ผู้เขียน หัวข้อ: **//เปิดรอบ 3 เอากรองแอร์ดีๆมาแบ่งบัน (ส่งของแล้วครับ) //**  (อ่าน 69414 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
ของมาเมื่อไรผมด้วยนะคับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ของมาเมื่อไรผมด้วยนะคับ

ช่วงนี้งดนำเข้าครับ  มีปํญหากับสินค้าที่ไม่มีเครื่องหมาย มอก. 
ไว้ทางโรงงานได้ใบรับรองที่ได้มาตฐานของไทยแล้วจะดำเนินการสั่งมาให้ครับ
 :sd23:

ข้อมูลล่าสุด ที่พี่ทศแจ้งไว้ครับ   หากพี่ซอลไม่อยากรอ ที่ศูนย์มิตซูก็มีขายพร้อมติดตั้งเลยครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ปัจจุบันผมซื้อมาเปลี่ยนใส่เองตามวิธีที่พี่ๆเคยรีวิวเอาไว้ ลองหาดูนะครับ อันละร้อยกว่าบาทซื้อครั้งละ 2-3 อันเอามาเก็บไว้ราคาถูกลงไปอีก ผมว่าไม่มีอะไรจะง่ายกว่าการเปลี่ยนกรองแอร์อีกแล้วครับ :L2754: ถ้าผมยังทำได้พวกพี่ๆทุกคนก็ทำได้ครับ :L6425:  เอามาใช้ไปก่อน ไว้ของพรีเมี่ยมพี่ทศเข้ามาแล้วค่อยมาสั่ง :L2734:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13

5555 ของเก่าที่สั่งมา.....ยังไม่ได้ใส่เลยครับพี่ทศ 5555

:L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอบคุนคับพี่ๆนะคับไม่ว่าผมถามอาไร พี่ๆก็เข้ามาช่วยกันตอบ
ผมขอบคุนมากคับ :L2900:

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13

มีข้อมูลดีๆๆๆๆเยอะครับ.....พี่ ซอล fisol  ขนาดผมอ่านยังอ่านไม่หมดเลยครับพี่ :L2734: :L2734:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย

มีข้อมูลดีๆๆๆๆเยอะครับ.....พี่ ซอล fisol  ขนาดผมอ่านยังอ่านไม่หมดเลยครับพี่ :L2734: :L2734:
:sd23: :L2900: