ผู้เขียน หัวข้อ: **//เปิดรอบ 3 เอากรองแอร์ดีๆมาแบ่งบัน (ส่งของแล้วครับ) //**  (อ่าน 69416 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ได้รับของแล้วเช่นกันครับ แต่ยังไม่ได้แกะดูเลย :L2736:

ออฟไลน์ เป้า-พระโขนง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ได้รับของแล้วคร้าบบบ ขอบคุณครับ  :L4399:
ว่าแต่ไม่เห็นมีน๊อตมาให้ด้วย ต้องหาซื้อที่ไหนครับ แล้วเบอร์อะไรครับ
แบบเกลียวละเอียดหรือเกลียวหยาบครับ :L2761:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ได้รับของแล้วคร้าบบบ ขอบคุณครับ  :L4399:
ว่าแต่ไม่เห็นมีน๊อตมาให้ด้วย ต้องหาซื้อที่ไหนครับ แล้วเบอร์อะไรครับ
แบบเกลียวละเอียดหรือเกลียวหยาบครับ :L2761:

ขออนุญาตตอบแทนพี่ทศครับ เพราะผมก็พึ่งถามพี่เค้ามาอีกกระทู้ เหมือนกัน  :L2754:
ใช้ น๊อตเกลี่ยวปล่อย ขนาด 4 มิล * ยาว 1.5 เซ็นต์ +/-  ครับ   :L2904:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ได้รับของแ้ล้วครับพี่ทศ ขอบคุณมากครับ :sd23: :sd23: :sd23:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณพี่ทศครับ..ไมล์ผม 25000 สมควรเปลื่ยนหรือยังครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณพี่ทศครับ..ไมล์ผม 25000 สมควรเปลื่ยนหรือยังครับ
น่าจะเปลี่ยนได้แล้วครับ  // ยังไงถอดของเดิมออกมาดูก่อนก็ได้ครับแต่ผมว่าใหนๆถอดแล้วก็เปลี่นไปเลยครับ
 :L2736:

tod

ของยังมีเหลือใหมครับพี่ทศ ผมมาไม่ทันสั่งอะครับ    :sd23:
สั่งเพี่มมาใช้เอง 2 ตัว (รอบที่แล้วแบ่งพี่โต้งไป) ถ้าพี่ดิษฐ์สนใจเดี่ยวเอาของผมไปแล้วกันครับ PM ที่จัดส่งมาครับ
ของผมค่อยสั่งใหม่ครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ได้รับของแล้วแต่ยังไม่ว่างแกะ,ต้องรีบไปธุระแล้วเดี๋ยวคืนนี้ค่อยแกะแล้วกัน
ขอบคุณ พี่ทศ มากๆครับ

:L2900: :sd23: :sd23: :sd23: :L2900:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ของยังมีเหลือใหมครับพี่ทศ ผมมาไม่ทันสั่งอะครับ    :sd23:
สั่งเพี่มมาใช้เอง 2 ตัว (รอบที่แล้วแบ่งพี่โต้งไป) ถ้าพี่ดิษฐ์สนใจเดี่ยวเอาของผมไปแล้วกันครับ PM ที่จัดส่งมาครับ

สั่งใหม่เมื่อไหร่บอกด้วยครับพี่ทศ...อันสำรองของผมแบ่งให้พี่ไซไปแล้วครับ....จะเอามาสำรองไว้ตอนเปลี่ยนอะครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

:L2904: ครับพี่ตาม สั่งแล้วจะแจ้งครับ  :L2897:

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
ภาพนี้เอามาให้ดูเฉยๆ..กรองจากศูนย์ วิ่งมา25000 กม.เอาออกมาหน้าตายังพอดูได้ แต่พอเคาะๆ ฝุ่นออกมาเยอะมาก เลยเปลื่ยนของพี่ทศใส่แทน..หน้าตาดูดี..มีความหนา..เคลือบคาร์บอน..ขับร่อนมันทั้งวัน..อิอิ ของใหม่..ไฉไลกว่าเดิม.. :L2900:

tod

ของผมครั้งแรกตอนถอดมาดำกว่าของพี่ต้นอีกครับ
 :L4387:
ทุกคนเปลี่ยนกรองกันแอร์เองได้หมดแล้ว  :L2900:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้

ผมสั่งมา 2 อัน พี่ดิษฐ์มารับที่ผมก่อนได้ครับ
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พี่ทศ

ทำไมของผมยังอยู่ ศป ทุ่งสง อยู่เลยคับ
ของพี่เอ็กซ์มันไม่เข้าที่ศูนย์ ปณ.กลาง คงวิ่งไปฉะเชิงเทราเลยครับ ตอนนี้คือออกจากทุ่งส่งแล้วพรุ่งนี้คิดว่าเข้าระบบที่โน่นเลยครับ

คิดว่าน่าจะอย่างนั้นนะคับ
ไม่ได้รีบใช้นะคับ

อยากคุยด้วยมากกว่าคับ :L2736:
ได้เลยครับพี่เอ๊กซ์
 :sd42:

พี่ทศ

ได้รับของเรียบร้อยครบตามที่สั่ง

ขอบคุณมากนะคร้าบ

ของดีๆ จะอุดหนุนกันต่อนะคร้าบ

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้

:sd23: ขอบคุณครับพี่ทศจัดไป 1 like เป็น67แล้ว   pm.ที่อยู่ในการจัดส่งมาแล้วครับ   :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 มิถุนายน 2013, 17:39:10 โดย พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์ »
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *

ผมสั่งมา 2 อัน พี่ดิษฐ์มารับที่ผมก่อนได้ครับ

:sd23: ขอบคุณครับพี่ชิน 
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

tod

:sd23: ขอบคุณครับพี่ทศจัดไป 1 like เป็น67แล้ว   pm.ที่อยู่ในการจัดส่งมาแล้วครับ   :L4399:
พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ
 :sd23:

• Pa Mania
  • *

พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ
 :sd23:

:sd23:  ขอบคุณครับพี่ทศ  :L2900:

ออฟไลน์ พี่อาร์ต-Outdoor

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd23: พี่ทศครับ ได้รับของเรียบร้อย

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
:sd23: พี่ทศครับ ได้รับของเรียบร้อย

พี่อาร์ต

วันอาทิตย์นี้ไปเจอกันไหมคร้าบ