ผู้เขียน หัวข้อ: **//เปิดรอบ 3 เอากรองแอร์ดีๆมาแบ่งบัน (ส่งของแล้วครับ) //**  (อ่าน 69407 ครั้ง)

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ใครใคร่ซื้อก็ซื้อ  สั่งมาเพื่อบริการสมาชิก 
 ***ไม่ได้บังคับให้ซื้อ***
หามาได้ราคานี้ จะถูกจะแพงก็แจ้งราคาไว้ให้ทราบแล้วก่อนซื้อ
บุคคลภายนอกที่เข้ามาอ่านแล้วไม่ได้ซื้ออย่าพยายามแปลงเจตนาเป็นอื่น

มีเคือง
 :sd27:

:L4373: เอาง่ายเลย สงสัยมันบ้าาาาาา ครับพี่ทศ
เงินของผมครับ ผมพอใจซื้อครับ แม้จะโดนเมียว่ายังแอบซื้อเลย :L4396: :L4396: :L4396:

tod

• บุคคลทั่วไป
ไปปลดทุกที่ห้องน้ำหายแล้วครับ
ระหว่างปลดทุก ก็คิดได้แล้วว่าจะหาอะไรมาแหกกันต่อ  รอติดตาม
 :L2736:

tod

สั่งของให้แล้วนะครับวันนี้  กติกาเหมือนเดิม รอของเข้า 15-20 วัน
สั่งให้ครบทุกคนที่สั่งจองมาครับ
ข้อมูลล่าสุดตามนี้ ของใครไม่ถูกต้องแจ้งมาได้ครับ
 :sd23:
1.พี่กิตติ ------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
2.พี่dol2523 ------ 1 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
3.พี่ตู่ Black PJM ----- 2 มีที่จัดส่งแล้ว
4.พี่ชิน : ปาดำ บุรีรัมย์------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
5.พี่nu------------ 2 มีที่จัดส่งแล้ว
6.พี่Tui_Yindee ---------- 2 มีที่จัดส่งแล้ว
7.พีเอ็กซ์ Exit370 -------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
8.พี่ต้น ----------- 1  โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
9.พี่ม่อน----------- 1 มีที่จัดส่งแล้ว
10.พีพีท ชุมพร--------- 2 มีที่จัดส่งแล้ว
11.พี่เป้า (pao)-------- 1 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
12.พีArt Outdoor ----- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
13.Pong zentrino ------- 2
14.พี่jirasit ------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ใครใคร่ซื้อก็ซื้อ  สั่งมาเพื่อบริการสมาชิก 
หามาได้ราคานี้ จะถูกจะแพงก็แจ้งราคาไว้ให้ทราบแล้วก่อนซื้อ
บุคคลภายนอกที่เข้ามาอ่านแล้วไม่ได้ซื้ออย่าพยายามแปลงเจตนาเป็นอื่น

มีเคือง

like ที่54 ไปเลย...ครับ  :sd27:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มีเคือง

:L4373: เอาง่ายเลย สงสัยมันบ้าาาาาา ครับพี่ทศ
เงินของผมครับ ผมพอใจซื้อครับ แม้จะโดนเมียว่ายังแอบซื้อเลย :L4396: :L4396: :L4396:
กินใจครับพี่ดิน เอา like ที่4 ไปเลย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L4387: :L4387: :L4387: :L4387:

ขออภัยที่ล่าช้าครับพี่ โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ PM ไปแจ้งที่อยู่ พร้อมกับเวลาโอนให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

:L2758: :L2758: :L2758:

tod

:L4387: :L4387: :L4387: :L4387:

ขออภัยที่ล่าช้าครับพี่ โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ PM ไปแจ้งที่อยู่ พร้อมกับเวลาโอนให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

:L2758: :L2758: :L2758:
รับทราบครับ อับไว้หน้าแรกแล้วครับ   ของใครไม่ถูกต้องแจ้งมาได้ครับ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
โอนเงินเรียบร้อยคับพี่ทศ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ จันทร์ ไม่อยู่คับ ไปจังหวัดสงขลา พาท่าน ผบ.ไปสอบ 9 มาตรฐานครู เจอก็ทักกานเลยน่ะคร้าบ ก0953ชุมพร  หุหุ

tod

โอนเงินเรียบร้อยคับพี่ทศ
อัพข้อมูลไว้หน้าแรกของกระทู้แล้วครับ    //  ของใครข้อมูลไม่ถูกต้องแจ้งมาได้ครับ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ขอโทษครับ  :sd23: โอนช้าอีกแล้วครับ  :sd23:

โอนวันที่ 3/5/56  เวลา 15.30 น. ยอดโอน 370.07 ครับ

:L4387: :L4387: :L4387:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

tod

ขอโทษครับ  :sd23: โอนช้าอีกแล้วครับ  :sd23:

โอนวันที่ 3/5/56  เวลา 15.30 น. ยอดโอน 370.07 ครับ

:L4387: :L4387: :L4387:
อัพข้อมูลให้แล้วครับ  ข้อมูลล่าสุดตามนี้
1.พี่กิตติ ------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
2.พี่dol2523 ------ 1 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
3.พี่ตู่ Black PJM ----- 2 โอนแล้ว /มีที่จัดส่งแล้ว
4.พี่ชิน : ปาดำ บุรีรัมย์------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
5.พี่nu------------ 2 มีที่จัดส่งแล้ว
6.พี่Tui_Yindee ---------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
7.พีเอ็กซ์ Exit370 -------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
8.พี่ต้น ----------- 1  โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
9.พี่ม่อน----------- 1 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
10.พีพีท ชุมพร--------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
11.พี่เป้า (pao)-------- 1 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
12.พีArt Outdoor ----- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
13.Pong zentrino ------- 2  โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว
14.พี่jirasit ------- 2 โอนแล้ว / มีที่จัดส่งแล้ว

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ขออภัยที่ล่าช้า,งานยุ่งมากๆ,พรุ่งนี้(เสาร์ที่4/5/56)
จะโอนให้นะครับ
ขอบคุณครับ
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

tod

ขออภัยที่ล่าช้า,งานยุ่งมากๆ,พรุ่งนี้(เสาร์ที่4/5/56)
ขอบคุณครับ
ไม่เป็นไนพี่

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ขอบคุณครับ

แจ้งเพื่อทราบครับ…
ผมโอนตังค์ให้เรียบร้อยแล้วเมื่อสักครู่นี้ครับ
โดยโอนทาง iBanking ครับ
ขอบคุณครับ

:sd23: :sd23: :sd23:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

tod

ขอบคุณครับ

แจ้งเพื่อทราบครับ…
ผมโอนตังค์ให้เรียบร้อยแล้วเมื่อสักครู่นี้ครับ
โดยโอนทาง iBanking ครับ
ขอบคุณครับ

:sd23: :sd23: :sd23:
เงินเข้าเรียบร้อยแล้วพี่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

มีเคือง

กด :L6428:  ให้พี่ทศ
โอนเงินแล้วครับ ขอโทษด้วยที่โอนช้า
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

tod

มีเคือง

กด :L6428:  ให้พี่ทศ
โอนเงินแล้วครับ ขอโทษด้วยที่โอนช้า
รับทราบครับ อัพไว้หน้าแรกแล้วครับ

tod

เหตุผลที่ผมเลือกใช้ของแพง........ของถูกๆก็มีแต่ไม่ขอใช้แล้วกัน
ลองพิจารณากันเอง ใครว่าคิดถูกก็ถูก ใครว่าคิดผิดก็ผิด  เพราะพี่ๆเป็นคนเลือก

ทำไมเมืองนอก หรือต้นตำหรับของมิตซูญีปุ่นจึงใช้ Part นี้กัน โครงสร้างแบบนี้ 
แล้วในไทยทำไมถึงใช้แบบโครงสร้างแบบกระดาษ (คิดเอาเองไม่ชี้นำ)

เกือบทุกรุ่นของมิตซูก็ใช้ Part ตัวนี้

เขาออกแบบมาเพื่อรถมิตซู โดยตรง

:L2760:

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
เหตุผลที่ผมเลือกใช้ของแพง........ของถูกๆก็มีแต่ไม่ขอใช้แล้วกัน
ลองพิจารณากันเอง ใครว่าคิดถูกก็ถูก ใครว่าคิดผิดก็ผิด  เพราะพี่ๆเป็นคนเลือก

ทำไมเมืองนอก หรือต้นตำหรับของมิตซูญีปุ่นจึงใช้ Part นี้กัน โครงสร้างแบบนี้ 
แล้วในไทยทำไมถึงใช้แบบโครงสร้างแบบกระดาษ (คิดเอาเองไม่ชี้นำ)

เกือบทุกรุ่นของมิตซูก็ใช้ Part ตัวนี้

เขาออกแบบมาเพื่อรถมิตซู โดยตรง

:L2760:

:sd10: :sd10: :sd10: :sd10: :sd10:

แหล่มไปเลยพี่ อิอิ  :L2758: :L2758: