วยครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เข้ามาร่วมเป่าเค้ก Happy birthday พี่ทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้านะครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *

จิงๆ หรือคับพี่จ่า ไม่บอกว่าเท่าไหร่เนี่ย ทายกันกันน้อยกว่านี้อีกนะคับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

HBD คับพี่จ่า

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านที่เกิดในเดือนนี้ครับ
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ผม ต้อล ครับ

• Pa Mania
  • *
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทีเกิดเดือนนี้ด้วยคนนะครับ :L2888:

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48

จิงๆ หรือคับพี่จ่า ไม่บอกว่าเท่าไหร่เนี่ย ทายกันกันน้อยกว่านี้อีกนะคับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

HBD คับพี่จ่า
โธ่พี่เจมส์ ผมขอใช้อายุไว้ที่ 20 ปี แต่ที่ขอไว้ให้ได้ปีเดียวเท่านั้น
ปีหน้าคุณต้องไปใช้อายุ 21 
:L2905: :L2905:
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมิถุนายน 2556 ครับ

ออฟไลน์ อนิรุจน์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณทุกๆท่านครับ อาจช้าไปหน่อยคงไม่ว่ากันนะ ขอบคุณคับ :L2900:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณทุกๆท่านครับ อาจช้าไปหน่อยคงไม่ว่ากันนะ ขอบคุณคับ :L2900:

ไม่มีคำว่าช้าสำหรับคนที่มีใจให้กันครับพี่เก  :sd23:  แวะเข้ามาทักทายได้เรื่อยๆนะครับ  :L2759:  ขอขอบคุณสำหรับโพสแรกของพี่ แจก  :L6428: ให้เลย

ออฟไลน์ เจตน์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เฮงๆ รวยๆ คร้าบบบ   :L4398:

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอให้พี่ทุกท่าน มีควาสุข เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย รวย