ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับพี่ๆๆ ผมขอรายงานและฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  (อ่าน 10017 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
ผมดีใจมากคับที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกที่ปามาเนียนี้  ต้องขอบคุณพี่นะมากคับ  ที่เป็นธุระในการสมัครสมาชิกให้ผม  ในการเป็นสมาชิกผมก็จะปฏิบัติตามบ้านหลังนี้อย่างเคร่งครัด(ดูจิงจังไปป่าวคับ)  ผมดีใจจิงๆๆที่ได้มาพบปะพี่ๆๆ  ก่อนหน้านี้ผมก็ได้พบพี่ๆๆแก๊งกระเป๋าแหกแค่ครั้งเดียวตอนไปมิตติ้งที่เดอะเซอร์เคิล  พอจะนึกออกว่าพี่ๆๆคนไหนใช้ชื่อไรบ้างคับ ;D
และผมก็พร้อมให้พี่ๆๆแนะนำเรื่องการดูแลและปรับแต่งรถ  ตามสไตล์ของพี่ๆๆที่ผมชอบและสนใจเป็นอย่างยิ่งคับ 

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ยินดีต้อนรับครับพี่บอย......อยากจัดอะไร อยากแต่งอะไร สอบถามได้ครับ......พี่ๆแถวนี้ลองมากันแยะ แหกมากันเยอะ เลอะเทอะมาก็มาก ครับ........ผมก็มาคอยเกี่ยวเอาแถวนี้แหละครับ.....รอให้อันไหนพี่ๆเขาไปลองมาแล้วดี....ผมค่อยไปจัดมา  ;D ;D ;) ;)
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
ขอบคุณคับพี่ตาม  ตอนเน้ผมอยากไปแหก step 2  ตามที่พี่นะกับพี่อ็อดได้ให้ข้อมูลไว้คับ ;D  พี่ตามช่วยพาไปแหกด้วยนะคับ :-*

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีต้อนรับสู่บ้าน ปามาเนี่ย จร้า พี่บอย   ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Welcome on board  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบคุณคับพี่ตาม  ตอนเน้ผมอยากไปแหก step 2  ตามที่พี่นะกับพี่อ็อดได้ให้ข้อมูลไว้คับ ;D  พี่ตามช่วยพาไปแหกด้วยนะคับ :-*

โอ้ว......step 2 step เดียวกับผมเลยครับ.......แหกแบบเบาๆ เน้นขับสบายและไม่สร้างภาระหนักให้กับเครื่อง......เป็นการเลือกที่ดีครับ......เดี๋ยวรอซักแป๊บนะพี่บอย......ขอมีสมาชิกที่ต้องการเหมือนกันอีกซักหน่อย เดี๋ยวผมเรียกพี่นะให้พาไปแน่นอน.....จะได้ถือเป็น meeting ย่อย ของบ้านปามาเนียด้วยเลยทีเดียวครับ  ;D ;D ;D

ตอนนี้พี่บอยจับความรู้สึกรถเดิมๆก่อนนะครับ.....พอแหกแล้ว จะได้ทราบและรู้สึกได้ว่าจ่ายตังค์แล้วได้อะไรเพิ่มขึ้นมาบ้าง.....ตอนผมไปทำ Step 2 ก็ขับรถเดิมๆจับความรู้สึกอยู่หลายเดือนเหมือนกันครับ  ;D :)
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ได้คับพี่ตาม  ผมจะจับความรู้สึกให้แม่นเลย  จะได้รู้ว่าความแตกต่างเป็นอย่างไร  แล้วผมก็สนใจเรื่องท่อ HKS มันทั้งสวยแล้วก็เพิ่มประสิทธิภาพให้รถปาเราอีก ถ้าไปมิตติ้งจะไปขอนั่งฟังจากรถพี่ๆๆหน่อยนะคับว่าความดังเป็นอย่างไร เพาะแค่ไหน  ;D  ผมอยากหลายอย่างเกินไปแล้วพี่ๆๆ  สงสัยจะแหกทั้ง2ข้างแน่เลยคับ(ต้องควบคุมกระเป๋าให้ค่อยๆๆแหก) :D
ท้ายนี้ขอขอบคุณพี่ๆๆทุกคนที่ให้การต้อนรับผมครับ  ;D

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ยินดีต้อนรับครับพี่บอย

แนะนำตัวปุ๊ป...ก็จะแหกซะแล้ว ;D

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
ยินดีต้อนรับครับ พี่บอย :) :) :)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยินดีต้อนรับครับพี่บอย

สิ่งที่อยากได้นั่งอ่านในห้องโมดิฟายได้เลย  ทั้งเครื่อง ทั้งชั่วล่าง  ทั้งท่อ  ลงไว้แล้ว
และกำลังจะมาลงอีกเรื่อยๆครับ  ถือว่าเป็นการทาสีบ้าน  ตกแต่งภายในอยู่ครับ

และขอแสดงความยินดีอีกครั้งครับ
 :D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยินดีต้อนรับครับ พี่บอย

เข้ามาช่วยๆ กันเพื่อบ้านของพวกเราครับ และ ไม่ต้องกังวลกับการแสดงความเห็นครับ ทำได้เต็มที่
เรื่องการแต่งรถ ผมก็เดินตามพี่ๆ เค้าแหละครับ ไม่ค่อยมีความรู้เหมือนกัน แต่ มันได้จริงๆ นะ
ทั้ง อารมณ์ ความสะใจ ความคุ้มค่า ฯลฯ

แรกๆ ก็เข้ามาดูเฉยๆ ลองอ่านข้อมูลทำความเข้าใจไปเรื่อยๆ และเริ่มตัดสินใจจากเล็กๆ ไปก่อน ค่อยๆ ทำ ค่อยๆ ลอง
เห็นความจริงใจของพี่ๆ บ้านนี้ที่มีให้ ก็กล้าลองมากขึ้น มีปัญหาก็ปรึกษากันได้ เพราะพี่ๆ โดนมาก่อนแล้วทั้งนั้นครับ 5555

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่ๆๆที่แนะนำและต้อนรับผมอย่างอบอุ่น  ท้ายนี้ถ้าพี่ๆๆต้องการให้ผมช่วยอะไรก็บอกได้เลยนะคับ :)

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
สวัสดีครับพี่บอย ยินดีต้อนรับครับ  ;D  ที่นี่มีให้ครบทุกสไตล์เลยครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณพี่ๆๆที่แนะนำและต้อนรับผมอย่างอบอุ่น  ท้ายนี้ถ้าพี่ๆๆต้องการให้ผมช่วยอะไรก็บอกได้เลยนะคับ :)

ยินดีต้อนรับเสมอครับ   มีให้ช่วยก็คงเป็นช่วยซื้อแหละครับ55555    ล้อเล่นนะ

หมายถึงเมื่อมีกิจกรรมใดๆ  หากไม่ติดขัดอะไรอยากให้ไปร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ยินดีต้อนรับครับ ผมก็น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่บอย ยินดีต้อนรับครับ  ;D  ที่นี่มีให้ครบทุกสไตล์เลยครับ
สวัสีคับพี่นาย ผมยินดีรับทุกสไตล์เลยคับ  ชอบๆๆ ;D

ยินดีต้อนรับเสมอครับ   มีให้ช่วยก็คงเป็นช่วยซื้อแหละครับ55555    ล้อเล่นนะ

หมายถึงเมื่อมีกิจกรรมใดๆ  หากไม่ติดขัดอะไรอยากให้ไปร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณคับพี่นะ  ผมซื้อรถก็เพราะพี่นะแล้วนะคับ พี่นะช่วยแนะนำของแต่งด้วยนะคับ555  ส่วนกิจกรรมผมไม่พลาดแน่คับพี่
ยินดีต้อนรับครับ ผมก็น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
ขอบคุณคับพีโต้ง  ผมดีใจคับที่มีสมาชิกที่อารมณ์ดีแบบพี่โต้งมาสร้างบ้านหลังนี้ให้มีความสุข ;D

poon phuket

• บุคคลทั่วไป
ดีจร้า พี่บอย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *
ดีจร้า พี่บอย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ  :sd23:
หวัดดีคับพี่ปุ่น  ยินดีเช่นกันครับ บ้านปามาเนียขอต้อนรับพี่ปุ่นคับ ;D

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

มาสวัสดีพี่บอย กับสักหน่อยครับ ยินดีที่ได้รู้ัจักครับพี่บอย

• Pa Mania
  • *

มาสวัสดีพี่บอย กับสักหน่อยครับ ยินดีที่ได้รู้ัจักครับพี่บอย
สวัสดีคับพี่โอ  ยินดีคับพี่โอ  ดีใจที่พี่โอมาช่วยสร้างบ้านแห่งนี้คับ ;D